สวัสดีค่ะ วันนี้ขอมาลงขายเครื่องประดับสวยๆ สองรายการ เป็น TM ใน SBN มาหลายปีแล้วค่ะ ซื้อขายมาก็เยอะ แต่เป็นน้องใหม่ใน SBN Town หวังว่าคงลงถูกห้องนะคะ ไม่ถูกยังไง รบกวนแนะนำด้วยค่ะ

วันนี้ขอลงขายแหวนเพชรแท้และแหวนพลอยเพชรแท้ สองรายการค่ะ ยังไงติดต่อมาได้นะคะ

รายการแรก แหวนพลอยแท้สามเม็ด ของใหม่นะคะ ลองดูรูปนะคะ ทำเลียนแบบสัญญาณไฟจราจรซึ่งน่ารักมากเลยเพิ่งได้มาเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว เป็นพลอยแท้จากอาฟริกา สีเขียวคือ Green Garnet ส่วนสีเหลืองและส้มเข้มคือ Sapphire พลอยทั้งสามเม็ดสีสวยมากค่ะ ไฟดี ไม่มีตำหนิเลย ตัวเรือนเป็นทอง 90% หนัก 6.2 กรัม และมีเพชรแท้ขนาด 0.01 ct * 10 เม็ดใสวิ้ง ใส่ติดนิ้วได้ทุกวันค่ะ ไซส์แหวนขนาด 50 ย่อขยายได้ค่ะ เพราะเนื้อทองยังมี วงนี้ขอขาย ที่ 25,000 บาท ลดเหลือ 17,500 บาท รวมส่ง EMS ค่ะ
ลดเพิ่มอีกค่ะ หาเจ้าของใหม่ เอาไปใส่ติดนิ้วเล่นได้ทุกวัน เหลือ 15,000 บาท รับไปเลยค่ะ ขาดทุนไปหมื่นนึงเลย

รายการที่สอง เซ็ทแหวนเพชร Princess Cut 1.02 CT ประมาณ H/I color รูปแบบทันสมัยมากค่ะ ฝังเพชรตัวเรือนแบบ Macro Set อีก 0.66 CT ตัวเรือนเป็นทองคำขาว (ชั่งทั้งวง) ประมาณ 5 กรัม
มาพร้อมกับต่างหูเข้าชุดน่ารักสุดๆ ต่างหูข้างละประมาณ 0.70-0.80 CT ฝังเพชรแบบ Macro Set เหมือนกัน
เซ็ทนี้ขอขายที่ 200,000 บาทถ้วนค่ะ ลดรับเงินเดือนออก 175,000 บาทค่ะ ราคาดีมากๆ ทั้งเพชรทั้งทองราคาขึ้นเอาๆ อยากให้นัดรับหรือส่ง By Hand โดย messenger นะคะ
พิเศษสุดๆๆๆ นะคะ โอนภายในวันพรุ่งนี้ ลดเหลือ 170,000 บาทถ้วนค่ะ เพชรแท้มีแต่ราคาขึ้นนะคะ

สนใจติดต่อมาได้นะคะ ขอบคุณมากๆ ค่ะ