[COLOR="navy"]ผลิตภัณฑ์ของ Chris Christensenที่นำมาขายมี 2 ตัวนะคะ (ตอนนี้ไม่มีเวลากรูมมิ่งเองส่งให้ร้านกรูมมิ่งทำหมดเลยไม่ได้ใช้ค่ะ)

1. Chris Christensen : Ice On Ice สเปรย์บำรุงขน (ปริมาณ 473 ml.) ราคาเต็ม 690 บาท ขาย 400 บาท ตัวนี้ใช้ไปไม่เกิน 5 ครั้งค่ะ จะเห็นได้จากรูปว่ายังเต็มๆขวดอยู่เลย

ขออนุญาตเจ้าของกระทู้ครับ ขอปรับรูป เนื่องจากที่มีอยู่เดิมหายไป เพื่อให้กระทู้นี้ สามารถโชว์รูปที่หน้าเวบได้ ครับ
หากเราปรับรูปแล้วไม่เหมาะสม ขอชวนเจ้าของกระทู้เข้ามาแก้ไขได้ครับ

ผลิตภัณฑ์สำหรับบำรุงรักษาเส้นขน โดยไม่ต้องล้างออก ไม่ทิ้งคราบมันบนเส้นขน แก้ขนพันกัน ทำให้ขนสวย เงาเป็นประกาย ช่วยขจัดคราบสกปรกต่างๆ และช่วยป้องกันแสงแดดโดยตรงอีกด้วย

วิธีใช้ ใช้ฉีดลงบนขนทีละชั้นแล้วหวี ตั้งแต่ต้นจรดปลายขน ใช้แล้วขนจะนิ่มค่ะ

2. Chris Christensen : Silk Spirits Coat Conditioner (ปริมาณ 4 ออนซ์ หรือ 118 ml )
ราคาเต็ม 590 บาท ขาย 250 บาท(ปริมาณที่ใช้ไปประมาณ 15%) ปริมาณในขวดถึงเส้นขีดสีแดงค่ะ

โปรตีนบำรุงเส้นขนเกรดพรีเมี่ยม ช่วยปรับเปลี่ยนสภาพผิวหนังและเส้นขนที่แห้งเสียให้กลับมาดูสวยเงางาม มีชีวิตชีวา ประกอบด้วยสาร SILK PEPTIDE วิตามิน B,PENTHENALใช้เป็นประจำ เพื่อเพิ่มน้ำหนักให้ขนมีสุขภาพดี จัดทรงง่าย ไม่ทิ้งคราบน้ำมัน ไม่เหนียวเหนอะ ไม่ทำให้ขนลู่เสียทรง

วิธีใช้ บีบลงไปที่ฝ่ามือประมาณ 3 เม็ดถั่วเหลืองแล้วถูๆกับมือทั้งสองข้างแล้วนวดลงไปที่ขน ใช้ได้ตามความต้องการ ไม่ต้องล้างออก ขนจะทิ้งตัวไม่แห้งกรอบค่ะ ขนจะลื่นๆเพราะมีโปรตีนเคลือบอยู่ค่ะ

[SIZE="4"]สองตัวนี้เป็นผลิตภัณฑ์ที่ได้รับความนิยมในหมู่คนเลี้ยงสุนัขมากๆค่ะ เหมาะสำหรับสายพันธุ์ที่ต้องการการบำรุงขนเป็นพิเศษอาทิ ยอร์คเชียร์เทอร์เรีย , ปอมเมอเรเนียน, ชิห์สุ , ปักกิ่ง,พุดเดิ้ล เป็นต้นค่ะ

ค่าจัดส่ง ครั้งละ 30 บาท

~ หากรับทั้ง 2 ชิ้น จัดส่งให้ฟรีค่ะ

ปิดการขายค่ะ ขอบคุณ SBN พื้นที่ดีๆนะคะ