สนใจสินต้าตัวไหน ติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ที่0896860110 ได้ตลอด24ช.ม.ค่ะ ไม่ต้องเกรงใจแม่ค้า และจะรวดเร็วที่สุด เพราะแม่ค้าไม่ค่อยได้เช็คPM ต่าส่งชิ้นละ20บาทค่ะ
***ลูกค้าทุกท่านสามารถเข้าไปดูรายละเอียดและสินค้าอื่นๆเพิ่มเติม ได้ที่ http://www.facebook.com/Little.namwhan?sk=photos ***
ขอบคุณทุกๆท่านที่อุดหนุนนะคะ

เสื้อกล้ามลูกไม้ เป็นลูกไม้สีชมพูอ่อน ปักมุกเป็นคำว่าkissตรงกลาง ตัวนี้ต้องใส่ซับข้างในด้วยนะคะ
280บาทค่ะ

เสื้อชมพูฉลุลายเป็นรูปโบว์ ตัวนี้น่ารักมากๆค่ะ ข้างบนเป็นผ้าแก้วเซ็กซี่ๆ แต่ช่วงตัวมีซับในไม่บางค่ะ
300บาทค่ะ

ตัวนี้เป็นเสื้อกล้ามลูกไม้เหมือนกัน ข้างหลังมีกระดุมติด3เม็ด ช่วงตัวเป็นแถบสีชมพูคาด ตรงแถบคาดจะมีเลื่อมวิ้งๆปักอยู่ น่ารักมากๆค่ะ
280บาทค่ะ

เสื้อสไตล์กะลาสีเรือ ใส่เล่นๆในวันสบายๆ เพิ่มความน่ารักด้วยริบบ้นโบว์
280บาทค่ะ

เสื้อชมพูคอปก แต่งเพิ่มความน่ารักด้วยระบายลูกไม้ช่วงอกประดับมุก ตรงปลายแขนก็แต่งขอบด้วยลูกไม้ หวานมากๆเลยค่ะตัวนี้
280บาทค่ะ

เสื้อชีฟองตัวนี้เป็นแขนยาว มีซับตรงข้างหน้า แต่ด้านหลังจะไม่มีซับข้างในเซ็กซี่เล็กๆ เพิ่มความหวานด้วยปกระบาย
300บาทค่ะ

เสื้อตัวยาวสีครีมแขนกุด ตัวนี้ผ้านิ่มๆค่ะใส่ล่ายๆสบายๆ ตรงขอบแขนแต่งด้วยระบายลูกไม้เล็กๆ แล้วก็ตรงช่วงอกเสื้อสรีนลายโบว์น่ารักๆและมีระบายลูกไม้
280บาทค่ะ

เสื้อผ้าชีฟองอย่างดีไม่บาง ตัวนี้ผ้าดีมากๆค่ะ สีออกนู้ดๆ เล่นลูกเล่นให้เสื้อด้วยสีส้มขาวสลับกัน ตรงขอบแขนด้านนึงเป็รสีส้มอีกด้านนึงเป็นสีขาวเหมือนแบบสีที่ปกเสื้อค่ะ เพิ่มความน่ารักด้วยโบว์ผูกที่คอ
300บาทค่ะ

กระโปรงสีน้ำเงินเข้ม ตัวนี้เป็นแบบสไตล์top shopเลยค่ะ น่ารักตรงชายกระโปรงประดับโบว์รอบทั้งตัว มีซิบซ่อนอยู่ด้านข้างติดกระดุม1เม็ดด้านบนซิบ เป็นขอบยางยืดฟรีไซส์นะคะ
300บาทค่ะ

เดรสเทาแขนกุด เพิ่มความเก๋ไก๋ด้วยฉลุลูกไม้ ต้องใส่เสื้อซับข้างในอีกตัวนะคะ เพราะตรงลูกไม้จะโปร่งๆมองทะลุได้ค่ะ เป็นเอวยางยึดฟรีไซส์นะคะ ตรงช่วงกระโปรงไม่บานค่ะ จะทิ้งตามตัวคนใส่ค่ะ
320บาทค่ะ

เดรสชีฟองสีชมพู ตัวนี้หวานน่ารักมากๆๆค่ะ แต่ต้องใส่ซับข้างในด้วยนะคะ ตรงช่วงไหล่แต่งด้วยโบว์ แขนระบายแต่ไม่กว้างไม่บานนะคะ จะทิ้งตรงลงมา ตามแบบที่เห็นเลยค่ะ เป็นเอวยางยืด จะจั้มเอวหรือจั้มสะโพกก็ได้ค่ะ
300บาทค่ะ

เดรสสั้นลายทาง ติดกระดุมสีทองด้านหน้า2แถว แถวนึงเป็นกระดุมหลอกนะคะ อีกแถวนึงเป็นกระดุมติดจริงค่ะ
280บาทค่ะ

เดรสสีฟ้าลายโบว์น่ารักมากๆค่ะตัวนี้ ผ้าไม่บาง เป็นเอวยางยืดค่ะ
280บาทค่ะ

ด้านหลังเป็นรูปโบว์แอบเซ็กซี่ปนหวานนิดๆค่ะ แต่ไม่โป๊นะคะ

เดรสผ้ายืดแต่ไม่เข้ารูปมากค่ะ น่ารักหวานๆตรงช่วงบน ทำเป็นเหมือนใส่เสื้อกั๊กแต่จริงๆเป็นชุดเดียวกันนะคะ สรีนลายโบว์ และมีเชือกผูก
320บาทค่ะ

เดรสแขนกุด เนื้อผ้าจะออกลื่นๆหน่อย เป็นเอวยางยืดเส้นเล็ก ฟรีไซส์ค่ะ
300บาทค่ะ

ชุดจั้มสุทสีเทาแขนกุด ตัวนี้น่ารักมากๆๆๆ เป็นผ้าชีฟองแต่ไม่บางค่ะ ไม่ต้องใส่ซับข้างในอีก ติดกระดุมมุกขอบทองผ่าหน้า น่ารักมากๆค่ะ ตรงเอวเป็นยางยืด จะดึงขึ้นมาจั้มเอวตามแบบ หรือดึงลงมาจั้มตรงสะโพกก็ได้ค่ะ
300บาทค่ะ

เดรสชมพู ลุคคุณหนูมากๆเลยค่ะตัวนี้ ช่วงบนจะเป็นผ้าลื่นๆหน่อย ส่วนตรงกระโปรงจะเป็นผ้าชีฟองมีซับให้ ไม่บาง จับจีบตรงอกเป็นรูปโบว์ น่ารักมากค่ะ
ตัวนี้มีสองสีนะคะ อีกสีนึงเป็นสีครีมๆค่ะ
300บาทค่ะ

เดรสผ้าชีฟองขาวดำ ด้านหน้าแต่งด้วยกระดุมดำขอบทอง3เม็ด และแถบข้างๆเป็นผ้าลูกไม้เล็กๆสีดำ ตรงด้านหลังมีกระดุมคล้องห่วงติดอยู่1เม็ด ตรงกระโปรงไม่บางค่ะ
300บาทค่ะ

เดรสสีเทาเข้ม ตัวนี้ผ้าดีมากๆ เป็นผ้านุ่มๆใส่สบาย เพิ่มลูกเล่นตรงช่วงปกทำเป็นผ้าลูกไม้ ด้านหลังมีเชือกผูกตรงตอค่ะ เอวเป็นยางยืดเส้นเล็กๆ ฟรีไซส์ค่ะ
320บาทค่ะ

เดรสเทาผ้าชีฟองอย่างดี ผ้าไม่บางเลยค่ะ เป็นแขยกุด แต่มีปกระบายออกมาปิดคลุมนิดหน่อยตามแบบในรูปเลยค่ะ ช่วงเอวเป้นยางยืดเส้นเล็กฟรีไซส์ค่ะ
320บาทค่ะ

เดรสน้ำเงินกรมท่า ตัวนี้ผ้าดีมากๆ ให้ลุคคุณหนูสุดๆเลยค่ะ แขนและปกแต่งระบายเพิ่มความหวาน ด้านหน้าแต่งด้วยกระดุมมุกกรอบทอง3เม็ด จั้มเอวนะคะ ตรงกระโปรงขอบจะเป็นคลื่นๆพริ้วๆแต่จะไม่พองบาน เพราะเนื้อผ้าหนาเลยจะทิ้งตัวลงมาค่ะ
350บาทค่ะ

เดรสแขนกุดผ้าชีฟองชมพูดำ ตรงช่วงบนแต่งด้วยมุดสีทองด้านหลังมีซิบค่ะ ส่วนช่วงกระโปรงเป็นระบายชั้นเล็กๆ มีดิ้นสีเงินแซมนิดๆทำให้ดูมีวิ้งๆนิดหน่อย มีซับข้างในให้ค่ะ
300บาทค่ะ