Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast
Results 11 to 20 of 36

Thread: 2morrow is หมู Nickbee B' day , Happy in advance na ja

Warning Points:
    0/5

Talking

สุขสันต์วันเกิดค่า....
    ขอให้คิดถึงเงิน ก็ได้เงิน
    คิดถึงทอง ก้ได้ทอง
    คิดถึงน้องกิ้น ก็ได้น้องกิ้น
    คิดถึงสิ่งใด ก็ได้สมหวังทุกประการนะค้า
    [SIGPIC][/SIGPIC]

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
    จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
    จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง
    จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

linaja's Avatar
    linaja is offline Trusted Member
    0/5
    แหะ ๆ มาอวยพรเหมียนกัลค่ะ

มีความสุขม๊ากมากนะคะ นึกอยากได้น้องเป๋าใบไหนขอให้ได้สมใจทู๊กทุกใบเลยค่า
    เรียนรู้คน ด้วยตัวเราเอง ไม่ใช่จากปากคนอื่น

ปากคนห้ามได้ ความคิดคนห้ามไม่ได้

N'Bungkee
    "Rest In Peace My Dearest"

Jannilicious's Avatar
    Jannilicious is offline Trusted Member
    0/5
    HAPPY BRITHDAY ล่วงหน้านะคะ น้องนิค ที่น่ารักของพี่ ๆ
    ขอให้มีความสุขมาก ๆ ค่ะ สุขภาพแข็งแรง ประสบความสำเร็จสมหวังทุก ๆ ด้านค่ะ
    ของให้ได้กระเป๋าใน wish list มาเร็ว ๆ นะจ๊ะ แล้วเจอกันค๊า

0/5
    สุขสันต์วันเกิดค่ะคุณนิค
    ขอให้สุขภาพแข็งแรง
    สมหวังทุกสิ่งที่ปรารถณานะคะ

nickbee is offline Trusted Member
    0/5

Talking

Quote Originally Posted by KeRoRo View Post
    พรุ่งนี้ เป็นวันเกิดน้องหมูลักยิ้ม นิค งับ

เรยมา Happy B' Day ล่วงหน้า งับ เพราะจะไปประชุม สองสามวัน เล่นเนทไม่ได้

คุณนายน้อง

มีความสุขมากๆๆนะ

มาเป็นสาวก บาลอง ไวๆๆนะ ฮ่ะ
    ท่านพี่ขอบคุณมากๆๆเลยนะครับ
    ไม่รู้มาก่อนเลยว่าจะตั้งกระทู้ให้
    รักท่านพี่ที่สุดเลยครับ
    Quote Originally Posted by SuperMonkey View Post
    HBD นะครับ ขอให้ได้บาลองกองโตๆ
    ขอบคุณจ้าๆๆๆ
    Quote Originally Posted by DenMark View Post
    HBD นุ้งนิคด้วยคนนะคับ

เค้กก้อนแรกน่าทานมากกกกกกกกกกกกกกกกกก แยมเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ขอบคุณจ้าๆๆๆ

Quote Originally Posted by mAy View Post

Happy Birthday ค้าน้องนิค
    ขอให้น้องนิคมีความสุขมากๆๆๆถึงมากที่สุดเลยน้าค้า

ขอให้น้องนิคมี birkin croc แบบที่น้องนิคอวยพรพี่เมนะคะ
    ปล. น้องนิคไปเลี้ยงที่ไหนป่าวคะ...อิอิอิ
    สาธุครับนิคก็อยากได้ birkin หลายๆๆใบครับ

Quote Originally Posted by pon View Post

HBD ด้วยค้าบบบบบบ

ขอให้ได้น้องกิ้นมาครอบครองอีกเยอะแยะ

ชอบๆๆๆขอให้ได้ BIRKINเช่นกันนะครับ

Quote Originally Posted by due View Post
    Happy Birthday จ้า

ขอให้มีความสุขมากๆนะจ๊ะ

ต้องขอโทษด้วยน๊่าที่ไม่ทัน.......
    ขอบคุณพี่ดิวมากๆๆเลยนะครับ

Quote Originally Posted by lollipop View Post
    HBD ค่า

ขอให้ มีกระเป๋ากองโต มาใช้ไม่ขาดมือ นะคะ
    ขอให้พลนี้กลับสู่ท่านด้วยนะครับ

Quote Originally Posted by iyoyo View Post
    สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดน๊า
    มีความสุขมากมายทุกวัน
    สมปรารถนาในสิ่งที่หวังไว้

ขอบใจจ้าๆๆๆๆๆ

Quote Originally Posted by ting_ja View Post
    Happy Birth Day ka

มีความสุขมากๆน่ะค่ะ สุขภาพแข็งแรงค่ะ
    ขอบคุณครับกระผม

Quote Originally Posted by pinkky View Post
    สุขสันต์วันเกิดค่ะน้องนิค แก่ไปอีกปีนะ ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ

แง่ๆๆๆๆๆๆขึ้นเลข 2 แล้วอะครับแก่แล้วจริงๆๆๆๆ

Quote Originally Posted by newsguy View Post
    สุขสันต์วันเกิดค่า....
    ขอให้คิดถึงเงิน ก็ได้เงิน
    คิดถึงทอง ก้ได้ทอง
    คิดถึงน้องกิ้น ก็ได้น้องกิ้น
    คิดถึงสิ่งใด ก็ได้สมหวังทุกประการนะค้า
    อันนี้ชอบหมดทุกอย่างเลยครับขอบใจจ้าๆๆๆ

Quote Originally Posted by linaja View Post
    แหะ ๆ มาอวยพรเหมียนกัลค่ะ

มีความสุขม๊ากมากนะคะ นึกอยากได้น้องเป๋าใบไหนขอให้ได้สมใจทู๊กทุกใบเลยค่า
    ขอบคุณนะครับ

Quote Originally Posted by Jannilicious View Post
    HAPPY BRITHDAY ล่วงหน้านะคะ น้องนิค ที่น่ารักของพี่ ๆ
    ขอให้มีความสุขมาก ๆ ค่ะ สุขภาพแข็งแรง ประสบความสำเร็จสมหวังทุก ๆ ด้านค่ะ
    ของให้ได้กระเป๋าใน wish list มาเร็ว ๆ นะจ๊ะ แล้วเจอกันค๊า
    ขอบคุณพี่แจนนะครับ...อิอิ....

Quote Originally Posted by JaaN View Post
    สุขสันต์วันเกิดค่ะคุณนิค
    ขอให้สุขภาพแข็งแรง
    สมหวังทุกสิ่งที่ปรารถณานะคะ
    มีความสุขมากๆๆเช่นกันนะครับ

0/5
    ให้ไวน้องนิค

แก่ได้อีกนะจ๊ะ พี่ๆ รออยู่ 5 5 5

Be Happy, healthy, and wealthy jaaaa
    ----:: Brief Olive / Vert Fonce ... i'm !oving u ::----

0/5
    HaPpY BiRthdAy นะคับ น้องนิค
    ขอให้มีความสุขมาก ๆ สมหวังในทุกอย่าง
    ทำอาหารอร่อย ๆ และเรียนจบไว ๆ เกรด งาม ๆ นะค๊าบ

0/5
    แฮปด้วยคนค่าน้องนิค

ขอให้น่ารักยิ่งขึ้นๆๆและมีกระเป๋ามากขึ้นๆๆๆนะค้า
    เราทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี
    เราไม่ทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี

nickbee is offline Trusted Member
    0/5

Talking

Quote Originally Posted by cocoa View Post
    ให้ไวน้องนิค

แก่ได้อีกนะจ๊ะ พี่ๆ รออยู่ 5 5 5

Be Happy, healthy, and wealthy jaaaa
    เขาพึ่งจะยี่สิบนะครับ---แง่มๆๆๆ---ขอบคุณนะครับ

Quote Originally Posted by teamteam View Post
    HaPpY BiRthdAy นะคับ น้องนิค
    ขอให้มีความสุขมาก ๆ สมหวังในทุกอย่าง
    ทำอาหารอร่อย ๆ และเรียนจบไว ๆ เกรด งาม ๆ นะค๊าบ
    พี่ทีมๆขอบคุณมากเลยนะครับสาธุครับเกรดงามๆๆๆๆ

Quote Originally Posted by Sweet_Jasmine View Post
    แฮปด้วยคนค่าน้องนิค

ขอให้น่ารักยิ่งขึ้นๆๆและมีกระเป๋ามากขึ้นๆๆๆนะค้า
    ขอบคุณนะครับ นิคยังอยากได้น้องแนลอยู่เลยครับ...อิอิ...

mAy's Avatar
    mAy is offline Trusted Member
    0/5
    น้องนิคเพิ่ง 20 หรอคะ

พี่เหวอเลยอ่ะค่ะ...ไม่ใช่น้องนิคหน้าแก่นะคะ...(ตอนนี้หน้าพี่เหมือนหน้าน้องโอมตอนปล่อยวัวอ่ะค่ะ...5555)
    พี่แอบตกใจความห่างกันเป็นรอบของเราอ่ะค่ะ...5555
    ปรกติแล้วจะเข้าข้างตัวเองตลอดว่าน้องๆทั้งหลายห่างจากพี่แค่ไม่เกิน 3 ปี...5555

Page 2 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast

Comments from Facebook