ขาย Chanel 2 ชิ้น..SOLEIL TAN DE CHANEL กะ Brush สีใหม่ tea rose สภาพเหมือนใหม่และ CRABTREE gift box ราคาน่ารักคร่า ^__^
ราคารวมส่ง EMS ฟรีค่ะ

อ่านก่อนนะคะ
สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน สงสัยตรงไหนสอบถามได้ค่ะ
CF แล้วโอนเงินภายในสองวันนะคะ มีปัญหาจิงๆแจ้งได้ ห้ามหายค่ะ
CC ได้แต่ต้องแจ้งนะคะ..ไม่งั้น Blacklist
CF ต่อได้จนกว่าจะ SOLD ค่ะ
มีบัญชีกสิกรเท่านั้นค่ะ

ชิ้นแรก SOLEIL TAN DE CHANEL : Brush พร้อมเฉดดิ้ง 4 สีในตลับสวยหรูค่ะ ตัวนี้เป็นผลิตภัณฑ์ล่าสุดของแบรนด์..โทนบรัชจะออกส้มอมชมพู น่ารักค่ะ..แม่ค้าใช้ไปครั้งเดียว มีร่องรอยการใช้ตรงสีที่สองตามรูปเลยค่ะ
ใหม่มากๆ ป้าย 2100 เอาไปแบ่งกันสวย 1500 บาทค่ะ

ร่องรอยการใช่ตรงสีที่สองขวามืออ่ะค่ะ

พิเศษพร้อมโอนและไม่ต่อราคารับฟรีผลิตภัณฑ์ขนาดทดลอง : น้ำหอม เบสและ nanolotion

ชิ้นที่สอง Powder Blush TEA ROSE..สีใหม่ล่าสุด ส้มอมชมพู น่าร้ากกกกมากกกกกก!!! แม่ค้าอยากขายเพราะอยากได้อีกหลายสี 555 อันนี้ปัดไปสามสี่ที..สภาพใหม่ๆ ในตลับสวยหรูพร้อมแปรง ป้าย 1850..เอาไป 1000 บาทเลยค่ะ

พิเศษพร้อมโอนและไม่ต่อราคาแถมน้ำหอมและ nanolotion ไปเลยค่ะ

CRABTREE GIFT BOX
...รวมผลิตภัณฑ์ดูแลมือและเล็บตัวยอดฮิตของแบรนด์ ของใหม่มาเป็นกล่องโลหะสวยหรู เอาไปเป็นของขวัญก็เริ่ดค่ะ ขาย 500 บาทค่ะ

ลงแค่นี้ก่อนคร่า
ขอบคุณพื้นที่ดีดีแห่งนี้ค่ะ