Email:: putzi-buffy-girl@hotmail.com/ขอทุกชิ้นส่งฟรีแบบลงทะเบียนเลยนะค่ะ

Etude

พอดีพี่ชายไปเกาหลีแล้วเพิ่งกลับมาเมื่อวันศุกร์นี้เองค่ะฟากซื้อของแต่ดันซื้อมาซะอย่างล่ะ สองอัน = = บางอันก็ซื้อมาผิด ขายถูกๆเลยนะค่ะ ที่ ไทยขายแพงกว่านี้เยอะมากกกกก ของแท้ทุกอันค่าา

หมด

Skinfood Gold Caviar Lifting Foundation SPF20 PA+::480 b.

Lime Secret Shine Base เบสแบบวิ้งให้หน้าดูวาว >>หมด

น้ำหอมกลิ่นใหม่ล่าสุด กลิ่นออกแนวๆ หวานๆสดชื่นๆแต่ไม่เลี่ยน เฟรชๆหน่อย 30 ml >>620