ผ้าห่มนวมห่มสบายตัวสบายกระเป๋าราคาเบาๆ เริ่มที่ 250 เองจ้า

ผ้าห่มนวมเอนกประสงค์ขนาด 60x80 นิ้วหน้ากว้างๆ ไม่มีรอยต่อนะคะ
เหมาะกับอากาศร้อนอย่างบ้านเรา ซักเครื่องได้สบายมาก
คิ้วทั้งผืนค่ะใยไม่กองแน่นอน
พร้อมกระเป๋าใส่ เหมาะสำหรับเป็นของขวัญ ของแจกปีใหม่ หรือให้ได้ในทุกโอกาสค่ะ

ราคาก็ 250 บาทเท่านั้น

รวมส่ง(ถุงใส)

***กรณีจะรับถุงซิป 270.- ค่ะ***

เลือกลายได้เลยจ้า

สนใจแบบใหนแวะที่ร้านเลยค่า

............................................

ผ้านวมเอนกประสงค์ ขนาด 60x80 นิ้ว ผ้าเนื้อดีไม่มีขน

ผ้าห่มนวมเอนกประสงค์ขนาด 60x80 นิ้ว ผ้า TC เนื้อดีทอ 180 เส้น
เหมาะกับอากาศร้อนอย่างบ้านเรา ซักเครื่องได้สบายมาก คิ้วทั้งผืนค่ะใยไม่กองแน่นอน
พร้อมกระเป๋าใส่ เหมาะสำหรับเป็นของขวัญ ของแจกปีใหม่ หรือให้ได้ในทุกโอกาสค่ะ

ราคาก็ 390 บาทเท่านั้นรวมส่งไปเลย

กรณีอยากได้เยอะๆ สั่งออเดอร์ได้สินค้าพร้อมส่งใน Stock มีประมาณ 200-300 ผืน ขายดีมากกกกกกกกกกกกกกก

ราคาส่งโทรสอบถามได้ค่ะ ส่งได้ทั่วไทยค่ะไม่รวมค่าขนส่งนะคะ
ในถุงน่ารักค่ะให้เป็นของขวัญของฝากหรือใช้เองได้

ลายวงกลมสีฟ้าขาว

ลายเฮลโลคิต

ลายแฮปปี้ไทม์

ลายแปะก้วย

ลายโดนัทน้ำตาล

ลายไข่ดาว (มีน้อยค่ะผ้าหมดแล้ว)

ลายซากุระแดง

ลายม่านชมพู

ลายชมพูใหม่

ลายฟ้าใส

ลายดอกไม้สีฟ้าสดใส

ลายใบโพธิ์

ลายสตอเบอรี่

ลายดอกไม้สีฟ้าเล็กๆ

สนใจสอบถามสั่งซื้อได้ที่ร้านเลยค่ะ www.nok-toto.com

.................................................

.................................................

ผ้านวมเอนกประสงค์ ขนาด 57x80 นิ้ว ผ้า Cotton 100% เนื้อนุ่มากกกไร้รอยต่อ+กระเป๋า

ผ้าห่มนวมเอนกประสงค์ขนาด 57x80 นิ้ว ไม่มีรอยต่อนะคะ ผ้าCotton 100% เนื้อนุ่มเนื้อเดียวกับผ้าที่ทำที่นอนเด็กอ่อนของพวกแบรนด์ๆ ค่ะ
เส้นกุ้นเส้นข้างเรียบร้อยสวยงาม เหมาะกับอากาศร้อนอย่างบ้านเรา ซักเครื่องได้สบายมาก คิ้วทั้งผืนค่ะใยไม่กองแน่นอนพร้อมกระเป๋าใส่ เหมาะสำหรับเป็นของขวัญ ของแจกปีใหม่ หรือให้ได้ในทุกโอกาสค่ะ

ราคาก็ 600 บาทเท่านั้นรวมส่งไปเลยจ้า ตอนนี้มีสีเดียวลายเดียวค่ะ

ปกติราคาผ้าแบบนี้ที่เคยรับที่อื่นมาขายจะเริ่มต้นที่ประมาณ 8-900 บาทขึ้นไปนะคะ

กุ้นขอบสวยงามค่ะ

คิ้วทั้งผืนไม่หลุดง่ายๆ ซักเครื่องได้ไม่เป็นขนค่ะ

สนใจแวะสั่งซื้อที่ร้านเลยจ้า

ที่นอนปิคนิค
ที่นอนปิคนิคค่ะ ขนาด 4 x6 ฟุต + หมอน 1 ใบถอดปลอกซักได้ค่ะ ผ้า TC (Polyester 65% Cotton 35%) ที่นอนสามารถถอดออกซักได้ค่ะ ใหญ่โต
ขนาดคนสูง 180 CM นอนได้สบายมากจ๊ะ+ใส่ถุงให้สวยงามค่ะ มีที่เก็บอย่างดีค่ะใย หนานอนสบายค่ะ

ราคาก็ 350 บาทเท่า นั้น

ในรูปเด็กๆ นอนได้สองคนเลยค่ะรวมส่งค่ะ
ราคา ส่งโทรสอบถามได้ค่ะ ส่งได้ทั่วไทยค่ะไม่รวมค่าขนส่งนะคะ
มี 2 สี 1 ลายค่ะ สีแดง ส้ม

ที่นอนปิคนิคผ้า Poly
ขนาด 4 x6 ฟุต + หมอน 1 ใบ(ไม่มีปลอก) ผ้า Polyester 100% บางเย็นแห้งไว ที่นอนสามารถถอดออกซักได้ค่ะ ใหญ่โต
ขนาดคนสูง 180 CM นอนได้สบายมาก ใยไม่หนามากเหตุเพราะไว้เป็นที่นอนสำรอง หรือจะพกไปใหนได้สะดวกๆค่ะ

ราคาก็ 250 บาทเท่านั้น(ใส่ถุงใสค่ะ) ถ้าอยากได้ถุงซิป+ เพิ่ม 40 บาทค่ะ
กรณีอยากได้เยอะๆ สั่งออเดอร์ได้ ขั้นต่ำ 100 อันขึ้นไปค่ะ สินค้าพร้อมส่ง
ราคาส่งโทรสอบถามได้ค่ะ ส่งได้ทั่วไทยค่ะไม่รวมค่าขนส่งนะคะ

มีประมาณ 5-600 ชิ้นค่ะ หมดแล้วหมดเลย