กคิก่
1ให้คนพร้อมโอนก่อนนะคะ

2.ค่าจัดส่ง ลงทะเบียน /พัสดุ 20บาท EMS 30บาท

3.งดต่อราคาแล้วนะคะ อ่านด้วยๆๆ

ที่เพ้นท์เล็บ รุ่น code B สีดำ
และสีขาว (ขายแล้ว)ค่ะ
ขอใหม่ทั้ง2แท่ง
ขายแท่งละ95บาท **ลดเหลือ85บาท**

NAIL STICKER : nature republc
แผ่นละ 55บาท ลายเสืออ ม้าลาย
ปีนี้ปีเสือพอดี หุหุ
**ลดเหลือแผ่นละ40บาท ซื้อ3แผ่น ส่งฟรีจ้า**

DHC Collagen 30วัน ของใหม่นะคะ
หน้าใส เนียนนุ่ม
กินวันละ5เม็ด แบ่งเป็นมื้อๆก้ได้ค่ะ
ขาย300บาท
**ลดถูกกว่าพรีจ้า เหลือ280บาท**

Laura mercier lip stain shy pink 6g .
350บาท ขายเท่าที่ซื้อมานะคะ
**ลดเหลือ325บาท**

Contact lens SEESHELL GREY ของใหม่ สายตาปกติ
ยังไม่ได้แกะบับเบิ้ลเลยจ้า

ขาย350บาท **ส่งฟรี**

ETUDE Proof eye primer
เหลือ70-80% ซื้อมาไม่ค่อยได้ใช้ เพราะใช้ของ lunasol อยู่จ้า
ช่วยให้อายชาโดว์ติดทนขึ้น คุณภาพดีเยี่ยม ราคาไม่แพงมาก
ขาย 125บาท

Schwarzkof extra Care
ที่ฉีดผม ก่อนไดร์ หนีบจ้า ซื้อมาประมาณ1เดือนค่ะ
เหลือ80% แถม hari Coat ขวดข้างๆค่ะ
เป้นออยล์ใส่ผม เเหลือเยอะเหมือนกัน
125 บาท

ลืมปิดแฟลลค่ะ

Skinfood
Lettuce Cucumber Massage 8300w. 291บาท
พรีมาซ้ำ เพิ่งได้รับของเมื่อวานจ้า ซีลอยู่นะคะ
ใช้แล้ว หน้านุ่ม รอยสิดลดลง
เหมาะกับทุกสภาพผิวเลยนะคะ
อย่างแฮม ผิวผสม ตรงแก้มจะแห้งๆ ขาดน้ำ ใช้เซต ผักกาด เกือบทุกตัวเลย หน้านุ่มมาก ไม่แห้งเลย
คนผิวแห้ง ใช้แล้ว ก็หน้านุ่มขึ้น ไม่ขาดน้ำ
ขาย270บาท

Skinfood

white grape fresh base เบสองุ่น สุดฮิต สีเขียวจ้า ของใหม่
เพิ่งได้รับเมื่อวาน ยังซีลอยู๋นะคะ 8900วอน 320บาท
ขาย 290บาท

SEAN JOHN UNFORGIVABLE แบ่งขายนะคะ
หอมสุดๆจ้า
แบ่ง15มิล 2ขวด
ขวดละ270บาท

ขอบคุณ SBN จ้า