ฝากลิงค์เครื่องสำอางค์ redearth นะคะ ไปดูกันจ้า ^ ^
http://sbntown.com/forum/showthread....164#post406164

แม่ค้าบ้าซื้อค่ะ เป็นพวก shopping therapy ใส่ไม่ทัน เสื้อผ้าเต็มบ้านแล้ว
บางตัวเป็น NEW บางตัวใส่ครั้งเดียว ทุกตัวสภาพดีจ๊ะ
ขอค่าส่งลงทะเบียนบ้านละ 30 บาทนะคะ PM มาโลดเลยจ๊ะ ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

ตัวที่ขายแล้ว ขอลบออกนะค๊า ^ ^ ขอบคุณคุณลูกค้ามาก ๆ ค่ะ

หรือ email nhupizza@yahoo.com

ไม่ีัรับเปลี่ยนคืนนะค๊า

4)กระโปรงยาวกรอมเท้า โบฮีเมียน อินดี้ ใส่กะเสื้อขาวธรรมดาก็เกิด รองเท้าสาน ๆ น่ารักมาก ใส่ไปสองทีได้
จัดไป 250-

4)์ NEW เดรสกระจกแ้ก้ว งานพรีเกาหลีซื้อร้านคุณ fuchiara งานดีจ้า ไม่ใช่งานจีนแบบที่ทั่ว ๆ ไปคนละราคานะคะ ผ้าชีฟอง ใส่ไม่ได้ 555-
ส่งต่อสวย ๆ เท่าที่ได้มา 850-

5) NEw เดรสถัก น่ารักโพด ซื้อจาก Uniqlo ที่ญี่ปุ่นค่ะ ใหม่ป้ายห้อย ซื้อมาแพงมากกก ตัวนี้ แต่สวยจับใจ ยังไม่รู้จะใส่ไปไหน ส่งต่อ 1090-

6)พรีมาจากเวบ ผ้าดีไม่เหมือนตามตลาดนัด มีตำหนิตรงโบว์ผูกที่คอนิดนึง แต่รวมๆ สภาพสวยมากมาย มาพร้อมเข็มขัดผ้าผูกเอว จัดไป 250-

ึ7)NEW เสื้อน่ารักสีชมพู คอถัก ของ jayro white ร้านแฟชั่ชื่อดังที่ญี่ปุ่นค่ะ สวยน่ารักมาก จั๊มฟ์เอว และซับในผ้าซาตินลื่น ๆ ใส่สบายตัว >> 390-

6) กระโปรงน่ารัก สีน้ำตาล ผ้าโปร่งๆ ใส่กะเลคกิ้งก็สวย ใส่ไปญี่ปุ่นมารอบเดียว จัดไป 250-

8)์NEW เสื้อคุณหนู ซื้อมาเก็บ ไม่เคยใส่เลย จัดไป 270- ลด ลด 200-

9)NEW เดรสผ้ายืด หลังลูกไม้เซ็กซี่ สีน้ำเงินเข้ม เก็บอย่างเดียว จัดไป 250-

15) NEW กั๊กลูกไม้ปักเลื่อม ซื้อจากคุณ airekee ยังไม่เคยใส่เลย ส่งไป 250-

16) NEW ซื้อมาเก็บ เดรสน่ารัก ผ้าฝ้ายสีน้ำตาลขลิบกำมะหยี่สีครีม ของ UK vintage งานดีมีซับ ยาว 33 ขนาด 32-25-36
ซิบข้าง 350-

17)USED ตัวนี้สีเพี๊ยนนิด ของจริงเป็นเขียวนะคะ ออกเขียวเหมือนทะเลกระบี่น่ะค่ะ ผ้าฝ้ายทอ ใส่สบายน่ารัก
จัดไป 250- ยาว 32 ขนาด 36 เอวได้ถึง 29 สะโพกฟรี งานดีมีซับ

19)เดรสออกงาน ไหมญี่ปุ่น ใส่ครั้งเดียว สวยหรูไฮโซมากก ซักแห้งเรียบร้อย
ปักเลื่อมสวยค่ะ ซื้อจากร้านแถวสยาม 2900
ส่งไป 1800 ส่งฟรี EMS เลยค่ะ

20) มินิเดรส Jaspal size S ยาว 29 แม้จะ size s แต่คน M ก็ใส่ได้นะคะ สีดำผ้ายืดเนื้อดี นิ่มโพดดด ทิ้งตัวสวย ใส่กะเลคกิ้งน่ารักค่ะ 390-

21) ตัวนี้เป็น USED สภาพดีค่ะ สายร้อยลูกปัด
สีน้ำทะเลสด ถ่ายรูปทะเลอันดามันรับรอง เกิด !!
ส่งไป 140- พอ ^ ^ ของจริงสดกว่าในรูปค่ะ ฟ้าใส ๆ เลย
กางเกงในมีซับทั้งตัวค่ะ

CF แล้วค่ะ รอโอน

แม่ค้าใส่ลงทะเลสระว่ายน้ำมารอบนึง กะ ทะเลกระบี่มาทริปเดียวค่า ^^
เป็นสาวญี่ปุ่น เกาหลีเลยน๊า ขอบอกขับผิวมาก ตัวนี้ love สุด ๆ

22)บิกินี่หนึ่งชุด ของใหม่ ซื้อมาเก็บ
เยอะเกินใส่มะทันค่า 290- ค่า
ลายสดใส สายสีน้ำตาลเป็นแบบผูกด้านหลังค่ะ เซ็กซี่น่ารักเลยขอบอก ^ ^

size S-M ต้น ๆ นะค๊า กางเกงมีซับด้านหน้าค่ะ

อ้อ ทั้งสองตัวมีฟองน้ำเสริมด้านในนะคะ ใครดูม ดูมพอแล้ว ถอดออกได้เลย
ใครจะเสริมเพิ่ม ก็ใส่เพิ่มได้ค่า

เพิ่มค่า
23)Used เดรสชีฟองมีซับประโปรงทั้งตัว ส่วนเสื้อซ้อนไม่ใส่ซับก็ได้ สวยหวานนน่ารัก ใส่เที่ยวก้ได้ ทำงานก็ดี ยาว 33.5 อกไม่ควรเกิน 36 เอวได้ถึง 30 สะโพกฟรีค่ะ ไม่ต้องรีัด ชอบมาก 250-

24)เดรสออกงาน สีชมพูโอลด์โรส ขับผิว สวย แต่ยาวไปสำหรับเรา สูงสัก 160 ขึ้นไปจะใส่สวย ได้มาจากในเนต เจ้าของเดิมใส่สวยมาก
เค้าใช้ไปแค่ไม่ถึงสองชม. ส่งต่อไป 350-

25)๊USEd เดรส cotton สีขาว ของ maya size M คุณหนูสวยหวานแบบนางฟ้าเลยค่ะตัวนี้ น่ารักมาก ๆ แขนเป็นผ้าโปร่ง ๆ ยาว 33- คาดเข็มขัดก็ได้ ปล่อยก้ได้
อกไม่เกิน 34 เอวได้ถึง 28 สะโพกไม่เิกิน 37
ราคา 250-

26)NEW เดรสสีน้ำตาล น่ารัก โบฮีเมียนเล็ก ๆ ผ้าเป็นหนังกลับนุ่มๆ ซื้อมาเก็บ 555 ยาว 32 อกไม่ควรเกิน 34 ขาย 250

28) NEwกระโปรงยีนส์ ไซส S เอว 25 สะโพก 35 ยาว 14 ส่งไป 200-

29)ใหม่ กระโปรงน่ารักสีชมพู ไม่ซ้ำใครแ่น่นอนเพราะซื้อจากญี่ปุ่น ใหม่ป้ายห้อย เอว 26 ยาว 15 สะโพก35

ซื้อมาเป็นพัน ไม่ได้ใส่ ส่งไปถูก ๆ 490-

[
34) NEW Jumpsuit สีเทา น่ารัก สาวตัวเล็ก ใส่สวยจ๊ะ อก 34 เอว ไม่เกิน 26.5 สะโพกได้ถึง 36 ตัวนี้ซื้อมาไม่เคยใส่เลย เก็บอย่างเดียวขอยืมภาพแม่ค้าเก้านะคะ
390-

เพิ่มภาพ ยืมมาจากเจ้าของเดิม เค้าใส่สวยอ่า ^ ^