Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 10 of 31

Thread: เครื่องนวดหน้า Kuron Ultralight นวัตกรรมเพื่อผิวขาวใส (คิวรอน อัลตร้าไลท์ ) อุปกรณ์ยกกระชับหน้า ใช้ได้กับครีมมำรุงผิวทุกยี่ห้อ แถม คิวรอน เซลล์ ออฟติไมเซอร์ และ คลีนซิงมิลค์ มูลค่า 1290.- ฟรีจ้า

Threaded View

Warning Points:
    0/5
    แม่ค้า ว่าคนออกแบบค่อนข้างมืออาชีพนะคะ เค้ามองถึงปัญหาที่พวกเรามองข้าม ในด้านการบำรุงผิวพรรณจากภายใน เครื่องนวดหน้าทั้งคู่ เน้นว่า ถ้าผิวชั้นในดี ผิวชั้นนอกก็ย่อมได้รับการบำรุงที่ดีเช่นกัน เมื่อมองจากภายนอก จะพบผิวที่ทั้งขาวเนียนและยกกระชับ รวมทั้งการสิ้นเปลืองของครีม หรือเซรั่มที่ leak ไป ไม่ว่าจะบำรุงมือ แทนผิวหน้า หรือส่งผ่านครีมได้เพียงผิวๆ เท่านั้น

เอาล่ะค่ะ มาดูข้อแตกต่างนิดหนึ่งของเครื่องทั้งสองตัวนี้กันค่ะ กลุ่มเป้าหมายต่างกันค่ะ จุดประสงค์การใช้ก็ต่างกันด้วยค่ะ

Kuron Ultra light
    1. เน้นเพิ่มความขาวค่ะ หมดจด และยกกระชับค่ะ
    2. ขนาดด้ามจับเล็กว่า เบากว่า และราคาสบายกระเป๋าด้วยค่ะ
    3. นวัตกรรมใช้ Ultrasonic และ color therapy ค่ะ
    4. Ultrasonic จะเน้นออกกำลังให้กับกล้ามเนื้อใต้ผิว รวมถึงกระตุ้นการไหลเวียนของโลหิต
    ส่วน Color therapy มีหกแสงค่ะ หกสี่ค่ะ
    โดย
    + สีส้ม เน้นทำความสะอาดผิวอย่างล้ำลึก
    + สีแดง เน้นนวดกระชับผิว
    + สีน้ำเงิน เน้นนวดกระชับเรือนร่าง
    + สีเหลือง เน้นนวดเพื่อความขาวกระจ่างใส
    + สีม่่วง เน้นนวดเพื่อลดเลือนริ้วรอย
    + สีเขียว สำหรับผิวบอบบางค่ะ

เดี๋ยวมาต่อสำหรับตัว Kuron A กันค่ะ

Kuron A (Age)
    1. เน้นลดปัญหาคนที่มี wrinkle ริ้วรอยร่องลึก หรือเริ่มจะมี เนื่องจากปัญหาวัยที่เพิ่มสูงขึ้น
    2. ขนาดด้ามจับออกแบบให้เพียวหรูกว่า กระชับมือ และราคาสูงกว่าค่ะ
    3. นวัตกรรมใช้ Ultrasonic และ Galvanic Ion ค่ะ
    4. Ultrasonic จะเน้นออกกำลังให้กับกล้ามเนื้อใต้ผิว รวมถึงกระตุ้นการไหลเวียนของโลหิต
    ส่วน Galvanic Ion จะปล่อยประจุลงไปใต้ผิว และเป็นตัวกลางในการนำพา เจล เซรั่ม หรือ ครีมที่เราต้องการบำรุงเซลล์ใต้ผิว ให้สมบูรณ์ อวบอิ่มจากภายใน จากเดิมที่ผิวจะดูเหี่ยวๆ ก็กลับมาสวยเด้ง ปิ๊งปั๊ง กระชากวัยกันได้อีกครั้งค่ะ
    Last edited by darwee; 06-20-2011 at 07:54 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->