FaceBook ---> http://facebook.com/vrshopaholic

Email ---> toktak_au@yahoo.com

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Dress ซื้อจากร้าน SubTitled @ Siam ... ซื้อมา 1850 บาท ใส่ไปแค่ครั้งเดียวค่ะ สภาพดีมากๆ ขอขาย 1200 บาทค่ะ

กางเกงยีนส์ขาสั้น น่ารักมากๆๆค่ะ ... ซื้อมายังไม่ได้ใส่เลยอ่าค่ะ ขายกันถูกๆไปเลย 200 บาท ทุกตัวค่ะ

ตัวที่สอง ...

เสื้อ ชีฟอง แบบสวยมากค่ะ ขอขาย 350 บาทค่ะ

แบบที่ 1

ตัวที่สอง...

เสื้อยือสีดำ ยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ ขอขาย 200 บาทค่ะ แขนน่ารักมากค่ะ

กระโปรง ลายจุดแบบสั้น กับ แบบยาว ขายตัวละ 250 บาทค่ะ

แบบที่ 1...

แบบที่ 2 ...

เสื้อครอปสีขาว น่ารักมากๆ ค่ะ ขอขาย 300 บาท

เสื้อลูกไม้ สีดำ มีตำหนิตรงจักกะแร้อ่าค่ะ มันขาดเป็นรู แต่พอเวลาใส่แล้วไม่เห็นเลยอ่าค่ะ ขอขาย 200 บาทค่ะ

เสื้อชีฟองสีขาวมีตำหนิแล้วค่ะ มีรอยขาดตามรูป ขอขาย 150 บาทค่ะ

เสื้อ ชีฟอง เนื้อผ้าดีมากๆ ค่ะ ไม่ค่อยได้ใส่ ขอขาย 300 บาทค่ะ

อันนี้ขอขายเป็นเซ็ตนะค่ะ ทั้งเสื้อและกระโปรง รวมทั้งหมด 300 บาทค่ะ

เดรสลูกไม้ สภาพดีมากๆ ค่ะ ขอขาย 250 บาทค่ะ

เสื้อแขนกุดชีฟอง ขอขาย 250 บาทค่ะ

เสื้อเชิ้ต ลายสก็อต ใส่คุมน่ารักมากๆ ค่ะ ตัวนี้ได้มาแพงเหมือนกัน ขอขาย 400 บาทค่ะ พรีออเดอร์มา 850 อ่าค่ะ

กางเกงกระโปรง เอว ได้ถึง 28 อ่าค่ะ ขอขาย 250 บาทค่ะ

Accessory Zone

ทุกชิ้น 200 บาทเท่านั้นค่ะ