Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ชอบตัวไหนเสนอราคามาได้เลยจ้า .... วันนี้ ร้อนเงิน ค่ะ จะเตรียมไปซื้อของขวัญ ให้คุณแม่

Blog Entries
    5
    Warning Points:
    0/5

Red face ชอบตัวไหนเสนอราคามาได้เลยจ้า .... วันนี้ ร้อนเงิน ค่ะ จะเตรียมไปซื้อของขวัญ ให้คุณแม่

) ให้ สิทธิ ลูกค้าที่โอนก่อนนะคะ แม่ค้าใจดีชอบตัวไหนต่อรองได้ทุกตัวค่ะ

>>ค่าส่งบ้านละ 30 บาทจ้า เป็นแบบลงทะเบียนนะคะ

แม่ค้าบัญชี SCB ที่เดียวนะคะ (( แม่ค้าใจดีมากๆ โทรมาสะดวกที่สุดนะคะ 087-9907077

หมวกเก๋ๆ ค่ะใส่เที่ยวทะเลเดินห้างได้หมดค่ะ ของใหม่นะคะยังไม่เคยใส่เลยจ้า เพิ่งถอยมาเอง

((( 200 ลดเหลือ 100 - เท่านั้นค่ะ

จั้มสูทสีชมพูกลีบบัว ตัวนี้ใส่แล้วขาวเลยค่ะ ทรงสวย เหมาะกับสาวไซต์ S-m ค่ะ แม่ค้าใส่ไปแค่ 2 ครั้ง เท่านั้นค่ะตัวนี้ ((( 250-

เดรสสีส้มอิฐ เพิ่งซื้อมาค่ะ ซักแล้วแต่ยังไม่เคยใส่ เป็นกระโปรงนะคะตัวนี้ น่ารักมากๆ แม่ค้า เชียร์เลยค่ะ ((( 250-

จั้มสูท ค่ะเป็นงานตัดนะคะ เก๋สุดๆ ไม่ซ้ำใครแน่นอน ด้านหลังเป็นบางยืดนะคะใส่ออกมาสวยจริงๆค่ะ เป็นของใหม่ด้วยซื้อมายังไม่เคยใส่เลยนะคะ ((( 250-

เดรส สีน้ำเงินเข้ม เปรี้ยวสุดๆ จะใส่กับเล็กกิ้ง ก็เก๋มากๆ นะคะ ตัวนี้ก็ใส่ไปแค่ครั้งเดียวเหมือนกันจ้า ((( 100 -

เดรสสีฟ้าลายจุด ใส่ออกมาน่ารักมากนะคะตัวนี้ ตามรูปเลยจ้า แม่ค้าส่งต่อที่ (((( 100 ไม่รวมเข็มขัดนะคะ

เสื้อแขนกุด comme des เป็นงานสวนนะคะตัวนี้ น่ารักมากๆ ปักเลื่อมอย่างดี ของใหม่นะคะ เพิ่งซื้อมาค่ะ จาก JJ
    (((( ขอขายแบบขาดทุนที่ 200-

เสื้อครอปลายทาง ขาวดำ ใส่ออกมาน่ารักนะคะ คอนเฟิม จ้า ด้านหลังแต่แบบเก๋ๆ ด้วยโบว์ ค่ะ แม่ค้าใส่ไป 1 ครั้งเท่านั้นจ้า ((( 200-

เสื้อครอบ ตาข่าย ซักแล้วแต่ ยังไม่เคยใส่นะคะ ทรงสวยค่ะ แต่ไม่มีซับในพอดี ว่าหาไม่เจอจ้า ((( 100-

เสื้อแขนกุด เป็นคล้ายๆ ผ้าแก้ว แต่จะออกเงา ๆ สวยค่ะ เวลาใส่ออกมา เด่นมากๆ เป็นมือ 1 นะคะ เพิ่งซื้อมาเลยจ้า
    ((( 150-

เสื้อแขนกุดแต่งกระเป๋าเป็นรูปหัวใจเก๋มากค่ะ แม่ค้าใส่ไปแล้ว 2 ครั้ง เนื้อผ้าดีค่ะ เป็นผ้าแบบนิ่มๆ ใส่สบายมากค่ะ (( 100-

เสื้อแขนกุดสีดำ เก๋มากค่ะ ที่หัวไหล่ แอบเซ็กซี่ค่ะ 555 ตัวนี้แม่ค้าซื้อมาจากสยาม แพงด้วยค่ะ ยังไม่เคยใส่เลยนะคะแต่ซักไปแล้ว ((( 120-

เสื้อขนมชั้น สีดำ ด้านหลังเป็นสม็อกนะคะ ใส่ไปไม่เกิน 3 ครั้งจ้า ((( 100

เสื้อแขนกุดสีดำมีคล้องคอ แล้วก็เอามาผูกตรงเอว สวยนะคะตัวนี้ ((( 100-

เสื้อชีฟอง สีชมพู รูปหัวใจ น่ารักมากๆ ค่ะตัวนี้ พอดีแม่ค้าซื้อมาแล้วมันใหญ่ไปหน่อย ใส่ไปแค่ 2 ครั้งเท่านั้นนะคะ
    เลยส่งต่อค่ะ ((( 180-

อันนี้เป็นรูปตัวอย่างค่ะ ของจริงคือตัวบนจ้า

เสื้อชีฟองสีดำแต่งเพชร น่ารัดสุดๆ เป็นของใหม่นะคะ ตอนนี้เหลือแค่สีดำ ตัวสุดท้าจ้า ((( 150

เสื้อแขนกุดสีน้ำเงิน แต่งเพชร น่ารักค่ะ ใส่ในวันสบายๆๆ เก๋ดี 120 บาท

เสื้อ ดิสนี่ คล้อง คอ น่ารักมากๆ ค่ะ แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียว (((( 80 บาทค่ะ

เสื้อตาข่าย ซื้อมาจากแม่ค้าในนี้ค่ะ พอดีว่า มีอยู่ช่วงนึงที่ บ้าซื้อมากๆ เลยใส่ไม่ทันค่ะ ยังไม่ได้แกะออกมาจากถุงเลยนะคะตัวนี้ ส่งต่อ แบบขาดทุนอีแล้วที่ (((( 120 บาทจ้า

เสื้อ hello kitty คอปก เป็นเบอร์ 2 นะคะ แม่ค้าเพิ่งซื้อมาค่ะ ใส่ไปแค่ครั้งเดียว รับรองว่าเป็นของแท้ 100% ค่ะ ไม่แท้ยินดีคืนเงินค่ะ (((( ส่งต่อแบบขาดทุนเลยค่ะ มี 2 ตัวค่ะ

150-

100-

เสื้อสายเดี่ยวสีดำ งานซาร่า นะคะ เป็นลูกไม่อย่างดีเลยค่ะ ปรับสายได้ ตัวนี้แม่ค้ารับรองว่าดีจริงๆ แม่ค้าซื้อมา 300 กว่า ซื้อไปคุ้มมากๆ นะคะ แต่ส่งต่อที่ ((( 150-

เสื้อ ดิสนี่ คล้อง คอ น่ารักมากๆ ค่ะ แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียว (((( 100 บาทค่ะ

เสื้อคล้องคอ ลาย playboy ด้านหลังเป็นสม็อกค่ะ ของจริงสวยกว่าในรูปมากมายเลยค่ะ ((( 80-

เสืื้้อคอปกแนววินเทจ ใส่กับกางเกงเอวสูง แนวสุดๆ ค่ะตัวนี้ (ใส่แล้วดูเด็กเลย)((( 70-

เสื้อยืดรูปหัวใจ (((( 70 บาท จ้า

เสื้อเกาะอก งานแฮนเมค ค่ะ ตัวละ 70 บาท

เสื้อแขนสั้นมีฮูดแบบสาวเกาหลี เป็นสีตามรูปเลยนะคะ ไซต์ M-L ใส่ได้สบายเลยค่ะ เนื้อผ้าดีมากๆ ((( 70-

เสื้อแขนกุดสีดำ ปกบัว 70 บาทค่ะ

เสื้อกั๊กขนฟู นิ่มมากๆ นะคะตัวนี้ ยังไม่เคยซัก ไม่เคยใส่ด้วยค่ะ (((( 150 -

เสื้อแขนกุดสีดำแต่งสร้อยที่คอเสื้อ เก๋ดีค่ะ ของใหม่นะคะ ยังไม่เคยใส่เลย เนื้อผ้าดีีค่ะ ใส่สบาย ที่มันยับเพราะเก็ยไว้ในตู้ค่ะยังไม่ได้รีด ((( 70-

กางเกงเลคกิ้งค่ะ พอดีว่ามีหลายตัวเลยขอขายตัวนึงค่ะ เป็นผ้ายือทั้งตัวค่ะ ฟรีไซต์ เนื้อผ้าหนา ดีมากๆ เลยค่ะ แม่ค้าใส่ไปแค่หนเดียวเองจ้า ((( 70-

กระโปรง ลายหัวใจ น่ารักมากค่ะ ตัวนี้ซักแล้วแต่ยังไม่เคยใส่เลย เป็นยางยืดรอบตัวนะคะ ((( 250 -

กางเกงเอวสูงสียีน ของจริงเข้มกว่าในรูปนิดหน่อยคะ่ แม่ค้าใส่ไปแล้ว 1 ครั้งจ้า เป็นไซต์ S นะคะ ด้านหลังเป็นยางยืด ((( 100-

กระโปรงยีนส์ สพาพดีมากๆ มี 2ตัวเท่านั้นค่ะ ตัวละ 60 บาทค่ะ

ช่วนนี้ ฤดูฝน ต้องเข้ากับสภาพอากาศ นิสนึงค่ะ ขอส่งต่อเสื้อกัน ฝน แม่ค้า เพิ่งซื้อตอนไปดิสนี่แลนด์ เมื่อ ปลายปีที่แล้วเองค่ะ เป็นฟรีไซต์นะคะ ตรงลำตัวเป็นกระดุมค่ะ ใส่่ไปแค่ครั้งเดียว น่ารักมากมายจ้า ((( 180-

ส่งต่อชุดว่ายน้ำ น่ารัก แบบสาวเกาหลี ค่ะ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวเท่านั้นค่ะ ซื้อมา 500 กว่าบาท สาว ไซต์ S-m ใส่ได้นะคะ มีฟองน้ำเสริมหน้าอกแถมให้ด้วยค่ะ ส่งต่อที่ ((( 380 ลดเหลือ 320 ค่ะ

แบบเหมือนในเว็บนี้ค่ะ http://www.itrendyfashion.com/index.php?mo=28&id=281495

ผ้าพันคอลายหัวใจแม่ค้าซื้อจากในนี้ค่ะ น่ารักมากๆ ใช้ไปแค่ครั้งเดียวเท่านั้นจ้า ((( 60-

ผ้าคลุมไหล่ ลายคลาสสิก ผืนนี้แนะนำค่ะ ผืนใหญ่มาๆ คุ้มสุดๆ ขนาด 45x45 นิ้วค่ะ ((( 100 - บาท

ผ้าพันคอขนกระต่าย นุ่มมากๆ คะ่ สภาพดี ขนไม่มีตำหนิใดๆค่ะ กว้าง 3 นิ้ว ยาว 22 นิ้ว ค่ะ ขายขาดทุนเลยวันนี้ที่ 250 บาทค่ะ

กระเป๋า copy LV สภาพดีสุดๆ แม่ค้าซื้อมาเมื่อไม่นานนี้ค่ะ ใช้น้อยมากๆ ส่วนใหญ่จะเก็บอย่างเดียวจ้า แม่ค้าซื้อมา 1200 จ้า ใช้ไม่เกิน 5 ครั้ง แน่นอน ส่งต่อที่ ((( 700 บาท ราคานี้หาที่ไหนไม่ได้แล้วค่ะ

ใบนี้ เป็นงานก็อบ น่ารักมากๆ ค่ะ (( 100 บาทจ้า

กระเป๋า G2000 พี่ฝากมาขาย ค่ะ 120 บาทไปเลยจ้า

เป็นกระเป๋าจากเกาหลี ค่อนข้างหนังค่ะเพราะว่าเป็นหนัง ขอขายที 700 บาทค่ะ

กระเป๋าสพายข้างสีครีม น่ารักค่ะเหมาะกับการใส่ของเล็กๆ น้อยๆ ((( 120-

ใบนี้ เป็นลายเหมือนหนังสัตว์ค่ะ มีปั้ม ตัว G เหมือนยี่ห้อ Guess พอดีมีญาติฝากมาขาย จ้า ((( 120-

ถุงผ้า สกินฟูต ใบนี้ จากเกาหลีนะคะ พอดีแม่ค้าได้มาจาก ช็อปเลยจ้า ((( 80-

กระเป๋าสะพายใบใหญ่สีน้ำตาล มีปั้มที่กระเป๋าว่า D&G สวยค่ะใบนี้ ((( 120-

รองเท้าส้นสูงสีครีมสวยมากนะคะคู่นี้ สูงประมาณ 2 นิ้วครึ่ง เบอร์ 36-37 ใส่ได้ค่ะ แม่ค้าใส่ออกงานไปแค่ครั้งเดียวเองค่ะ พอดีปกติไม่ค่องใส่ส้นสูงแต่ จะต้องไปงานเลยซื้อมาค่ะ สภาพดีมากๆ เพื่องซื้อเมื่อเดืยน มิ.ย. นี้เองค่ะ ซื้อมา 399 ส่งต่อที่ ((( 250 ค่ะ

รองเท้า สุดเปรี้ยวค่ะ คู่นี้สวยมาก ๆ คอนเฟริม (ของจริงสวยกว่าในรูปค่ะ) แม่ค้า ซื้อมาใส่ออกงาน แค่ครั้งเดียวเหมือนคู้ด้านบนค่ะ คู่นี้ซื้อมาแพงด้วนนะคะ เกือบ 800 ได้ไปไม่ผิดหวังแน่ค่ะ คู่นี้สูงประมาณ 4 นิ้วได้ค่ะ ส่งต่อที่ ((( 400-

รองเท่ายี่ห้อ CPS ซื้อมา พันกว่า แต่ไม่ค่อยได้ใส่ค่ะ สภาพดีเลยค่ะ ส่งตอที่ ((( 280-

รองเท้า สีชมพูบานเย็น เบอร์ 37 ค่ะ ใส่ไป 2 ครั้ง น่ารักมากค่ะ สพาพดีใสไปครั้งเดียวเองค่ะ ((( 150-

คู่นี้เป็นงานขึ้นห้างนะคะ แม่ค้าซื้อมาจากช็อป 399 ไฮโซค่ะ เบอร์ประมาณ 37-38 ค่ะ ((( 120-

ต่างหูแนวเกาหลี คาสสิกมากๆ ของใหม่นะคะมีแค่อย่างละคู่เท่านั้นค่ะ สวยทุกคู่ลองเลื่อกดูนะคะ

คู่ละ 59 บาท ค่ะ ซื้อ 2 คู่ส่งฟรีเลยค่ะ

นาฬิกา สวยสุดๆ อลังการมากๆ แม่ต้าเพิ่งซื้อมา ใส่ไปแต่ ครั้งเดียวเท่านั้นค่ะ เป็นงานแฮนเมคนะคะ ไม่ซ้ำใครค่ะ สวยหรูสุดๆ รับรองค่ะ ส่งต่อที่ 350 บาท แพงนิดนึงนะคะ เพราะแม่ค้าซื้มาแพงจริงๆๆ ค่ะ

นาฬิกา สายสีน้ำเงินน่ารักนะคะ แต่งเพชร สวยค่ะ ซื้อมาใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ((( 120-

กำไรข้อมือน่ารักมากนะคะอันนี้่ แม่ค้าสั่งทำเลยค่ะ เป็นหนังแท้นะคะ รับรองคุ้มค่ะ เหมาะสำหรับสาวข้อมือเล็กนะคะ ตรงที่แต่งจี้เป็นสีทองนะคะ พอดีถ่ายรูปออกมาไม่ชัดค่ะ ((( 350-

สร้อยคอค่ะยังไม่เคยใส่เลย ส่งต่อที่ 50 ค่ะ สามารถใส่กับชุดทำงานได้ค่ะ

ผ้าขนหนู ลายลิขสิทธิ์ ค่ะ เนื้อผ้านุ่มมาก ขนาดา 16 x 31 นิ้วค่ะ ขายถูกๆเลยค่ะ ผืนละ 80 บาท ปกติ ที่ป้ายติดราคา 145 บาทนะคะ ยังมีป้ายห้อยอยู่เลยนะคะ

(ที่ขายถูกเพราะเป็นของค้างสต็อกจ้า )

ลายโดเรม่อน ตอนนี้ มี สีฟ้า 2 / สีแดง1

มีลายนี้หลงมา ผืนนึงขาย 60 บาททพอค่ะ ขนาดเท่ากันเลยจ้า
    Last edited by Pimdaracare; 07-31-2011 at 07:17 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->