Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: เสื้อผ้าราคาย่อมเยาว์ค่ะ

Warning Points:
    0/5

เสื้อผ้าราคาย่อมเยาว์ค่ะ

เสื้อผ้าราคาย่อมเยาว์ค่ะ

สนใจติดต่อ นุสได้ที่ nusnamida@hotmail.com หรือ โทร. 083-2952655
    ราคาสินค้ายังไม่รวมค่าขนส่ง 30 บาทคะ

ราคาเดียวรับไปเลยตัวละ 50 บาทเท่านั้น

1. เสื้อเกาะอกทรงบอลูน สีขาวลายสีส้ม (เป็นลายไหมปัก) ด้านในมีผ้าซับในด้วย ช่วงอกจะเป็นสม๊อกรัด

2. เสื้อแขนกุดสีขาวลายในตัว (ทางตรง) ตัวผ้าสามารถยืดได้นิดหน่อย แบบสวยมากค่ะเหมาะสำหรับคนตัวเล็ก ใส่ได้หลายโอกาสค่ะ ซื้อมาแต่ไม่ค่อยได้ใส่ตอนนี้น้ำหนักขึ้นเลยต้องเอามาส่งต่อให้เพื่อนๆ ค่ะ

3. เสื้อแขนกุดลายดอกสีส้ม ช่วงคอมีระบาย ด้านหลังตัวเสื้อมีสม๊อกเพิ่มความกระัชับเวลาใส่ ด้านข้างตัวเสื้อมีซิบซ่อนสามารถรูดขึ้นเพื่อให้ใส่ได้ง่ายขึ้นค่ะ

4. เสื้อแขนกุดกำมะหยี่สีน้ำตาลอ่อน คอตั้ง เนื้อผ้านิ่มมากค่ะใส่แล้วสบายตัว ไม่แน่นอึดอัด

5. กระโปรงผ้ายืดสีขาว ด้านในมีซับใน ด้านบนจะรัดช่วงสะโพก ด้านล่างเป็นชายย้วย ตัวนี้ใส่ออกงานครั้งเดียวเองค่ะ แล้วก็เก็บอยู่ในตู้ตลอดเลย

6. เสื้อแขนกุด เนื้อผ้าคลายไหมพรม คอพัน ยาวถึงสะโพก

7. เสื้อสม๊อกสีขาว-ม่วง

8. เสื้อสีดำ แขนพับ ทรงยาวมีกระเป๋าด้านหน้า

9. เสื้อแขนตุ๊กตาสีทอง

10. เสื้อสีน้ำตาลอ่อน

11. เสื้อแขนตุ๊กตาสีดำ ด้านหลังมีโบว์ผูกเพิ่มความกระชับ

12. เสื้อสีลูกฟูกสีฟ้า

13. กระโปรงยีนส์

14. กางเกงสีดำ ลายทางตรงในตัว

สินค้าราคาพิเศษค่ะ

15. เสื้อและกระโปรงสีเทาเข้ม เนื้อผ้าเป็นคล้ายๆ ผ้าไหมเหลือบจะมันเงา กระโปรงเป็นทรงเอ ชายกระโปรงจะแหลมตรงกลางนิดหน่อย ซื้อมาประมาณ 400 บาทแต่ไม่ได้ใส่เลย ขายครึ่งราคาเลยค่ะ 200 บาทถ้วน (ซื้อนานแล้วตอนนี้ใส่ไม่ได้แล้วอ่ะ)

16. เสื้อหนัง สีน้ำตาลแขนยาว ขายแล้วค่ะ

ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชม และอุดหนุนนะคะ ^_^
    Last edited by nusnamida; 09-10-2011 at 05:58 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->