Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 4 of 4 FirstFirst ... 2 3 4
Results 31 to 36 of 36

Thread: ### หมอดู กฤษณ์ confirm ###

Warning Points:
    0/5
    ไม่ชอบค่ะ

อายุยังน้อย ถ้าจะอยู่ในสังคมไทย

การให้สัมภาษณ์ ควรมีมารยาท สุภาพ และไม่หยาบคาย

การชี้หน้าคนอื่น คนปกติยังไม่ทำ นี่อายุน้อยกว่าพิธีกรตั้งเยอะ

เป็นน้องเป็นนุ่ง จะเบิ้ดซะทีสองที
    จำศีลค่ะ

Ohh's Avatar
    Ohh is offline Trusted Member
    0/5
    ตอนแรกเฉยๆ กะ หมอดูคนนี้

แต่ตอนนี้ รู้สึก น่ารำคาญ และน่าหมั่นไส้

พูดจา อวดดี โวยวาย คิดว่าตัวเองเก่ง.... ทั้งๆ ที่ อายุ 22 เองงงงง ( แหวะ แหวะ )

เห็นหน้าวู้ดดี้ป่าววว ประมาณว่า " กรูรำคาณอีนี่จัง แม่มปากดี ออกโทรทัศน์หน่อย ทำเป็นวางมาด แค่เห็นท่านั่งสัมภาษณ์ ก็อยากลุกขึ้นไป เขกกะโหลกละ 55555+ "

อารัยประมาณนี้อ่ะคะ หุหุ

อาทิตย์หน้ามีต่อ อย่าลืมดูนะ ว่าจะแม่นรึป่าวววว.วววว

เห็นหน้าเค้าเหวอๆ อ่า..... ต้องดู ต้องดู เผื่อทายผิดจะได้สมน้ำหน้า

55555++ สะใจ....!!!!!!!

( ขำ ขำ นะคะ อย่าคิดมาก..กกกก )
    U r.. my L i F e

~~> ^ โอ๋ ^ <~~

bua_benjakamol's Avatar
    bua_benjakamol is offline Trusted Member
    0/5

ดูเหมือนกัน

เค้าไปดูแบบสดๆแล้วก็ฟรีๆ ที่ทีวีพูล ชาแนลด้วยอ้ะคะ
    แบบให้ทางบ้านโทรเข้ารายการแล้วดูให้เลย บางครั้งก็น่าขนลุกนะคะ เพราะเค้าทายแบบว่า ไปอยู่ที่บ้านของคนทางบ้านเลยอ้ะ อย่างเช่น "คุณครับทำไมมันมืดไปหมดเลยที่บ้านคุณเนี่ย" ทางบ้านก็ตอบมาว่า "อ๋อ ไม่ได้เปิดไฟที่บ้านน่ะคะ" ไม่รู้เตี๊ยมกันมารึป่าว

อยากลองโทรเข้าไปเหมือนกัน ถ้าโทรติดแล้วจะมารายงานผลคะ
    ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)۶ ٩(͡๏̯͡๏)۶ ٩(-̮̮̃ -̃)۶ mynameisgift ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)۶ ٩(͡๏̯͡๏)۶ ٩(-̮̮̃ -̃)۶

ถ้าเราเกิดมาเพื่อที่จะรักใครสักคน
    ...คนๆนั้นจะรักเราตอบ
    แต่ถ้าเราเกิดมาเพื่อที่จะรักใครหลายคน
    ..เชื่อเถอะว่า จะไม่มีใครรักเราจริงเลย
    แม่แต้คนเดียว

0/5
    Quote Originally Posted by Sweet_Jasmine View Post
    คุณโอ๋ เคยดูกับหมอดูพม่าอีทีมั้ยคะ

เผอิญที่บ้านไปดูกัน แต่ลิไม่ได้ไปดูด้วย เค้ารู้อะไรทุกอย่างยังกับตาเห็นจนน่ากลัว
    แต่เรื่องอนาคตที่เค้าทำนาย เพิ่งมีแม่นไปเรื่องเดียว ที่เหลือต้องรอดุว่าจะเกิดขึ้นตามนั้นหรือไม่

ใครเคยมีปสก.กับหมอดูอีทีบอกหน่อยนะคะ อยากรุ้ว่าแม่นจริงๆมั้ย ขอบคุณค่ะ

edit:หมอคอนเฟิมคนนนี้ ดูไม่น่าเชื่อถือเลยค่ะ เหมือนเค้าพยายามจะดังมากกว่า

โหววว ตัวเองง เหมือยเค้าเลย
    เค้า่อ่ะเพิ่งไปดูหมอ เขมร มา
    พูดอย่างกะตาเห็นเลยอะ
    เนี่ย เค้าทักเรามาว่า
    คนที่เราคบอยุ่อ่ะ ไม่ได้มีเราคนเดียว
    มีอีกคนนึง ไม่เชื่อลองไปตามดูสิ
    เราละอยากเอาหัวโขกโต๊ะเลยอะ

0/5
    เพิ่มเติมอีกนิดนุง

แต่หมอที่เราไปดูมาอ่ะคะ
    เราว่าไม่ค่อยดีเท่าไหร่
    เค้าทักแบบว่าแรงมาก ๆ อะ
    คือถ้าเป็นหมอทั่วไป จะทักเฉพาะสิ่งที่ไม่ดีที่จะเกิดขึ้นกับเราเท่านั้น
    ถ้าเป็นเรื่องอะไรบางอย่าง เค้าจะไม่พูด
    แต่นี่ พูดดดดดดดดดดดดด มาหมด
    คนนั่งฟังเพียบ เหมือนโดนเชือดไก่ให้ลิงดูเลยอ่ะ
    เราเลยไม่ค่อยปลื้มกับการดูดวงเท่าไหร่แล้น

0/5
    หมอดูพม่าที่ไหนเหรอคะคุณโอ๋อยากไปมั่งจัง

Page 4 of 4 FirstFirst ... 2 3 4

Comments from Facebook