มีสินค้ามาใหม่เพิ่มเติมนะคะ,,ขอรับประกันความถูกค่ะ

Used O.P.I Katy Perry mini set ใช้ไปแค่2สีค่ะ คือ สีฟ้า กับ ชมพู สภาพ 85% ขอปล่อยต่อ 400 พอค่ะ ซื้อมา 690 บาทนะคะ

์ำ
New Etude Glitter Nail color ขายขวดละ 160บาท นะคะ ของให่มทั้ง 3 ขวดเรยค่ะ

-Rimmel London Lip Matte:Shake Up Pink (New) มีแค่ 2 แท่ง เหลือแค่ 1นะคะ แท่งละ 750 บาท Sale 660+ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ แบรนด์นี้ไม่มีในไทยน้า

- O.P.I Black Shatter only 370 THB. (New)ถูกสุดในSBN จ้า

[IMG][/IMG]

- O.P.I set Glee by Sephora for 6 nails color (New) ขายแล้วคะ

- Cheek tined:Greedy by Urban Decay(USA.) only 1,050 THB.Sale970THB. รับประกันสวยติดทนนานทั้งวันเรยค่ะ แบรนด์นี้ไม่มีshopที่ไทยนะคะ

Body Spray: Bath and Body work ตีต่ำ 99% เรยค่ะ ลองฉีดครั้งเดียวเอง ขายแร้วค่ะ

[MG]http://i1119.photobucket.com/albums/k629/fewywuwy/romanholiday1.jpg[/IMG]

Nars lip: Roman holidays Used1 ปาดไปแค่ครั้งเดียวจิงๆค่ะ ตามรูปเรยนะคะ ขายแล้วค่ัะ

[/IMG]

M.A.C lip: Cream Cup สีหายากค่ะ ปาดไปแค่ 2ครั้ง ตามภาพเรยค่ะขายแล้วจ้า

Lip Gloss: Laura Mercier สี Bronze Regular Size สวยวิ๊งๆหอมด้วยค่ะ ตีต่ำ 85% Sold out ค่า Thx K.Linda ka

รองพื้น Mabelline Aqua Gel Foudation สี 12 Natural เหมาะกะทุกสีผิวค่ะ ตีต่ำ 90% ขายแล้วค่ะ

AC Clinic Toner Acne by Etude โทนเนอร์ทำความสะอาดผิวหลังล้างหน้า เหมาะสำหรับผิวที่มีปัญหาเรื่องสิวค่ะ

ตีต่ำ 98% เลยค่ะ ขายแค่ 300 บาท(ขวดใหญ่)ซื้อมาใช้แค่ครั้งเดียวเองครีมเยอะจัด
ใช้ไม่ทันละค่ะ 555+

The Body Shop Merry Cranberry Joy Shimmer Lotion and Shower Gel250ml.ค่ะ

เป็นของใหม่เก็บอย่างเดียวไม่ได้ใช้จ้า กลิ่นฮิตตลอดกาลกับแครนเบอรี่หอมๆ และชิมเมอร์วิ้งๆสีทองยิบๆให้ประกายความสว่างโดดเด่นกับผิวสาวๆเรยนะคะ Sold out Thx K.Linda Ka งดต่อรองนะคะ ถูกสุดๆcheck ราคาในShopได้เรยค่ะ

Cream บำรุงผิวหน้า ซองละ 15 บ.จ้า

Cream บำรุงผิวหน้า+Emulsion Caviar set ซองละ 15 บ.จ้า

Emulsion ซองละ 15 บ.จ้า

Toner+ Emulsion Blackraspberry set ซองละ 15บ.จ้า

Agave cactus cream ซองละ 15บ.จ้า

Gold Caviar gift set 100 THB. Toner+Emulsion

Fresh juice C Serum ซองละ 15บ.จ้า

Fresh juice C body essence+Balck Sesame (hot) mask+ Rice mask skindfood and Etude ทั้งหมดซองละ 20บ.ค่า

Total age repair Set 3ซอง 50 บาทค่า (ไม่ขายแยกนะจ๊ะ)

***ฝากน้ำหอมไว้ 2 ขวดด้วยนะคะ***

ค่าส่งชิ้นละ 50 บาทแบบลงทะเบียน , 20 บาท แบบพัสดุ PA
ตัดสินใจให้ชัวร์ๆก่อนนะคะ CF แล้ว NO CC ค่ะ
อย่าหายนะคะ ติดขัดอะไร เปลี่ยนแปลงวันโอน แจ้งมาได้คะ แม่ค้าจะเก็บของให้ไว้นะคะ
แม่ค้ามีบัญชี กรุงเทพ กับ กรุงศรี แค่ 2แบงค์นะค่ะ
ให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนก่อนคะ
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน/คืน ทุกข้อข้องใจแม่ค้าตอบให้ได้ค่ะ แม่ค้าใจดีที่สุด
CF แล้ว สามารถ CF ต่อได้คะ
งดต่อรองราคานะจ๊ะ เพราะขายไม่แพงแล้วจริงๆค่ะ ^^

สนใจติดต่อ สอบถาม ได้ที่ chill_chill_13@hotmail.com

Tel. 081-8787614 โทรมาเร็วสุดคร่า หรือ Add BB มาก็ได้ค่ะ PIN: 21A776A3

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

ขวดแรก: Givenchy Summer Vibration ขนาด 75ml. ใช้ไปแค่ 10% เท่านั้นค่ะ ขอปล่อยต่อแค่ ขายแล้วค่ะ เท่านั้นจ้า ซื้อมา ราคาเต็ม 2,200 บาทเรยนะคะ พอดีซื้อมาซ้ำกับของพี่สาว เรยขอปล่อยต่อดีกว่า กลิ่นหอมสดชื่น เหมาะกับหน้าร้อนนี้เรยนะคะ

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

ขวดที่ 2 : Givenchy PLAY ขนาด 100 ml. (New) เหมาะกับคุณผู้ชาย หรือ คุณผู้หญิงก็สามารถฉีดได้นะคะ กลิ่นหอมมั่กๆๆแม่ค้า confirm คร่า หอมท๊างวัน...รับรอง!!! ขอขายที่ 2,500 เท่านั้นค่ะ ราคาเต็ม 3,800 เรยนะคะ

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

The Body Shop Merry Cranberry Joy Shimmer Lotion and Shower Gel250ml.ค่ะ

เป็นของใหม่เก็บอย่างเดียวไม่ได้ใช้จ้า กลิ่นฮิตตลอดกาลกับแครนเบอรี่หอมๆ และชิมเมอร์วิ้งๆสีทองยิบๆให้ประกายความสว่างโดดเด่นกับผิวสาวๆเรยนะคะ Sold out ค่า Thx K.Linda ka ถูกสุดๆcheck ราคาในShopได้เรยค่ะ

Thanks for SBN ka ^^