สนใจติดต่อทางPM น่ะค่ะ

เสื้้อผ้าส่วนใหญ่ใส่เพียง1-2ครั้งน่ะค่ะ สภาพค่อนข้างดีเพราะเป็นคนชอบซื้อมากๆค่ะ
วันนี้เอามาขายsaleเเบบถูกๆอาจจะลดราคาม่ายด้ายน่ะค่ะ

ค่าส่งลงทะเบียน 30
ems 50 น่ะค่ะ

มาเริ่มกันเลยน่ะค่ะ

orange skirt เอวสูง 25-26 สะโพก35 น่ารักมากๆค่ะตัวนี้ทรงสวยน่ะค่ะ ใส่เเล้วยาวประมานนางแบบเลยน่ะค่ะ
กะลังอินเลยค่ะ ขายที่ 300 น่ะค่ะ

shocking pink crop 150 ค่ะ

กระโปรงพลีตใส่สวยมากทุกตัว 300 ค่ะ

เสื้อน่ารักมากๆค่ะตัวนี้ ใส่กับอารายก็น่ารัก 200 เท่านั้นค่ะ

ชุดหมี 200 น่ารักมากๆค่ะ ปรับสายด้าย คุ้มสุดๆ

เสื้อcrop 150 น่ะค่ะ ตรงเเขนน่ารักมากๆ

กางเกงพริ้วๆค่ะ สีเขียวอ่อนเหมือนรูปแรกน่ะค่ะ น่ารักมากๆๆค่ะ เอวสูง 26-27 ค่ะ สะโพกฟรีค่ะใส่สบายมากๆๆค่ะ น่ารักมากๆๆ ขายเพียง 850 ค่ะ สั่งตัดมาเกือบ2พันค่ะน่ารักมากๆค่ะ ใส่กับเสื้อกล้ามก็น่ารักค่ะ ลดเหลือ 300เลยค้ะ

สีจิงเหมือนรูปนี้น่ะค่ะ

High heel from siam ka สวยมากๆๆค่ะ size 35 เเต่เหมาะกะคนเท้า36-37น่ะค่ะเพราะรองเท้าเบอมันจะใหญ่กว่าปกติอ่ะค่ะเนื่องจากปกติเราใส่36-37 อ่ะค่ะ ใส่สวยมากค่ะ ซื้อมาหลายสีใส่ม่ายทันเลยขอปล่อยคู๋หนึ่งค่ะรับรองว่าสวยมากๆๆๆค่ะ ขอขาย 990ค่ะ ค่าส่ง อีก 100 น่ะค่ะ คุ้มมากๆขาดทุนสุดๆๆเเล้วจ้า มีสองสีน่ะค่ะ สีดำ กับน้ำตาลอ่อนสวยมากๆๆค่ะ สนใจ size อื่นสั่งได้น่ะค่ะ

dress ตัวนี้ใหม่ค่ะซื้อมาเเพงขายขาดทุน 900 น่ะค่ะ ได้มาจากในwebเหมือนเเตงโมเลยค่ะ พอดีมากๆทรงสวยรับรองสาวหวานมารับไปเลยค่ะรับรองใส่สวยเเน่นอนค่ะ Sale 500 ค่ะ

เสื้อเชิ๊ต 250 ค่ะซื้อที่เมกาเปนทรงoversizeใส่กับlegging น่ารักมากๆเเละถูกมากๆด้วยค่ะสีจิงเหมือนรูป2ค่ะอารมสาวเซอๆๆจ้า

dress ใส่ไปงานราตรีได้เลยค่ะตัดมาเเพงเก็บไว้ไม่ได้ใช้ตัวนี้ดูหวานเเอบ sexy ข้างหลังจ้า อก ม่ายเกิน 32 ค่ะ เอว 26 ค่ะ 500 ค่ะ

กางเกงขาสั้นค่ะ เอวต่ำเเต่ม่ายมากน่ะค่ะ 28-29 สะโพก 35-36 ขาย 100 ยาว 14นิ้ว

ตัวนี้เอวสูงหน่อยจ้า เอว 26สะโพก 35-36 ขาย 100 ยาว 15นิ้ว

leopard legging 120 ตัวนี้ใส่สบายมากค่ะ

Navy dress น่ารักมากๆค่ะ ใส่เเล้วมีเเต่คนชมขายที่ 200 ค่ะ

ชุดเดรส style chanel เลยค่ะน่ารักเกินจะบรรยาย ขอขายขำๆๆ ที่ 150 น่ะค่ะ

เสื้อผูกเอวน่ารักเกินครัยค่ะซื้อมาซักอย่างเดียวขายเเต่เสื้อน่ะค่ะ เอาไปเลยขำๆๆ 200 ค่ะ น่ารักมากๆๆ ใส่ไปทะเลใสๆๆเลยจ้า

ต่อไปเป็นรองเท้า ค่ะ ;วันนี้มีมาเพิ่มอีกค่ะ

vintage shoes ค่ะ น่ารักมากๆๆเปนของอิตาลีน่ะค่ะ ขาย 300 ค่ะ เบอ 36-37

ZARA น่ะค่ะซื้อมาเก็บเพิ่งเจอเเต่สภาพดีค่ะ เอาไปเลย 900 คู่นี้ราคาเต็ม2000กว่าๆน่ะค่ะ เบอ 36

bella shoes เบอ36 450 sale 300