NEW LOT #1 เสื้อ+เดรสน่ารักๆ จากThe owlet,Perry shop,Striped,Peak,Peony,@dress ราคาไม่แพงเลย สินค้ามือ1ทุกชิ้นค่ะ สนใจตัวไหนติดต่อสอบถามได้ที่0896860110 ตลอด24ชม.เลยค่า ค่าส่งชิ้นละ15บาทค่ะ

1.เสื้อกล้ามลูกไม้จากPeak ลูกไม้เนื้อนิ่มใส่สบาย มีแถบคาดสีชมพูติดวิ้งๆเพิ่มความหวานและเก๋ 260บาทค่ะ

2.เสื้อแขนยาวผูกโบว์จากThe owlet ตัวนี้น่ารักมากๆผ้าชีฟองอย่างดีไม่บางสีออกนู้ดๆใส่ทำงานหรือเที่ยวเล่นก็น่ารักค่ะ 300บาทค่ะ

3.เดรสทรงน่ารักจั๊มเอวจากStriped ผ้านิ่มสีเทาอ่อนตรงอกแต่งด้วยฉลุลูกไม้ 320บาทค่ะ

4.เสื้อฉลุลายโบว์สีชมพูหวานจากPerry shop ช่วงบนเป็นซีทรู ทั้งตัวฉลุลายเป็นรูปโบว์มีซับในอย่างดี 300บาทค่ะ

5.เสื้อชมพูหวานสไตล์เกาหลีจาก@dress ผ้านิ่มอย่างดีไม่บาง ประดับลูกไม้และมุกเพิ่มความน่ารัก 280บาทค่ะ

6.เดรสชมพูปักมุดทอง ตรงกระโปรงเป็นระบายชั้นๆเล็กๆมีซับในอย่างดี หวานๆแอบเปรี้ยว 320บาทค่ะ

7.จั๊มสูทผ้าชีฟองสีเทาระบายชั้นๆเพิ่มความหวาน เอวยืดได้ถึง38 ตรงสายปรับความยาวได้ 320บาทค่ะ

8.เดรสสั้นสีครีมสกรีนลายโบว์จากPeony เป็นผ้าcottonนิ่มมากๆ ใส่สบายๆรับsummerกับกางเกงขาสั้นยิ่งน่ารักสดใส ตรงอกและรอบแขนแต่งด้วยลูกไม้ 280บาทค่ะ

ขอบคุณSBNสำหรับพื้นที่ดีๆด้วยนะคะ