สวัสดีค่ะ

ขอขอบคุณเจ้าของพื้นที่แสนใจดีก่อนนะคะ

ติดต่อกวางได้ 4 วิธี

1. โทรหาโล๊ดดดดด 089-1692838

2. อีเมล์มาหากันค่ะ

penteeniyombydeer@gmail.com

3. Facebook shop online

http://www.facebook.com/pages/pentee...p_135607783795

4. ทวิสเตอร์

http://twitter.com/penteeniyom

เวลาติดต่อ 13.00 - 03.00 น. ของทุกวันค่ะ (เวลาแบบนี้ใครจะคุยกะฉ๊านนนนนนน = =!)

การันตีคืนเงินภายใน 7 วันหลังจากได้รับของ หากพิสูจน์ได้ว่าสินค้าที่ได้รับจากร้านเป็นของปลอม พร้อมเอาของมาปาหัวแม่ค้าได้เลยค่ะ ^ ^

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
บริการใหม่จากทางร้านค่ะ !!!!!

มีของพร้อมส่งค่ะ

ลิป บาล์ม เทพ!!!!!!! สุดยอดของอเมริกา ฮิตที่สุดเพราะคุณภาพคับกล่อง แถมราคาสบายกระเป๋า มีเซ็ทของขวัญให้เลือกมากมายค่ะ สำหรับปีใหม่นี้

มีส่วนผสมมากมายจากธรรมชาติ กวางลองใช้แล้วเทพสมคำเล่าลือ....ดูจากสภาพปากที่รูปด้านล่าง (เป็นคนอดอยากปากแห้งค่ะ) ยังมีรอยแผลจากปากแตกเล็กน้อย แต่ตอนนี้หายดี สามารถแกว่งปากได้อย่างสบายอารมณ์แล้วค่ะ 55555555

กูรูเครื่องสำอางและการแต่งหน้าอย่าง Michelle Phan ในเว็บยูทูป ยังแนะนำให้ใช้ค่ะ (ดีจริงๆนะตะเอง)

1. ของใหม่มาเพิ่มค่ะ.....พร้อมส่ง มีจำนวนจำกัดค่ะ ราคาลิป eos

summer 2011 Limited edition / Organic Lip Balm - Strawberry Sorbet+Passion Fruit Spheres = 550 b. เหลือ 3 ชุด

summer 2011 Limited edition / Organic Lip Balm - Strawberry Sorbet = 300 b. เหลือ 3 ชิ้น

summer 2011 Limited edition / Organic Lip Balm - Passion Fruit Spheres = 300 b. เหลือ 3 ชิ้น

2. SLEEK เครื่องสำอางแบรนด์ใหม่จากอังกฤษ ราคาถูก แต่คุณภาพดีเกินราคา ซื้อมาเพราะชอบ แม่ค้าชอบเลยอยากเอามาบอกต่อ (ตอนนี้กลายเป็นบอกมากไป ของขาดตลาดซะงั้น 555 = =!)
ต้องการสีไหน หรือตัวไหนสามารถสังพรีออเดอร์ได้นะคะ แต่ของพร้อมส่ง กวางจะอัพเดทในกระทู้นี้น่ะค่ะ

จัดเซ็ทไว้รับปีใหม่ที่จะใกล้เข้ามา (แม่ค้าอาจจะหายหน้าหายตาไปบ้าง อีเมล์ หรือ โทรมาถามถึงตัว จะไวกว่าเด้อ... เอาล่ะมาเริ่มกันดีฟ่า....

---ของมาเมืองไทยสิ้นเดือนค่ะ--- Collection Limited edition caribbean Set มีของครบที่จำเป็นในการแต่งหน้าค่ะ (1.eye shadow12สี, 2.Blush สี Aruba, 3.Lip conditioner สี Bonaire) ของมีจำนวนจำกัดค่ะ เซ็ทละ 1,300 บาท รับรองสีแน่นจริงอะไรจริง ไม่มีสแตนอินเด้อ..... ได้มาแค่ 2 ชุดเท่านั้นเน้อ

---หมดค่ะค่ะ--- Collection Limited edition mediterranean Set มีของครบที่จำเป็นในการแต่งหน้าค่ะ (1.eye shadow12สี, 2.Blush สี Santorini, 3.Lip conditioner สี Monte Carlo) ของมีจำนวนจำกัดค่ะ เซ็ทละ 1,400 บาท รับรองสีแน่นจริงอะไรจริง ไม่มีสแตนอินเด้อ.....ที่สำคัญเซ็ทนี้เลิกผลิตแล้วของมีเข้ามาแค่ชุดเดียวเท่านั้นค่ะ

‎---ของมาเมืองไทยสิ้นเดือนค่ะ--- Collection Limited edition Blush & Lip Set (1.Blush สี Santorini, 2.Lip conditioner สี Monte Carlo) ของมีจำนวนจำกัดค่ะ เซ็ทละ 790 บาท .....ที่สำคัญเซ็ทนี้เลิกผลิตแล้วของมีเข้ามา 2 ชุดเท่านั้นค่ะ

---ของมาเมืองไทยสิ้นเดือนค่ะ--- Collection Limited edition Valentine Blush & Lip Set (1.Blush สี Scandalous, 2.Lip conditioner สี scandal) ของมีจำนวนจำกัดค่ะ เซ็ทละ 790 บาท .....ที่สำคัญเซ็ทนี้เลิกผลิตแล้วของมีเข้ามา 2 ชุดเท่านั้นค่ะ

---ของมาเมืองไทยสิ้นเดือนค่ะ--- eye shadow palette 650 บาท (เหลือชุดเดียวค่ะ) เนื้อสีอายชาโดวแน่น สวย พาเลทตัวนี้ เหมือน URBAN DECAY NAKED PALETTE แต่มีสีน้ำเงินกับเขียวมาให้ด้วย รับรองครบทุกสีจริงๆ ใช้ได้จริง

---หมดค่ะ--- Molten Metal - Moonlit Metals 590 บาท เนื้อครีมแบบเน้นๆ ปิ๊กเมนท์แบบเต็มๆ เนื้อจะลื่นๆ มี 2 สีต่อพาเลทนะคะ

3. มีของพร้อมส่งจ้าาาา Real Techniques Brushes แปรงคุณภาพดี ราคากำลังดีค่ะ ขนนุ่มนิ่ม แต่แน่น....เด็ดจริง ไรจริง

แปรงแต่งหน้าที่ช่างแต่งหน้ามืออาชีพจากประเทศอังกฤษ Samantha Chapman ได้มีวีดีโอในยูทูปสำหรับเทคนิคการสอนแต่งหน้าที่ชื่อว่า PIXIWOO ที่คุณโมเมและบลอกเกอร์ท่านอื่นๆ ชื่นชอบ

1. core collection สำหรับหน้าและปาก เซ็ตละ 1200 บาท

2. starter kit สำหรับตาและจุดเล็กๆ เซ็ตละ 1200 บาท

3. Travel Essentials เซ็ตเอนกประสงค์ค่ะ มี 3 ชิ้นครบทุกอย่าง เซ็ตละ 1200 บาท

4. stippling brush หรือแปรงขนเม่น ไว้ลงรองพื้น หรือไว้ลงแป้ง ครีมบรัช ได้ทั้งนั้นค่ะ 790 บาท