Regulation

❤ติดต่อได้ทางPMหรืออีเมล์ chompoojaaa@hotmail.com

❤หรือโทรมาที่ 083-975-3003 จ้า

❤สินค้าถ้าโอนวันนี้ส่งพรุ่งนี้เลยค่ะ

❤สินค้าทุกชิ้นเป็นของแม่ค้าเองค่ะ

❤มีบัญชีของ ธ.กสิกรไทย - ธ.ไทยพาณิชย์

❤cf แล้วอย่า cc เลยค่ะ

❤สินค้าทุกชิ้นราคาคุยได้จ้า

❤ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้านะค่ะ

❤ซื้อพร้อมส่งทุกชิ้นเลยค่ะ พอลูกค้าCFปัป...เเม่ค้าก็เเพคกิ้งปัปเลยจ้า

❤ขอลูกค้าที่พร้อมโอนนะค่ะ

ลดได้เเค่PMโลดดดดดดดด...

start!

1.น้ำหอมCK IN2U HER 1000>>950บ. มือสองค่ะ! ---ส่งฟรีจ้า
100ml ตัวนี้ก้ประมูลมาจากsanookคะ ประมูลมา1020บ. เเต่ฉีดไปนิดนึงเลยส่งต่อ1000ถ้วนคะ noboxนะคะ (ได้มาอย่างงี้เลยคะ)

2.น้ำหอมlove by lily 350 บ. มือสองค่ะ!
เหลือประมาณ20-25%คะ หอมจ้า ขวดก้สวย เพคกิ้งก้สวย

3.น้ำหอมGlossy 550 บ. มือหนึ่งค่ะ!
เพิ่งได้มาญาติซื้อมาฝากจากสวีเดนคะ ปริมาณเต็มๆเลย50ml หอมเเบบเซกซี่ๆ

4.โคโลญของdisney 150 บ.>>140บ. มือสองค่ะ! ---ส่งฟรีจ้า
โคโลญสีฟ้าอมเขียวรูปแอเรียล(เงือกน้อย)น่ารักมากๆ เหลือเยอะนะ เท่าในรูปจ้า

5.กลิตเตอร์ทาตัวYvesRocher 300 บ.>>250บ.>>230บ.>>220บ.>>200บ. มือสองค่ะ! -sold out!
กลิตเตอร์ทาตัวแบบน้ำของYvesRocher กลิ่มหอมคะ สามารถใช้เเทนน้ำหอมได้เลย สำหรับทาตัวเวลาไปปาร์ตี้หรืองานกลางคืน วิ้งงงงงคะ ปริมาณเต็ม50ml เหลือประมาณ75%คะ

6.น้ำหอมL'INTERDIT GIVENCHY 600 บ.>>500บ.>>450บ.>>430บ. ใช้ช่วงหน้าหนาวนี้กลิ่นติดตลอดวันจ้า
น้ำหอมL'INTERDIT GIVENCHY ปริมาณเต็ม30ml เหลือประมาณ80% (เก็บเก่าคะ)

7.น้ำหอมElixir 500 บ. >>450บ.>>430บ.>>420บ. มือสองค่ะ! ค่ายYvesrocher ใช้ช่วงหน้าหนาวนี้กลิ่นติดตลอดวันจ้า
น้ำหอมตัวขวดทรงกระเป๋าถือ เก๋ตรงที่เปิดค่ะ เป็นที่จับเเล้วเปิดออก
ปริมาณเต็ม 75ml เเทบจะไม่ได้ใช้เลยค่ะ <no box>

8.น้ำหอม HARLEY-DAVIDSON 800บ. มือสองค่ะ! FOR MEN! ใช้ช่วงหน้าหนาวนี้กลิ่นติดตลอดวันจ้า
น้ำหอมHARLEY-DAVIDSON ปริมาณเต็ม50ml เหลือ ประมาณ 50%ได้คะ for men! (ตำหนิ:ตรงสติกเกอร์ด้านขวามีรอยเเกะนิดนึงคะ) ตัวนี้ญาติให้มาคะ

9.น้ำหอม UDY 400บ. มือสองค่ะ! ใช้ช่วงหน้าหนาวนี้กลิ่นติดตลอดวันจ้า
น้ำหอม UDY ปริมาณเต็ม30ml เหลือ ประมาณ 45%ได้คะ (ตำหนิ:สีทองลอดข้างหน้านิดนึง) เเพ็คเกจทรงกระเป๋าถือน่ารักมากๆ กลิ่นเเป้งๆหอมมากกกกกก

10.เซตน้ำหอม+เจลอาบน้ำMELMERIO 999บ.>>950บ. มือหนึ่งค่ะ! ใช้ช่วงหน้าหนาวนี้กลิ่นติดตลอดวันจ้า
ตัวน้ำหอมมีเพชรติดด้วยปริมาณ50ml ส่วนตัวเจลอาบน้ำปริมาณ200ml
มาพร้อมเเพ็คเกจกระเป๋าสีม่วงน่ารักมากๆ กลิ่นเซกซี่ๆ famous girl

ขอขอบคุณพื้นที่ดีดีของ SBN ด้วยจ้า
:"DDD