สนใจสินค้าชิ้นไหน สั่งซื้อหรือสอบถามทาง PM หรือเมลมาที่

ladywynnie@windowslive.com ก็ได้นะคะ

ส่งของทุกวันทำการนะคะ ค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน 20 บ แบบ EMS 35 บ ค่ะ

เริ่มที่สินค้ามือ 1 ก่อนนะคะ

Eye Shadow H & M 4 สีในตลับเดียว

(ทอง,ส้ม,ชมพู และน้ำตาล) ประกายสวยมาก ราคาชิ้นละ 350 บ.

Eye Shadow H & M 2 สีในตลับเดียว

สีม่วง และชมพูอมม่วง อันละ 129 บ.

Glitter Eyeliner H & M ตาวิ๊งค์ๆเป็นประกาย

พร้อมส่ง 2 สี เทา และม่วง อันละ 129 บ.

H & M Body Splash 1 แพ็ค 4 กลิ่นผลไม้ Coconut Lime, Exotic fruit, Pink Guava และ Ocean Lagoon ขนาดขวดละ 3.5 Ml.
ซื้อเป็นของฝากก็คุ้มแสนคุ้ม แพ็คละ 149 บ ค่ะ

Cream Liner Etude Code B สี Strong Brown พร้อมแปรง
Sale กันไปเลย อันนี้ 250 บ ค่ะ

Eye Shadow Lancome สีเทา ตลับละ 200 บ. ค่ะ

Eye Shadow Estee 1 ตลับ มี 2 สี สีเทาควันบุหรี่
และสีเนื้อ ตลับละ 200 บ. ค่ะ

ต่อมาเป็นเครื่องสำอางค์มือ 2 สภาพดี ใช้น้อยมากค่ะ

บรัช เนื้อครีม ของ Etude สี เบอร์ 2 Berry Beam
ใช้งานไปประมาณ 3 ครั้งค่ะ อันนี้ 150 บ ค่ะ

ด้านซ้ายมือ Highlight Luminous Glow ของ Sephora
เนื้อครีมบางๆ หน้าประกายฉ่ำๆ ใช้งานไปประมาณเกือบ 10ครั้ง
อันนี้ 150 บ ค่ะ

ด้านขวามือ Eye Shadow Etude สีครีมไข่ไก่
ใช้งานไปประมาณเกือบ 10ครั้ง อันนี้ขาย 70 บ ค่ะ

โดนัทสำหรับทำดังโงะ

ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 8 นิ้วค่ะ

สีดำ ราคาอันละ 39 บ ค่ะ

หมดแล้วนะคะ สนใจชิ้นไหนแจ้ง CF เข้ามาเลยค่ะ