Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 18

Thread: TM:SALE 30-70% ★★★เซ็ทน้ำหอม น้ำหอมแบ่งขายสุดคุ้มที่นี่ที่เดียวจ้า มาใหม่เพียบค่ะ ล่าสุด CHLOE,LOLITA LEMPICKA,DKNY,JUICY COUTURE,VERA WANG,BECKHAM,NINA RICCI,ESCADA,DAVIDOFF,BURBERRY,BVLGARI,ISSEY..★★★ by Lookmoo

Lookmoo is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Wink TM:SALE 30-70% ★★★เซ็ทน้ำหอม น้ำหอมแบ่งขายสุดคุ้มที่นี่ที่เดียวจ้า มาใหม่เพียบค่ะ ล่าสุด CHLOE,LOLITA LEMPICKA,DKNY,JUICY COUTURE,VERA WANG,BECKHAM,NINA RICCI,ESCADA,DAVIDOFF,BURBERRY,BVLGARI,ISSEY..★★★ by Lookmoo

กองทัพน้ำหอมแท้พร้อมส่งมากมาย หลายร้อยขวด ทางนี้จ้า

วิธีการสั่งน้ำหอม

เมล์มาสั่งน้ำหอมที่ lookmoo.f@gmail.com

หรือคลิ๊ก เพื่อส่ง PM มาหาหมูได้เลยค่ะ

การชำระเงิน

โอนเงินผ่านทางธนาคาร หมูมี 2 แบงค์ คือ
    กสิกรไทย กับ ไทยพาณิชย์ สาขาในกรุงเทพ เท่านั้นจ้า

การจัดส่ง

1. น้ำหอมแบ่งขาย ส่งฟรี ทุกรายการค่ะ ส่งแบบลงทะเบียนนะคะ
    2. น้ำหอมมือ 1/น้ำหอมทดลอง/น้ำหอมจิ๋ว ส่งแบบลงทะเบียน ราคาส่ง 30 บาท ต่อ 1 ออเดอร์ ค่ะ
    3. น้ำหอม Giftset กล่องใหญ่ ส่งแบบพัสดุ ราคาส่ง 50 บาท ต่อชิ้นค่ะ

ทุกรายการ หากต้องการส่งแบบ EMS เพิ่มเงิน 20 บาทจ้า
    กรณีไม่โอนเงินค่าส่งมา (เว้นแต่จะตกลงว่าส่งฟรี) ของดส่งสินค้า จนกว่าจะได้รับเงินค่าส่งนะคะ

สินค้าราคาถูกกว่าเคาน์เตอร์ 30-70% แล้วนะคะ
    งดต่อรองทุกกรณีค่ะ
    = = = = ขอบคุณ SBN ที่เอื้อเฟื้อสถานที่ดีๆ มา ณ ที่นี้ด้วยจ้า = = = =

Lookmoo is offline Trusted Member
    0/5
    เซ็ทน้ำหอมถูก+แท้ ราคานี้มีที่นี่ที่เดียวจ้า

น้ำหอมที่ได้รับแรงบันดาลใจจากซีรี่ส์ดัง Sex in the City นะคะ
    มีให้เลือกทั้งหมด 3 เซ็ท ได้แก่ Lust (ม่วง) , Kiss (เขียว) และ Love (ชมพู)
    อ่านรีวิวตามด้านล่างเลยจ้า

Sex in The City Gift set ทุกเซ็ท ทั้งเซ็ทเพียง 1090 บาท

แต่ละเซ็ท ประกอบด้วย
    1. น้ำหอมขนาด 100ml
    2. Body Lotion ขนาด 200ml
    3. Shower Gel ขนาด 200ml
    4. น้ำหอมจิ๋ว 7.5ml

รวมทั้งหมด 4 ชิ้น มาพร้อมกล่องกิฟท์เซ็ทอย่างงาม
    หน้ากล่องดูรูปขวามือล่างนะคะ
    สำหรับเซ็ทนี้ Body lotion กับ Shower Gel จัดไป 200ml เลยค่ะ
    ใช้เองหรือจะซื้อเป็นของขวัญ ก็คุ้มเกินคุ้มค่ะ

ราคาที่แจ้งไม่รวมค่าจัดส่งเซ็ทของขวัญ 50 บาท กรณีส่ง EMS เพิ่ม 20 บาทจ้า
    (ค่าจัดส่งต่อออเดอร์นะคะ ซื้อกี่ขวด ก็จ่ายเท่ากันค่ะ)

SEX IN THE CITY น้ำหอมทุกขวดเป็น EDP นะคะ เทียบกับราคาแล้ว คุ้มมากๆ
    ถือเป็น Great Valued Choice เลยค่ะ
    ลองอ่านรีวิวหลายๆ เจ้าได้ค่า

หมายเหตุ 1090 บาท เป็นราคาขายทั้งเซ็ท 4 ชิ้น ไม่ขายแยกนะคะ

Sex in the City Kiss by In Style - Eau de Parfum for Women
    ทั้งเซ็ท = 1090 บาท

From the television show you've come to love comes a fragrance as sophisticated and sassy as the Sexy in The City ladies themselves. An alluring blend of fruity scents makes for a truly fun and feminine fragrance that will leave you feeling free to be you.

กลิ่นนี้ให้อารมณ์สดใส สดชื่น และหอมสะอาดมากที่สุดในกลุ่ม เพราะมีกลิ่น Citrus เปรี้ยวๆ สดชื่นปนกลิ่นลาเวนเดอร์
    ใครชอบน้ำหอมกลิ่นสะอาดสดชื่น สอย Sex in the City Kiss สีเขียวเลยค่า

ประกอบด้วย

Sex in the City Love by In Style - Eau de Parfum for Women
    From the television show you've come to love comes a fragrance as beautiful and sassy as the Sexy in The City ladies themselves. This is an alluring scent will leave you feeling as confident as Samantha and as stylish as Carrie.

สำหรับ Love ขวดสีชมพู เน้นความหอมน่ารักสดใส
    ออกแนว Floral Fruity สดใส ตัวนี้หอมหวานคุณหนูกว่าตัวอื่น ใช้ง่าย กลิ่นไม่ฉุน ใครชอบแนวหอมหวานน่ารัก โรแมนติก ต้อง Sex in the City Love สีชมพูค่ะ

ประกอบด้วย

Sex in the City Lust by In Style - Eau de Parfum for Women

From the television show you've come to love comes a fragrance full of lust and sex appeal just like the Sexy in The City ladies themselves. An alluring blend of fruity scents makes for a truly sensual and feminine fragrance that will leave you feeling as sexy and confident as Samantha yet as girly as Charlotte.

น้ำหอมแห่งความปรารถนาและความเย้ายวน แบบสาวชาวเมือง โดดเด่นด้วยกลิ่นฟรุ๊ตตี้
    ให้อารมณ์เซ็กซี่ มั่นๆ แบบสาวซาแมนธา ไปจนถึงสาวสวยหน้าหวานอย่างชาร์ลอต
    ใครชอบแนวกลิ่นฟรุ๊ตตี้ หอมหวานน่ารักปนเซ็กซี่ ต้อง Sex in the city Lust สีม่วงจ้า

แอบเอารีวิวในพันทิบ ของคุณ meaw_ja มาให้อ่านนะคะ

8. Sex in the city ขวดนี้พึ่งได้มาใหม่ ค่ะ
    คะแนน ความชอบ 8/10 บวกความเห่อไปอีก1เป็น 9/10 ค่ะ พึ่งได้มา ไม่กี่วันนี่เอง หอมมากกก เลย หลังจาก ติดใจกะ lovely lovely ไปแล้ว มาขวดนี้ ต้องหยิบเลย ค่ะ หอมน่ารักมากกกๆๆๆๆๆ กลิ่นหวานๆ นั่นแหละ ค่ะ เค้ามี สามกลิ่นนะคะ สามสี เขียว ม่วง ส้ม แต่เราลองแต่กลิ่นนี้ละ ตัดสินใจเลย แบบชอบจริงๆๆ กลิ่นติดทน ค่ะ ไม่ฉุน หอมชวนหลงมาก ฮ่าๆ แบบอารมณ์เห่อ

ประกอบด้วย

= = = = ขอบคุณ SBN ที่เอื้อเฟื้อสถานที่ดีๆ มา ณ ที่นี้ด้วยจ้า = = = =

0/5
    มาใหม่ค่า เซ็ทน้ำหอมผู้ชายสุดคุ้ม

Juicy Couture : Dirty English Set
    ทั้งเซ็ท SALE 1650 บาท

ตัวนี้เป็นแนวหนุ่มเข้มๆ + สไปซี่ จะได้อารมณ์หนุ่มแบดบอย ที่แสนเซ็กซี่
    แต่ ก็ยังมีมาดผู้ดีแบบอังกฤษ ประมาณหนุ่มเพลย์บอยนิดๆ ค่ะ
    กลิ่นมีเอกลักษณ์มาก และได้รับรางวัลเมื่อปีที่แล้วด้วยค่ะ

เซ็ทนี้ประกอบด้วย
    1. น้ำหอม 100ml
    2. Shower Gel 200ml

รวม 2 ชิ้น มาในกล่อง Giftset ดิบๆ สุดเท่ห์ จัดไปกับ Shower Gel ไซส์ใหญ่ขวดบีบ ใช้เองหรือซื้อเป็นของขวัญก็คุ้มเกินคุ้มค่ะ

Paris Hilton : Heir Set
    2050 บาท<< SALE เหลือ 1700 บาทเท่านั้นค่ะ

Heir for him by Paris Hilton เซ็ทนี้คุ้มสุดๆ ค่ะ เหมาะสำหรับให้เป็นของขวัญ หรือหนุ่มๆ ซื้อใช้เอง
    หอมสะอาดสดชื่น เหมาะกับหนุ่มวัยรุ่น แอคทีฟ เด่นด้วยกลิ่นหอมเบอร์กาม๊อต

* Classified as an intense & sensual fragrance
    * Stimulating, sparkling & warm
    * Notes of crisp bergamot, fir balsam, mandarin leaves, elemi, patchouli,
    * Blended with brushed suede, lavender, iron musk, sandalwood, amber
    * For intelligence, courage & contribution men

คุ้มเกินคุ้ม ทั้งเซ็ทประกอบด้วย
    2. Hair & Body Wash 100ml
    3. After Shave Balm 100ml
    4. Deodorant Stick 75ml

รวม 4 ชิ้นมาในกล่อง giftset อย่างหรู เป็นกล่องซ้อน 2 ชั้นค่ะ

Davidoff : Cool Water for Him Set
    1550 บาทเท่านั้น

สอยด่วน ก่อนหมด ขายดิบขายดีติดอันดับโลกค่ะ
    ยอดนิยมตลอดกาลกับกลิ่นหอมสดชื่น Cool Water for Him
    รับรอง ถูกใจหนุ่มๆ ทุกคน ตั้งแต่หนุ่มรุ่น 15 ปีอัพ ถึง หนุ่มใหญ่ 70 ปีก็ยังชอบกลิ่นนี้
    ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ เซ็ทนี้แถมกระเป๋า Toiletry Bag สีน้ำเงินคาดดำของแท้จาก Davidoff ด้วยค่า

ทั้งเซ็ทประกอบด้วย
    1. น้ำหอม 75ml
    2. Shower Gel 75ml
    3. After Shave Balm 75ml
    4. Davidoff Toiletry Bag กระเป๋าสีน้ำเงินคาดดำ 1 ใบ

รวม 4 ชิ้น คุ้มเกินคุ้มแน่นอนค่ะ เซ็ทนี้ราคาของรวมมูลค่าเต็มเกือบ $100 us เลยจ้า

Issey Miyake : L'Eau d'Issey Pour Homme Intense Set
    ทั้งเซ็ท 1700 บาท

น้ำหอมสไตล์สดชื่นจากค่ายอิซเซ่ มิยาเกะ โดดเด่นด้วยกลิ่นแนวไม้หอมผสมกับกลิ่นเซ็กซี่แบบสไปซ์
    ทั้งหอมกรุ่นและสดชื่น ปรับให้รุ่นยอดนิยมของอิซเซ่ หนักแน่น ติดทนขึ้น เปี่ยมพลังและชวนหลงใหล

2. Deodorant Stick 75ml

รวม 2 ชิ้น มาในกล่อง Giftset สวยเข้มค่ะ

Christian Audigier : Christian Audigier for Him Set
    ทั้งเซ็ท 1200 บาท

น้ำหอมเซ็กซี่จากค่าย Christian Audigier ผู้ก่อตั้ง Ed Hardy ค่ะ
    เหมาะสำหรับเหล่าหนุ่มๆ Street wear ที่โหยหาความอิสระเสรีแบบเท่ห์ๆ ตามสไตล์หนุ่มรุ่น
    เด่นด้วยกลิ่นเซ็กซี่แบบแบล๊คเบอร์รี่ เหล้ารัม ส้มโอ ตามด้วยกลิ่นเซ็กซี่ของไม้หอม
    และปิดท้ายด้วยความสดชื่นแบบ Woody Spice หอมเซ็กซี่
    มาพร้อมขวดงามๆ กับฝาปิดแนวมงกุฏ เหมาะกับหนุ่มรุ่นมีสไตล์ ใช้ง่ายค่ะ กลิ่นนี้

1. น้ำหอม 50ml
    2. Hair & Body Wash 90ml
    3. น้ำหอมจิ๋ว 7.5ml

รวม 2 ชิ้น มาในกล่องกิฟท์เซ็ทเท่ห์ๆ ลายกราฟฟิก ตามสไตล์ค่ายนี้ค่ะ
    ราคานี้ คุ้มเกินคุ้มแน่นอนค่า

Burberry : The Beat for Him Set
    ทั้งเซ็ท 1400 บาท

2. Shower Gel 100ml

รวม 2 ชิ้น มาในกล่องสีเมทัลลิก

David Beckham : Instinct Set
    ทั้งเซ็ท 990 บาท

1. น้ำหอม 30ml
    2. Hair & Body Wash 200ml

รวม 2 ชิ้น มาในกล่องรูปพี่เบคค่ะ
    Last edited by Lookmoo; 05-10-2011 at 11:40 PM.

0/5
    เซ็ทน้ำหอมผู้หญิง คุ้มเว่อร์ๆ จัดไปค่า

Sarah Jessica Parker : Covet Set A
    ทั้งเซ็ท 1850 บาท [B]

ตอนที่กลิ่นนี้ออก เป็นที่ฮือฮาในตลาดเลยเหมือนกัน กลิ่นนี้จะเป็นกลิ่นแนวดอกไม้ Green Floral
    กลิ่นจะหอมเย็น และสะอาด แบบใบหญ้า แต่ก็แอบนุ่มจางๆ ด้วยกลิ่นชอคโกแลตนะคะ
    เหมาะสำหรับสาวๆ ที่ชอบความสะอาดสดชื่น
    แต่ยังหอมหวานอ่อนๆ ไม่หวานเลี่ยน เป็นน้ำหอมที่มีเอกลักษณ์ โดดเด่นไม่ซ้ำใครค่ะ
    เซ็ทนี้ ประกอบด้วย
    2. Body Lotion 75ml
    3. Shower Gel 75ml
    รวม 3 ชิ้น พร้อมกล่อง Giftset สุดหรู

Sarah Jessica Parker : Covet Set B
    ทั้งเซ็ท 1950 บาท [B]

ตอนที่กลิ่นนี้ออก เป็นที่ฮือฮาในตลาดเลยเหมือนกัน กลิ่นนี้จะเป็นกลิ่นแนวดอกไม้ Green Floral
    กลิ่นจะหอมเย็น และสะอาด แบบใบหญ้า แต่ก็แอบนุ่มจางๆ ด้วยกลิ่นชอคโกแลตนะคะ
    เหมาะสำหรับสาวๆ ที่ชอบความสะอาดสดชื่น
    แต่ยังหอมหวานอ่อนๆ ไม่หวานเลี่ยน เป็นน้ำหอมที่มีเอกลักษณ์ โดดเด่นไม่ซ้ำใครค่ะ

4. น้ำหอมพกพา 4ml

รวม 4 ชิ้น พร้อมกล่อง Giftset คาดโบว์สีน้ำเงินค่ะ

Sarah Jessica Parker : Lovely Set
    ทั้งเซ็ท 1900 บาท เท่านั้น

น้ำหอมกลิ่นแรกที่สุดแสนจะหอมน่ารัก โรแมนติก มีความเป็นผู้หญิงอย่างเต็มเปี่ยมของสาว Sarah Jessica Parker
    ที่ตั้งใจจะทำน้ำหอมที่คลาสสิก หอมอ่อน ละมุนละไม แฝงด้วยความน่ารัก และเป็นที่จดจำ
    Lovely จะหอมเบาๆ แบบแป้ง หวานละมุนละไมด้วยลาเวนเดอร์ กล้วยไม้ Rosewood
    ลงตัวด้วยความหวานของ Patchouri, Musk และไม้ซีดาร์
    เหมาะกับสาวทุกวัยตั้งแต่ 17 ไปจนถึง 70 ก็ยังเหมาะค่ะ หอมอ่อนๆ น่ารัก ใช้ได้ทุกวัน

รวม 3 ชิ้นมาพร้อมกล่องกิฟท์เซ็ทอย่างหรู เลยค่ะ เซ็ทนี้หายากมากค่ะ
    มาเซ็ทเดียวไม่รู้จะมีมาอีกเมื่อไหร่ค่า

Jessica Simpson : Fancy Set
    ทั้งเซ็ท 1850 บาท

คุ้มได้อีก จัดๆ กันไป ขายดีติดลมบนไปแล้ว แม้จะออกได้ไม่นาน
    แต่หลายๆ คนก็ติดใจกับความหวานหอมนุ่มกรุ่นกลิ่นคัพเค้กแนวขนมหวานสไตล์สาวเจสสิก้ากันเป็นแถว
    ได้กลิ่นแว๊บแรก นึกว่าไอศครีมวนิลาที่ไหนหกใส่
    หอมเหมือนกลิ่นคัพเค้กอบกรุ่นใหม่ๆ เปิดด้วยกลิ่นน่ารักๆ แบบลูกแพร์ เบอร์รี่
    เพิ่มความน่ารัก น่าลิ้มลองด้วยกลิ่นหอมหวานของคาราเมล อัลมอนด์และดอกไม้
    ตบท้ายด้วยกลิ่นชวนน้ำลายสอแบบวนิลา และไม้หอม กลมกล่อมกำลังดี
    ใครชอบกลิ่นวนิลาหอมหวาน ไม่ควรพลาดจ้า

2. Body Lotion 90ml
    3. Shower Gel 90ml

รวม 3 ชิ้น มาพร้อมกล่องงามๆ เช่นเคยค่า

Davidoff : Cool water Wave set
    ทั้งเซ็ท 1800 บาท

1. น้ำหอม Cool water wave 100ml
    4. น้ำหอม Cool water 15ml

ซื้อเซ็ทเดียว ได้ 2 กลิ่นเลยค่ะ ทั้งรุ่น Cool water wave กลิ่นหอมสะอาด สดชื่น สดใสล้ำลึกกว่าที่เคย
    แถมด้วย Cool water for her รุ่น original ดั้งเดิม ที่ดมเมื่อไหร่ ก็ยังหอมสดชื่นได้อีก
    ทั้งหมด 4 ชิ้น มาในกล่องกิฟท์เซ็ทงามๆ เช่นเคยค่ะ

Davidoff : Cool water Set
    ทั้งเซ็ท 1250 บาท

ขายดีตลอดกาล กับน้ำหอมเบอร์ต้นๆ ของโลก ที่โดดเด่นเรื่องความหอมสดชื่น ได้กลิ่นไอทะเล
    หนุ่มๆ หลายคนการันตีว่ากลิ่นนี้หอมสุดๆ สาวๆ หลายคนก็ยืนยันเป็นเสียงเดียวกันนะคะ
    The scent is very calm with aquatic notes that remind us of ocean breeze and cool sea-water, fruits and woods.
    Top notes are luscious, cool and aquatic with Citrus, Honeydew Melon, Quince, Pineapple, Lotus and Lily.
    Heart notes are gentle flowers; May Rose, Jasmine and Muguet.
    Base notes are Musk, Vanilla, Peach, Sandalwood, Orris and Vetiver.

1. น้ำหอม 30ml
    2. Moisturising Body Lotion 75ml
    3. Gentle Shower Breeze 75ml

เซ็ทนี้เหมาะมากๆ กับสาวๆ ผิวแห้งนะคะ โลชั่นเนื้อเข้มข้นสำหรับเติมน้ำให้ผิว
    มาพร้อมกับ Gentle Shower Breeze อาบสะอาด สดชื่นยกกำลัง 2

Mariah Carey : M Set
    ทั้งเซ็ท 1350 บาท

น้ำหอมขวดแรกของดีว่าสาว Mariah Carey เหมาะกับคนที่ชื่นชอบน้ำหอมแนวขนมหวาน น่ารักสดใสอีกขวดค่ะ
    ให้ความรู้สึกหวานหอมอบอุ่น โดดเด่นด้วยกลิ่นมาร์ชเมลโล่ ที่หลอมละลาย
    ปนกลิ่นหอมหวานของดอกการ์ดีเนีย และดอกเทียเร่จากเกาะตาฮิติ ที่มาพร้อมกลิ่นอายทะเล
    และปิดท้ายด้วยความเย้ายวนด้วย Incense จากโมรอคโค ให้ความรู้สึกที่หวานอบอุ่นน่ารัก แถมสดชื่นปนเซ็กซี่ ครบเครื่องจริงๆ

2. Body Lotion 100ml
    3. Shower Gel 100ml

รวม 3 ชิ้นมาพร้อมกล่องกิฟท์เซ็ทรูปผีเสื้อสีม่วงทรงเดียวกับขวดน้ำหอม น่ารักสุดๆ ค่ะ
    เซ็ทนี้กล่องน้ำหอมมีตำหนิด้านข้าง กล่องถลอกจากการขนส่งนะคะ ไม่มีผลต่อตัวน้ำหอมแต่อย่างใดค่า

Britney Spears : Believe Set
    2000 บาท SALE 1850 บาท

The Great Freedom is believe yourself
    สำหรับคนที่ชอบกลิ่นแนวสดชื่น แบบผลไม้ ไม่ชอบหวานจ๋าแบบดอกไม้ หรือวนิลา
    กลิ่นนี้เป็นกลิ่นเดียวในไลน์บริทนีย์ ที่เน้นความสดใส มีชีวิตชีวาเป็นหลัก
    หอมกลิ่นฝรั่งสุกผสมส้มแทงเจอรีน สดชื่นน่ารักมากๆ ค่ะ

รวม 3 ชิ้น พร้อมกล่องงามๆ ขายดีมากๆ อีกเซ็ทเลยค่า
    งานเซลล์มณียา เซ็ทน้ำหอม 50ml ก็เกือบ 2 พันแล้วจ้า อันนี้ได้ขวดใหญ่ 100ml ไปเลย

Britney Spears : Curious Set
    1800 บาท

หอมแบบดอกไม้หวานๆ กลิ่นนำเป็นกลิ่นดอกแมกโนเลียจากหลุยเซียน่า
    บ้านเกิดของหนูบริทนีย์เค้า แซมด้วยกลิ่นหอมของลูกแพร์ ดอกซ่อนกลิ่น และดอกมะลิ
    ตบท้ายด้วยกลิ่นหวานๆ จาก มัสค์และวนิลา ให้ความรู้สึกที่สะอาด และน่ารักใสๆ ค่ะ

คุ้มเกินคุ้มกับไซส์ใหญ่เบิ้มค่ะ

2. Body Lotion 200ml
    3. Shower Gel 200ml

รวม 3 ชิ้น มาพร้อมกล่องกิฟท์เซ็ทงามๆ ตามสไตล์หนูบริทค่ะ

Britney Spears : Midnight Fantasy Set
    1550 บาท

3. Lip Gloss

รวม 3 ชิ้น มาในกล่อง Giftset สวยๆ ค่ะ

Paris Hilton : Miniature Siren Heiress CanCan Paris Set
    1400 บาท

คอลเล็กชั่นพิเศษกับน้ำหอมไซส์มินิ 4 กลิ่นยอดนิยมจาก Paris Hilton
    ไม่ต้องบรรยายก็คงการันตีความนิยมของทุกกลิ่นได้เป็นอย่างดีค่า

1. น้ำหอม Paris Hilton : Siren 15ml
    2. น้ำหอม Paris Hilton : Heiress 15ml
    3. น้ำหอม Paris Hilton : Can Can 15ml
    4. น้ำหอม Paris Hilton : Paris Hilton 15ml

ทั้งหมดรวม 4 ขวด มาในกล่องกิฟท์เซ็ทลาย Siren อย่างสวยค่ะ

Paris Hilton : Heiress Set A
    1850 บาท

น้ำหอมคอลเล็กชั่นพิเศษของทายาทสาวเครือฮิลตัน
    Heiress ของปารีส ขวดนี้จะออกแนวหญิงสาวขี้เล่น หวานกลิ่นแคนดี้
    กลิ่น เปรี้ยวๆ หวานๆ น่ารักๆ ของผลไม้ เด่นด้วยส้ม แพชชั่นฟรุ๊ต ลูกพีช สดใสร่าเริงมากมาย
    คล้ายกลิ่นขนม ใช้แล้วรู้สึกน่ารัก แอ๊บแบ๊วขึ้นเป็นกองเลยค่ะ

3. Bath & Shower Gel 90ml

ทั้งหมดรวม 3 ชิ้น มาในกล่องกิฟท์เซ็ทงามๆ เลยค่ะ

Paris Hilton : Heiress Set B
    1250 บาท

Heiress Set กับ Collection "Unforgettable You"
    น้ำหอมคอลเล็กชั่นพิเศษของทายาทสาวเครือฮิลตัน
    Heiress ของปารีส ขวดนี้จะออกแนวหญิงสาวขี้เล่น หวานกลิ่นแคนดี้
    กลิ่น เปรี้ยวๆ หวานๆ น่ารักๆ ของผลไม้ เด่นด้วยส้ม แพชชั่นฟรุ๊ต ลูกพีช สดใสร่าเริงมากมาย
    คล้ายกลิ่นขนม ใช้แล้วรู้สึกน่ารัก แอ๊บแบ๊วขึ้นเป็นกองเลยค่ะ

3. พวงกุญแจรูปแหวน (Keyring) 1 ชิ้น

ทั้งหมดรวม 3 ชิ้น มาในกล่องกิฟท์เซ็ทงามๆ เลยค่ะ

Paris Hilton : Fairy Dust Set
    1750 บาท

น้ำหอมที่เสริมให้คุณเปล่งประกายระยิบระยิบ ดั่งนางฟ้า
    น้ำหอมตัวนี้มีแรงบันดาลใจมาจาก Rich Prosecco
    ซึ่งเป็นไวน์ของเครือฮิลตัน http://www.richprosecco.com
    น้ำหอมเป็นแนว Fruity Floral หอมหวานแบบดอกไม้เป็นหลัก คือ ดอกพุด ดอกพีโอนี
    ให้อารมณ์สาวรุ่น วัยใส บริสุทธิ์

3. Bath & Shower Gel 90ml

Gwen Stefani : LAMB Set
    1750 บาท

LAMB น้ำหอมตัวแรกจาก Fashionista ที่มีคอนเซ็ปท์โดดเด่นไม่เหมือนใครอย่างสาวเกวน
    กลิ่นหอมแนวฟลอรัล ฟรุ๊ตตี้ กับคอนเซ็ปท์ แนว Bright Freash and Clean
    แต่สาวเกวนทำให้กลิ่นออกมาเก๋ไก๋ ไม่ธรรมดา เพราะเป็นจะแฝงความเทรนดี้ มั่นๆ ไว้ด้วยค่ะ
    เด่นด้วยกลิ่นสดชื่นของ ไฮยาซิน ไวโอเล็ต ฟรีเซีย กุหลาบ มะลิ สวีทพี
    ปนกลิ่นหอมสดใสของดอกส้ม ลูกแพร ลูกพีช ใช้แล้วรู้สึกหอมหวาน แต่กระปรี้กระเปร่า เหมาะกับสาวๆ ยุคใหม่ค่ะ

รวม 3 ชิ้น มาในกล่องกิฟท์เซ็ทสุดเก๋ ทำกล่องมาได้เก๋ไก๋มาก
    เปิดจากตรงกลาง ไฮโซได้อีกค่ะ สาวคนนี้

Elizabeth Arden : Green Tea Set A
    1350 บาท

หอมสดใส สดชื่นด้วยกลิ่นชาเขียว ปนซิตรัส สดชื่นได้ทุกวัน
    เป็นน้ำหอมที่ควรมีไว้ประจำบ้านอีกกลิ่นเลยค่ะ

2. Body lotion 100ml

รวม 3 ชิ้น พร้อมกล่อง Giftset สุดหรูค่ะ เป็นเซ็ทสุดคุ้ม จะซื้อไว้ใช้เอง
    หรือซื้อให้เป็นของขวัญ ก็มอบให้ตั้งแต่เด็กสาว จนถึงผู้ใหญ่เลยค่ะ กลิ่นสะอาดสุดๆ ไม่ผิดหวังแน่นอน

Elizabeth Arden : Green Tea Set B
    1350 บาท

หอมสดใส สดชื่นด้วยกลิ่นชาเขียว ปนซิตรัส สดชื่นได้ทุกวัน
    เป็นน้ำหอมที่ควรมีไว้ประจำบ้านอีกกลิ่นเลยค่ะ

2. แชมพู 100ml
    3. คอนดิชั่นเนอร์ 100ml
    4. น้ำหอมจิ๋วสำหรับพกพา

รวม 4 ชิ้น พร้อมกล่อง Giftset สุดหรูค่ะ

Elizabeth Arden : 5th Avenue Set
    ทั้งเซ็ทราคา 1550 บาท
    (ลดกระำหน่ำ ราคาข้างกล่อง $93 เลยจ้า)

ขายดีตลอดกาลอีกขวดจากค่าย Elizabeth Arden นะคะ

3. Hydrating Cream Cleanser ครีมอาบน้ำสำหรับผิวแห้ง 100ml
    4. น้ำหอมจิ๋ว

รวม 4 ชิ้น พร้อมกล่อง Giftset สุดหรูค่ะ ซื้อเป็นของขวัญหรือของฝาก รับรองถูกใจแน่นอน

Elizabeth Arden : Red Door Set
    ทั้งเซ็ท ลดเหลือ 1200 บาท เท่านั้น

น้ำหอมกลิ่นคุณนาย ไฮโซ ออกแนวหรูหรา ปนเซ็กซี่ มีเสน่ห์แบบสาวเต็มวัย
    เหมาะสำหรับใช้เอง / ให้เป็นของขวัญคุณแม่ หรือญาติผู้ใหญ่ค่ะ

* A glamorous, luxurious, sensual fragrance
    * Delivers an elegant Floral Bouquet of rich, rare flowers
    * Its captivating, sophisticated scent fills the senses
    * Top notes of Ylang-Ylang & Vibrant Red Roses & Wild Violets
    * Middle notes of Orchid, Jasmine, Lily, Orange Flowers, Rich Freesia & Carnation
    * Base notes of Oakmoss, Sandalwood, Spicy Vetiver & Honey

1. น้ำหอมขนาด 25ml
    2. Body Lotion 50ml
    3. Shower Gel 50ml
    4. น้ำหอมจิ๋วสำหรับพกพา 5ml

รวม 4 ชิ้น พร้อมกล่อง Giftset สุดหรูค่ะ ซื้อเป็นของขวัญหรือของฝาก รับรองถูกใจแน่นอน

Elizabeth Arden : Mediterranean Set
    1550 บาท

3. น้ำหอมจิ๋วขนาด 5ml

รวม 3 ชิ้นมาพร้อมกล่องสีน้ำเงินเงาแวววาว งามเช่นเคยค่ะ

Tommy Hilfiger : Dreaming 50ml + Body lotion 100ml
    1600 บาท

อันนี้ไม่ได้มาเป็นกิฟท์เซ็ทนะคะ แต่ขายน้ำหอมคู่บอดี้โลชั่นค่า *ให้สิทธิคนที่ซื้อคู่ก่อนนะคะ*
    ประกอบด้วย
    1. น้ำหอม 50ml (ขายแยก 1500 บาท)
    2. Body lotion 100ml (ขายแยก 350 บาท)
    Last edited by Lookmoo; 05-11-2011 at 12:02 AM.

0/5
    SALE น้ำหอมถูก+ แท้ มือ 1 ราคาลดกระจายจ้า

สินค้าบางตัวมีำจำนวนจำกัดนะคะ
    SALE เฉพาะล๊อตนี้เท่านั้น หมดแล้ว หมดเลยจ้า +++
    ขายถูกมากๆ แล้ว งดต่อรองราคาทุกกรณีนะคะ
    ซื้อ 1 ขวด หรือ 10 ขวด ก็ได้ราคาเดียวกันค่ะ

Cabotine : Gres Cabotine 100ml Tester
    SALE 990 บาท

Miss Sixty : Rock Muse 75ml Tester
    SALE 990 บาท

Kate Moss : Velvet Hour 100ml กล่องซีล
    1800 บาท SALE 1290 บาทเท่านั้นจ้า
    Embrace the night อ้อมกอดแห่งรัตติกาล
    สำหรับ Velvet Hour น้ำหอมแนวพลบค่ำ ที่แสนโรแมนติก
    กลิ่นหอมแสนหวานแบบดอกฟรีเซีย ผสมกับความเซ็กซี่ล้ำลึก แบบ Woody และ Cashmere Incense
    ตัวนี้ได้รับรางวัล New Women's Celebrity Fragrance! จาก CEW Beauty Awards ในลอนดอนด้วยจ้า

Calvin Klein : Eternity Summer Woman 2009 (ผู้หญิง) 100ml กล่องซีล
    1450 บาท SALE 1340 บาท

Lacoste : Dream of Pink 90ml Tester
    SALE 1490 บาท

Mariah Carey : Luscious Pink 100ml กล่องซีล
    SALE 1450 บาท

Bvlgari : BLV EDP II 75ml Tester
    SALE 1790 บาท
    ล่าสุดจากค่าย Bvlgari เช่นกันค่ะ ใครที่ชื่นชอบน้ำหอมกลิ่นสะอาดมีเอกลักษณ์ ไม่ควรพลาดค่ายนี้ค่ะ

Christina Aguilera : Inspire 100ml กล่องซีล

Nina Ricci : Pretty Nina 50ml กล่องซีล

Nina Ricci : Nina Love 50ml กล่องซีล

Kenzo : Amour Florale 85ml Tester
    SALE 1690 บาท

Kenzo : L'eau Par Kenzo Pour Homme 100ml Tester

DKNY : Be Delicious Charmingly Delicious 125ml กล่องซีล
    SALE 1890 บาท
    กลิ่นแอปเปิ้ลเขียวในตำนานจากค่าย DKNY
    สำหรับตัวนี้เป็น Limited Edition ปรับกลิ่นให้น่ารักสดใสกว่าตัวดั้งเดิมค่ะ
    มาพร้อมซองพลาสติก และที่ห้อยโทรศัพท์รูปแอปเปิ้ลเขียวสุดน่ารักค่ะ

Davidoff : Cool Water Wave 100ml Tester
    SALE 1290 บาท

ฺCalvin Klien : Euphoria Crystalline 100ml Tester
    SALE 1790 บาท
    Limited Edition ประดับคริสตัลนะคะ กลิ่นเหมือนรุ่น Euphoria ปกติค่ะ

Calvin Klein : Euphoria EDT 100ml Tester
    SALE 1690 บาท
    Euphoria ตัวล่าสุดจากค่าย CK ค่ะ
    ส่วนตัวชอบ Euphoria ทุกรุ่นเลย ทำกลิ่นมาได้หอมมากกก

0/5
    A - K

Anna Sui : Night of Fancy 75ml Tester
    1500 บาท
    นกยูงแสนงามอีกตัวจากค่าย Anna Sui กับเทพนิยายกลางทะเลทรายยามค่ำคืน
    สำหรับ Night of Fancy จะออกแนวหอมหวานนุ่มๆ แต่ยังปนกลิ่นสดชื่นไว้จางๆ
    เด่นด้วยกลิ่นบลูเบอร์รี่ สตรอเบอร์รี่ป่า ดอกสเตฟาโนติส และดอกมะลิ
    ตบท้ายด้วยกลิ่นหวานนุ่มนม ด้วย Milkshake accord

Arman Basi : Lovely Blossom 100ml Tester
    1200 บาท

Bebe : Bebe EDP 100ml Tester
    1700 บาท

Britney Spears : Curious 100ml Tester
    1150 บาท

Britney Spears : Fantasy 100ml Tester
    1350 บาท

Britney Spears : Midnight Fantasy 100ml Tester
    1350 บาท

Britney Spears : Circus Fantasy 100ml กล่องซีล
    1650 บาท

Bvlgari : Au the Vert Extreme 100ml Tester
    1700 บาท
    กลิ่นหอมของชาเขียว จากค่าย Bvlgari หนึ่งใน Collection ชาทั้ง 3 ของค่ายค่ะ
    เป็นน้ำหอม unisex ที่ใช้ได้ทั้งชายหญิงอีกเช่นเคย
    กับน้ำหอมกลิ่นสะอาดๆ สดชื่น ชุ่มฉ่ำ เปิดตัวด้วยกลิ่นสดชื่นแบบ Citrus จากเบอร์กาม๊อต ส้มแมนดารินและมะนาว
    พอแห้งแล้วกลิ่นชาเขียวหอมชัด ปนด้วยกลิ่น Coriander Cardamom
    เจือด้วยกลิ่นหอมสะอาดของ Sandalwood และ Musk
    พิเศษขวดนี้เพิ่มความเข้ม ติดทนนาน ตามแบบฉบับ Extreme หายากค่ะ รุ่นนี้ นานๆ จะมีเข้ามา

Bvlgari : Au The Vert 150ml Tester
    1600 บาท
    จัดกันไซส์ใหญ่ 150ml คุ้มเกินคุ้ม ใช้กันจนลืมค่ะ
    กลิ่นหอมของชาเขียว จากค่าย Bvlgari หนึ่งใน Collection ชาทั้ง 3 ของค่ายค่ะ
    เป็นน้ำหอม unisex ที่ใช้ได้ทั้งชายหญิงอีกเช่นเคย
    กับน้ำหอมกลิ่นสะอาดๆ สดชื่น ชุ่มฉ่ำ เปิดตัวด้วยกลิ่นสดชื่นแบบ Citrus จากเบอร์กาม๊อต ส้มแมนดารินและมะนาว
    พอแห้งแล้วกลิ่นชาเขียวหอมชัด ปนด้วยกลิ่น Coriander Cardamom
    เจือด้วยกลิ่นหอมสะอาดของ Sandalwood และ Musk เทียบกับ Green Tea ของ Elizabeth Arden แล้ว
    ตัวนี้จะหอมสะอาดๆ ไม่เจือกลิ่นเปรี้ยวของซิตรัสเหมือน Green Tea ของ Elizabeth Arden นะคะ
    หอมสะอาด สงบ ใช้แล้วสดชื่น ผ่อนคลาย ติดอันดับน้ำหอมกลิ่นชาเบอร์ต้นๆ ของโลกเลย คนรักกลิ่นชาไม่ควรพลาดกลิ่นนี้ค่ะ

Bvlgari : Petits Et Mamans 100ml Tester
    พิเศษ 1400 บาท
    พร้อมส่งค่า
    มากี่รอบก็หมดเกลี้ยงทุกรอบเลยค่ะกับน้ำหอมกลิ่นหอมสบายๆ เหมาะกับคนไม่ชอบน้ำหอมกลิ่นฉุน
    ถ้าใครอยากให้มีกลิ่นกายหอมกรุ่นติดตัวแบบแป้งเด็กแล้วละก็
    สาวๆ หลายคน Recommended กลิ่นนี้ให้เ็ป็นอันดับ 1 เลยค่ะ
    กลิ่นหอมน่ารักๆ หลายๆ คนคอนเฟิร์มว่าเหมือนแป้งเด็กแคร์เลย
    รุ่นนี้หาซื้อตามเคาน์เตอร์ยากด้วยจ้า

Bvlgari : Omnia Amethyste 65ml Tester
    1500 บาท

Bvlgari : BLV Pour Homme 100ml Tester
    1450 บาท

Burberry : London EDP 100ml Tester
    1750 บาท
    น้ำหอมแสนอบอุ่น สไตล์ผู้ดีอังกฤษ กลิ่นหอมหวานซึ้ง นึกถึงวันสบายในกรุงลอนดอน
    สาวน้อยแสนหวาน สง่างาม แบบ Rachel Weisz เปิดด้วยกลิ่นไฮโซมีสไตล์แบบกุหลาบอังกฤษ
    พอกลิ่นเบสจะหอมหวาน กระจายตัวดีและติดทนมากๆ
    หลายคนๆ คอนเฟิร์มว่าให้อารมณ์คุณหนู สาวน้อยดูดีมีชาติตระกูลขึ้นอีกหลายแต้ม

Burberry : Brit for Men 100ml Tester
    1650 บาท

Burberry : The Beat for Men 75ml Tester
    1650 บาท

Burberry : The Beat for Her 75ml Tester
    1600 บาท

Burberry : Brit Sheer 100ml Tester
    1800 บาท

Calvin Klein : CK One Summer 2010
    1450 บาท

Chloe : Chloe EDP Intense 75ml Tester
    2500 บาท
    พิเศษค่า ลอตนี้ สำหรับ Chloe EDP Intense
    กับความหอมละมุนละไม จากกลิ่นกุหลาบบานสะพรั่งในสวนกลางฤดูหนาว
    ปรับกลิ่นให้เข้มข้นขึ้นอีกด้วยโทน Oriental ชวนหลงใหลและซับซ้อนขึ้น
    กลิ่นเด่นๆ ยังคงเป็นกุหลาบ พิงค์เปปเปอร์ ลดความเปรี้ยวของลิ้นจี่
    แต่เพิ่มความหวานหอมกลมกล่อมของ Tonka Bean และ Sandalwood
    ตัวนี้จะออกแนวสาวหรู มาดมั่นมากกว่าตัว Chloe EDP กลิ่นติดผิวดีด้วยค่ะ

Davidoff : Echo Woman 100ml Tester
    1550 บาท

กลิ่นหอมหวาน ปนสปอร์ต สไตล์ Davidoff
    เหมาะสำหรับสาวหวาน แต่ไม่อยากเลี่ยนเกิน
    เด่นด้วยกลิ่นไวน์แดง อารมณ์ประมาณองุ่นหมักเจือผลไม้ ดอกไม้หวานๆ
    กลิ่นนี้หอมหวานมากมาย นอกจากจะเหมาะใส่ไปเดทแล้ว หมูว่ากลิ่นนี้ใช้ได้ทุกวันเลยค่ะ

Davidoff : Cool Water for Him 125ml Tester
    1450 บาท

Davidoff : Cool Water Woman 100ml Tester
    1350 บาท

Davidoff : Cool Water Ice Fresh for Him (Limited edition 2010) 125ml กล่องซีล
    1450 บาท

Davidoff : Cool Water Ice Fresh woman (Limited edition 2010) 100ml กล่องซีล
    1450 บาท

Dolce & Gabbana : L'Amoureux (No.6) 100ml Tester
    1850 บาท

Estee Lauder : Brasil Dream 50ml Tester
    1300 บาท
    อบอุ่น น่าค้นหา เต็มเปี่ยมไปด้วยชีวิตชีวา หอมกลิ่นสดใส เปี่ยมเสน่ห์แบบสาวบราซิลเลี่ยน
    ผลิตไซส์ใหญ่สุดที่ 50ml เป็น EDP เรตติ้งดีอีกขวดค่า

Estee Lauder : Pleasures Delight 50ml Tester
    1350 บาท

Gianfranco Ferre : Ferre Rose Princesse 100ml Tester
    1450 บาท

Guess : Guess Gold 75ml Tester
    1250 บาท

Issey Miyake : A Scent 100ml Tester
    1850 บาท
    กลิ่นหอมสะอาดสดชื่นบริสุทธิ์ตามสไตล์อิซเซ่ มิยาเกะนะคะ
    สำหรับกลิ่น A Scent เป็นกลิ่นในแนว Minimalist เน้นความหอมสดชื่น กระจ่างใส เรียบง่าย เป็นธรรมชาติ
    ด้วยกลิ่นหอมสะอาดของดอกมะลิขาว ไฮยาซินท์ และซีดาร์ ซึ่งล้วนแล้วแต่เน้นความหอม สะอาดสดชื่น
    เหมือนหยาดน้ำค้าง เพิ่มความสดชื่นอีกด้วยกลิ่นหอมของเลมอนและ verbena
    ทำให้กลิ่นนี้มีเสน่ห์ ชวนมอง ดูยังไงก็ไม่เบื่อ แถมหนุ่มๆ ก็หยิบไปใช้ได้ด้วย เพราะหอมสะอาดมากค่ะ

Jean Paul Gaultier : Classique 100ml Tester
    1850 บาท

Jessica Simpson : Fancy 100ml กล่องซีล
    1550 บาท
    มาใหม่ กลิ่นหอมหวานน่ารักสุดๆ กล่องซีล 2 ชั้น

Jennifer Lopez : Still 100ml Tester
    1550 บาท

Hugo Boss : Orange 75ml Tester
    1800 บาท

0/5
    L - Z

Lancome : Miracle Homme L'Aquatonic 125ml กล่องซีล
    1850 บาท
    ภาพจินตนาการถึงขุนเขา และสายธารสดใส
    โดดเด่นด้วยกลิ่นสดชื่นแบบซิตรัสจากใบส้ม กลิ่นสะอาดๆจากแมกไม้ และใบหญ้าแฝก
    เป็นกลิ่นสะอาดสดชื่นแบบที่สาวๆ ก็ใช้ได้สบายๆ เลยค่ะ

Lanvin : Eclat d Arpege 100ml Tester
    1600 บาท
    กลิ่นสะอาดๆ อีกตัว ที่สาวๆ หลายคนอยากมีไว้ในครอบครองค่ะ
    คอนเฟิร์มว่าหอมมากๆ อีกกลิ่นเลยค่ะ ขายดีมากๆ จนต้องทำ Limited Edition ออกมาอีกหลายต่อหลายรุ่น
    กลิ่นนี้เป็นกลิ่นที่หอมอ่อนๆ แต่ก็สะอาดและอบอวล นึกถึงท้องฟ้า แสงแดดอ่อนๆ และดอกไม้บานสะพรั่งค่ะ
    เด่นด้วยกลิ่นพีโอนี่ พีชบลอซซั่ม ใบชา ดอกไลแลค
    เจือด้วยกลิ่นหอมสะอาดๆ อย่างมิสค์ แอมเบอร์ ปนกลิ่นกรีนสดชื่นๆ ให้ความรู้สึกเป็นคุณหนูไฮโซ

Lanvin : Eclat d Arpege Summer 50ml กล่องซีล
    1450 บาท

Lanvin : Rumeur 2 Rose 100ml Tester
    1500 บาท

Lolita Lempicka : L de Lolita Lempicka 80ml Tester
    1690 บาท
    L de Lolita Lempicka ขวดนี้ได้แรงบันดาลใจมาจากนางเงือกใต้ท้องทะเลลึก สังเกตได้จากปะการังที่อยู่รอบคอขวด
    ขวดนี้กลิ่นหอม แนวดอกไม้เคลือบน้ำตาลแสนหอมหวาน กลิ่นเปิดจะสดชื่นด้วยเบอร์กาม๊อต และส้ม
    แฝงไปด้วยเสน่ห์เย้ายวนแบบอบเชย เจือกลิ่นดอกไม้ตบท้ายด้วยกลิ่นวนิลาแสนหวาน ติดทน

Lolita Lempicka : Forbidden Flower (Fleur Defendue) 100ml Tester (Limited Edition)
    1850 บาท
    น้ำหอมขวดงามไม่เคยเปลี่ยน งวดนี้มาพร้อมกับรูปโฉมสีทองบ้างค่ะ
    กลิ่นปรับให้เบากว่าตัวเดิมรุ่น Original ที่จะออกแนวหวานหยด
    สำหรับ Forbidden Flower ขวดทอง จะออกแนวหวาน แต่จะเจือกลิ่นหอมของอัลมอนด์และเชอร์รี่
    แถมจะปนกลิ่นกรีนๆ สดชื่นด้วย ทำให้กลิ่นนี้จะสดใสกว่า เหมาะกับอากาศร้อนบ้านเรามากกว่าค่ะ
    สำหรับเหล่าสาวกขวดงามๆ ของ Lolita แล้ว ไม่ควรพลาดแน่นอนค่ะ

Lolita Lempicka : L'Eau de Minuit 100ml Tester
    1850 บาท
    Limited Edition งามๆ จากค่าย Lolita Lempicka อีกเช่นเคยค่ะ

Lolita Lempicka : Si Lolita 80ml Tester
    1850 บาท
    น้ำหอมอีกขวดที่หลายๆ คน รอคอย ถามถึงกันหลายต่อหลายรอบ
    กับน้ำหอมขวดสุดงามรูปใบโคลเวอร์สี่แฉกนาม Si Lolita จากค่าย Lolita Lempicka
    ยังคงคอนเซ็ปท์แฟรี่เทลไว้อย่างเหนียวแน่น โดย Si Lolita จะแสดงถึงความอ่อนโยนของสตรีเพศ
    ความรัก และการสัมผัสอย่างอ่อนโยน แนวกลิ่นเป็น Oriental Flower ที่มีกลิ่นสไปซี่เจือตามสไตล์ของ Lolita
    ตัวนี้จะเน้นสไปซี่แบบสดชื่นของเบอร์กาม๊อต แมนดาริน ปนกลิ่นพิงค์เปปเปอร์ และพัชชูรี่
    ออกแนวหอมเซ็กซี่ เฟมีนีนน่าค้นหาสุดๆ นอกจากนี้แล้วขวดนี้ยังบรรจงทำมาได้ประณีตทุกรายละเอียด
    ปลื้มมากๆ ขวดนี้ ไม่เสียชื่อ Lolita Lempicka จริงๆ ค่ะ

Moschino : Cheap & Chic 100ml Tester
    1550 บาท

Nina Ricci : Nina 80ml Tester
    1750 บาท

Nina Ricci : Le Paradis de Nina 50ml Tester
    1450 บาท
    ตัวใหม่ล่าสุด เป็น Limited Edition ของปีนี้ค่ะ ขวดสีชมพูอ่อน กลีบขาวมุก น่ารักสุดๆ

Nina Ricci : Ricci Ricci 80ml Tester
    1800 บาท

Paco Rabanne : Black XS for Him 100ml Tester
    1850 บาท

Paris Hilton : Siren 100ml กล่องซีล
    1400 บาท

ออกใหม่ล่าสุดจากสาวปาีรีส ฮิลตัน เน้นกลิ่นหอมละมุน บางเบาเหมือนปุยเมฆ

Paris Hilton : Paris Hilton 100ml Tester
    1100 บาท

Prada : Infusion de Fluer d'Oranger 100ml Tester
    1850 บาท

Sarah Jessica Parker : Covet 100ml tester
    เคาน์เตอร์ปกติ 3,200 บาท 1350 บาท
    รอบที่แล้วหมดไวมาก มีสาวๆ มาถามกันหลายคน มาใหม่ตาม request จ้า
    น้ำหอม must have ของ สาวซาร่าห์
    หอมหวานสดชื่นแบบกรีนฟลอรัล แต่นุ่มซึ้งปนชอคโกแลต

Sarah Jessica Parker : Lovely 100ml tester
    1500 บาท

Salvatore Ferragamo : Incanto Bloom 100ml Tester ฝาครบ
    1700 บาท
    ออกใหม่ล่าสุด ปี 2010 กลิ่นน่ารักสุดๆ ใครที่เป็นแฟน Incanto รับรองว่าถูกใจแน่นอนค่ะ

Salvatore Ferragamo : Incanto Charms 100ml Tester
    1350 บาท

Salvatore Ferragamo : Incanto Shine 100ml Tester
    1350 บาท

Salvatore Ferragamo : Incanto Bliss 100ml Tester
    1350 บาท

Sean John : Unforgivable 30ml Tester
    1100 บาท

Sean John : Unforgivable Woman 125ml Tester (ไม่มีกล่อง)
    2050 บาท

Tous : Tous In Heaven for Her 100ml Tester
    1350 บาท

Thierry Mugler : Angel La Rose 100ml Tester
    1850 บาท
    หนึ่งในคอลเลกชั่นสวนแห่งดวงดาวของความหอมระดับตำนานอย่าง Thierry Mugler แค่ชื่อก็ไม่เคยทำให้ใครผิดหวังอยู่แล้ว
    สำหรับใครที่เคยประทับใจกับกลิ่นแสนหวานสุดเย้ายวนอย่าง Angel ด้วยกลิ่นที่ฉีดเพียงครั้งเดียวก็หอมฟุ้งไปไกลก่อนเจ้าตัว
    แถมยังติดแน่น ทนกันทั้งวัน สำหรับ La Rose Angel หลายๆ คนคอนเฟิร์มว่ากลิ่นนี้หอมที่สุดในคอลเลกชั่น Garden of stars กันเลยทีเดียว
    เป็นการนำเอากลิ่น Angel มาเพิ่มเสน่ห์ความหอมหวานของดอกกุหลาบบัลแกเรียน และ Pink Pepper เข้าไป
    โดยมีความหอมของ Citrus Cocktail เป็นกลิ่นเปิด มาช่วยเบรคไม่ให้กลิ่นหวานจนเลี่ยน
    แต่ก็ยังไม่ทิ้งเอกลักษณ์ของความเป็น Gourmand ด้วยวนิลา คาราเมล ชอคโกแลต และคูมาริน ปิดท้าย
    ทำให้กลิ่นนี้สดใสและใช้ง่ายกว่าตัว Angel ดั้งเดิม ครบเครื่องทั้งความหวานหอมและมีเสน่ห์เลยค่ะ

Valentino : Rock n Rose 100ml Tester
    1800 บาท

Vera Wang : Glam Princess 100ml Tester
    1950 บาท
    มีมาขวดเดียวจ้า ล่าสุดจากค่าย Vera Wang เลย

Vera Wang : Princess 100ml Tester
    1690 บาท
    กลิ่นหอมหวานที่สาวหลายๆ คนคลั่งไคล้

Vera Wang : Flower Princess 100ml กล่องซีล
    2090 บาท
    น้ำหอมขวดงาม กลิ่นน่ารักจากค่าย Vera Wang ตัวนี้สีชมพู แหวนสีเงินชมพูค่ะ ฮอตไม่แพ้สีม่วง Princess เลยค่ะ

Vera Wang : Look 100ml Tester
    1700 บาท
    สำหรับตัวนี้เป็นน้ำหอมที่ออกมาต้อนรับคอลเลกชั่นใหม่ของวีรา แวง
    ที่หันมาจับตลาด Ready to wear ต่อยอดจากชุดแต่งงาน
    สำหรับตัว Look สะท้อนถึงความโปร่ง สดใส และโมเดิร์น
    เป็นกลิ่น Floral Fruity ร่าเริงสดใสด้วยส้มแมนดาริน แอปเปิ้ล ลิ้นจี่
    พอแห้งแล้วจะเป็นกลิ่นดอกไม้หอมอ่อนๆ ปนกลิ่นมัสค์จางๆ เหมาะสำหรับวันสบายๆ ใช้ได้ทุกโอกาส

Yves Saint Laurent : Cinema 100ml Tester
    1690 บาท

Yves Saint Laurent : Young Sexy Lovely 75ml กล่องซีล
    1550 บาท

Yves Saint Laurent : Elle 90ml กล่องซีล
    2040 บาท

0/5
    น้ำหอมแบ่งขายกว่า 200 กลิ่น ตามนี้เลยค่ะ

1. น้ำหอมนี้ เค้าว่าหอมกัน แต่ไม่รู้กลิ่นแนวไหน
    2. น้ำหอมนี้ตอนไปเทสต์ก็หอม แต่ทำไมซื้อมาใช้ ไม่เข้ากับเราซะงั้น
    3. ซื้อน้ำหอมมาทีไร ใช้ไม่หมดสักที
    4. อยากใช้น้ำหอมหลายๆ กลิ่น แต่เงินในกระเป๋าไม่เห็นด้วย
    5. ไม่รู้เป็นไร อยากลองน้ำหอมกลิ่นใหม่อีกแล้ว

ใครเจอปัญหาเหล่านี้ แวะทางนี้เลยจ้า

และแน่นอนว่า ก็ยังหยิบเอาน้ำหอมใหม่ๆ ที่เพิ่งออกกันสดๆ ร้อนๆ
    หรือน้ำหอมยอดฮิตทั้งหลาย ที่ไม่ได้วางขายในไทย มาให้ลิ้มลองกันอีกเพียบเหมือนเคยค่ะ

รูปขวดน้ำหอมแบ่งขายค่ะ

สำหรับราคาน้ำหอมแบ่งขาย
    หมูขายไซส์เดียวนะคะ คือขนาด 10ml
    ราคาขาย 10ml ขวดละ 320 บาท รวมส่งแบบลงทะเบียนให้แล้วค่ะ
    (ราคานี้ยกเว้นค่าย Chloe กับ Viktor&Rolf ค่ะ)

Promotion

น้ำหอมทุกขวดที่หมูเอาแบ่งทุกกลิ่น รับรองว่าเป็น น้ำหอมแท้ 100% ใช้เองทุกขวดค่ะ ^ ^ เช็คประวัติก่อนได้จ้า
    น้ำหอมทุกขวด หมูลงภาพน้ำหอมพร้อมรีวิวประกอบการตัดสินใจให้นะคะ
    (ภาพเล็ก คือส่วนที่เป็นภาพถ่ายสินค้าจริงค่ะ ไม่แน่ใจ ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ)

รายชื่อน้ำหอมแบบแบ่งขาย พร้อมส่งเช่นกันค่ะ

น้ำหอมแบ่งขาย แบ่งขายขนาดเดียว 10ml ราคา 320 บาทถ้วนๆ
    รวมค่าส่งแบบลงทะเบียนแล้วค่ะ (EMS เิพิ่ม 20 บาทจ้า) มีแบ่งขายตามนี้นะคะ

สีแดง = น้ำหอมผู้ชาย (Men)
    สีน้ำเงิน = น้ำหอมผู้หญิง (Women)
    สีเขียว = น้ำหอมผู้ชาย/ผู้หญิง (unisex)

A - K

Agent Provocateur : Eau Emotionelle
    Anna Sui : Flight of Fancy
    Anna Sui : Night of Fancy
    Anna Sui : Secret Wish Magic Romance
    Baby Phat : Seductive Goddess
    Britney Spears : Fantasy
    Britney Spears : Midnight Fantasy
    Britney Spears : Hidden Fantasy
    Burberry : Brit for Her EDP
    Burberry : Brit for Him
    Burberry : Brit Sheer
    Burberry : London
    Burberry : The Beat
    Bvlgari : AQVA Pour Homme
    Bvlgari : AQVA Pour Homme Marine

Bvlgari : Au The Blanc
    Bvlgari : Au The Rouge
    Bvlgari : Au The Vert
    Bvlgari : Black

Bvlgari : BLV Eau de Parfum II
    Bvlgari : BLV Pour Femme
    Bvlgari : BLV Pour Homme
    Bvlgari : Omnia
    Bvlgari : Omnia Amethyste
    Bvlgari : Omnia Crystalline
    Bvlgari : Omnia Green Jade
    Bvlgari : Petit Et Mamans
    Bvlgari : Voile de Jasmin
    Cacharel : Promesse
    Cacharel : Scarlett
    Calvin Klein : CK in2U for Her
    Calvin Klein : CK One Summer 2009
    Calvin Klein : Eternity Woman
    Calvin Klein : Eternity Moment
    Calvin Klein : Euphoria
    Calvin Klein : Euphoria Spring Temptation
    Carolina Herrara : 212
    Carolina Herrara : CH
    Chloe : Chloe EDP
    Chloe : Chloe EDP Intense
    Chloe : Chloe Eau de Fleurs Capucine
    Chloe : Chloe Eau de Fleurs Lavande
    Chloe : Chloe Eau de Fleurs Neroli
    Christian Dior : Dior Addict Shine
    Christian Dior : Dior Addict 2
    Christian Dior : J'Adore
    Christian Dior : Midnight Poison
    Christian Dior : Miss Dior Cherie
    Christian Dior : Miss Dior Cherie Blooming Bouquet
    Clinique : Happy
    Clinique : Happy Heart
    Comptoir Sud Pacifique : Crystal de Musc
    Comptoir Sud Pacifique : Musk Alize
    Davidoff : Cool Water Woman
    Davidoff : Echo Woman
    Diesel : Fuel for Life Femme
    Diesel : Fuel for Life Unlimited
    DKNY : Delicious Night
    DKNY : Be Delicious Charmingly Delicious
    DKNY : Be Delicious Fresh Blossom
    DKNY : Red Delicious
    Dolce & Gabbana : L'eau The One
    Dolce & Gabbana : Light Blue
    Elizabeth Arden : Green Tea
    Elizabeth Arden : Mediterranean
    Emporio Armani : Armani Code Summer 2009
    Emporio Armani : Armani Mania
    Emporio Armani : Diamonds
    Escada : Desire Me
    Escada : Ocean Lounge
    Escada : Marine Groove
    Escada : Moon Sparkle
    Escada : Sunset Heat
    Estee Lauder : Pure White Linen
    Estee Lauder : Pleasures
    Estee Lauder : Pleasures Delight
    Gianfranco Ferre : Ferre Rose
    Givenchy : Ange Ou Demon
    Givenchy : Very Irresistible Summer Cocktail
    Gucci : Envy
    Gucci : Envy Me
    Gucci : Envy Me II
    Gucci : Gucci Eau de Parfum II
    Gucci : Flora
    Gucci : Rush 2
    Hermes : Kelly Caleche
    Hugo Boss : Femme
    Issey Miyake : A Scent
    Jean Paul Gaultier : Classique EDP
    Jean Paul Gaultier : Madame
    Jennifer Lopez : Blue Glow
    Jennifer Lopez : Glow After Dark
    Jennifer Lopez : Live Luxe
    Jennifer Lopez : My Glow
    Jennifer Lopez : Still
    Jennifer Lopez : Sunkissed Glow
    Jessica Simpson : Fancy
    Juicy Couture : Juicy Couture
    Kate Moss : Kate
    Kate Moss : Velvet Hour
    Kenzo : Amour
    Kenzo : Flower
    Kenzo : Summer by Kenzo
    Kylie Minogue : Sexy Darling
    Kylie Minogue : Showtime

L - Z

Lancome : Magnifique
    Lancome : Miracle
    Lancome : Miracle So Magic
    Lacoste : Touch of Pink
    Lanvin : Eclat D Arpege
    Lanvin : Jeanne Lanvin
    Lanvin : Rumeur
    Lanvin : Rumeur 2 Rose
    Lolita Lempicka : Fleur Defendue (Forbidden Flower)
    Lolita Lempicka : Lolita Lempicka EDP
    Lolita Lempicka : Lolita Lempicka EDT
    Lolita Lempicka : L de Lolita Lempicka
    Lolita Lempicka : Si Lolita
    Marc Jacobs : Daisy
    Marc Jacobs : Lola
    Mariah Carey : M
    Moschino : Cheap & Chic
    Moschino : Cheap & Chic I Love Love
    Moschino : Cheap & Chic Light Clouds
    Narciso Rodriquez : For Her EDT
    Narciso Rodriquez : Essence
    Narciso Rodriquez : For Her Musk Intense
    Nina Ricci : Nina
    Nina Ricci : Premier Jour
    Nina Ricci : Ricci Ricci
    Paco Rabanne : Black XS for Him
    Paco Rabanne : Black XS for Her
    Paris Hilton : Can Can
    Paris Hilton : Heiress
    Paris Hilton : Paris Hilton
    Paris Hilton : Fairy Dust
    Paul Smith : Rose
    Prada : Infusion D'Iris EDP
    Prada : Prada EDP Tendre
    Ralph Lauren : Notorious
    Ralph Lauren : Ralph Cool
    Ralph Lauren : Ralph Lauren Blue
    Ralph Lauren : Ralph Rocks
    Ralph Lauren : Ralph Wild
    Ralph Lauren : Ralph Style
    Ralph Lauren : Romance Always Yours
    Salvatore Ferragamo : F For Fascinating
    Salvatore Ferragamo : F By Ferragamo
    Salvatore Ferragamo : Incanto Charms
    Salvatore Ferragamo : Incanto Dream
    Salvatore Ferragamo : Incanto Heaven
    Salvatore Ferragamo : Incanto Shine
    Salvatore Ferragamo : Incanto Bliss
    Salvatore Ferragamo : Incanto Bloom
    Sarah Jessica Parker : Covet
    Sarah Jessica Parker : Lovely
    Sean John : Unforgivable Men
    Sean John : Unforgivable Black Men

Sean John : Unforgivable Women
    Stella McCartney : Stella Rose Absolute
    Stella McCartney : Stella Sheer 2009
    Thierry Mugler : Angel La Rose
    Thierry Mugler : Mugler Cologne
    Tommy Hilfiger : True Star Gold
    Valentino : Rock n Rose
    Valentino : Rock n Rose Pret-a-Porter
    Vera Wang : Bouquet
    Vera Wang : Glam Princess
    Vera Wang : Princess
    Vera Wang : Flower Princess
    Vera Wang : Look
    Vera Wang : Sheer Veil
    Vera Wang : Truly Pink
    Vera Wang : Vera Wang EDP
    Versace : Bright Crystal
    Versace : Signature
    Yves Saint Laurent : Baby Doll
    Yves Saint Laurent : Elle
    Yves Saint Laruent : Parisienne
    Yves Saint Laurent : Young Sexy Lovely

หมายเหตุจ้า

1. น้ำหอมขายทั้งขวด ถ้าสนใจอยากซื้อแบบแบ่งขาย ลองสอบถามดูได้นะคะ ถ้ามีคนสนใจหลายคน หมูจะแบ่งขายให้จ้า
    2. น้ำหอมแบ่งขายเป็นน้ำหอมที่แบ่งจากขวดน้ำหอมแท้ทุกขวดนะคะ ไม่ใช่น้ำหอมผสม
    3. น้ำหอมแบ่งขายทุกขวด หมูใช้เองทุกขวดนะคะ แท้แน่นอน อยากดูภาพมุมไหนเพิ่มเติม สอบถามได้ค่ะ
    4. น้ำหอมแบ่งขาย หมูไม่ได้ขายขวดที่หมูใช้ (ขวดเดียวกับที่ใช้แบ่ง) นะคะ ขอโทษหลายๆ ท่านที่สอบถามเข้ามา ถ้าขวดไหนจะขาย จะนำมาลงขายค่ะ
    5. น้ำหอมแบ่งขาย บางขวด บางรุ่น มีขายเป็นน้ำหอมขวดใหม่ บางตัวก็ไม่มีค่ะ
    Last edited by Lookmoo; 05-11-2011 at 01:52 AM.

0/5
    พิเศษ น้ำหอมแบ่งขาย 10ml = 380 บาท

มาใหม่ ไฮโซอลังการ กับล่าสุดของ Chloe ทั้ง 3 สีค่ะ Chloe Capucine, Chloe Lavande และ Chloe Neroli

Chloe : Chloe Eau de Fleurs Lavande
    หมายเหตุ แบ่งขาย 10ml = 380 บาท ไม่รวมค่าส่ง
    ไม่ร่วม Promotion กับน้ำหอมแบ่งขายตัวอื่นนะคะ

Eau de fleurs Lavande มนต์เสน่ห์แห่งดอกไม้ กับกลิ่นหอมหรู
    ถึงขนาดที่สาวๆ เมืองนอกรีวิวไว้ว่ากลิ่นนี้เป็นกลิ่นราชินีแห่งดอกลาเวนเดอร์เลยค่ะ
    เพราะเอกลักษณ์ของลาเวนเดอร์จาก Chloe ที่หอมแนวหรูหรา ทำให้กลิ่นนี้เป็นกลิ่นที่หอมลึกลับ ชวนลุ่มหลง
    เปิดตัวด้วยกลิ่นสดชื่นของซิตรัส เบอร์กาม๊อต และกลิ่นชวนหลงของดอกไวโอเล็ต ลาเวนเดอร์ ใบชา และดอกไอริส
    ตบท้ายด้วยกลิ่นหอมหรูของแคชเมียร์ มัสค์ เวติเวอร์ ซีดาร์และอำพัน
    สาวๆ ที่ใช้กลิ่นนี้คงเป็นสาวสวยลึกลับ มีเสน่ห์ท้าทาย แต่บางอารมณ์ก็ดูอ่อนไหว
    กลิ่นหอมของควีนลาเวนเดอร์มาพร้อมกับขวดสวยหรูสมราคา Chloe ค่ะ

Chloe : Chloe Eau de Fleurs Neroli
    หมายเหตุ แบ่งขาย 10ml = 380 บาท ไม่รวมค่าส่ง
    ไม่ร่วม Promotion กับน้ำหอมแบ่งขายตัวอื่นนะคะ

Eau de fleurs Neroli มนต์เสน่ห์แห่งดอกไม้ กับน้ำหอมกลิ่น Neroli หรือดอกส้ม Orange Blossom
    เป็นน้ำหอมที่หอมสดชื่นและสะอาดแบบกระจ่างใส สำหรับกลิ่น Neroli ก็เป็นกลิ่นหอมหรูแบบนุ่มละมุนละไม
    เปิดตัวด้วยกลิ่นสดชื่นของดอกส้มและโรสแมรี่ ตามด้วยกลิ่นหอมสดชื่นของใบชา เซก และพีโอนี่
    จบด้วยกลิ่นชวนฝันจากมัสค์ ซีดาร์ แอมเบอร์ และ Tonka Bean
    เหมาะกับสาวเปรี้ยวนิด หวานหน่อย แบบคุณหนูผู้บอบบาง น่าทะนุถนอม
    กลิ่นหรูๆ ที่มาพร้อมกับขวดหรูๆ ตามสไตล์ Chloe ค่ะ

Chloe : Chloe Eau de Fleurs Capucine

สำหรับ Capucine เป็นกลิ่นหอมหรูหราตามสไตล์น้ำหอมฝรั่งเศสด้วยกลิ่นของดอก Nasturtium
    กลิ่นตัวนี้จะหอมสะอาดแบบกรีนฟลอรัลมากที่สุดในบรรดา Chloe Eau de fluers ทั้ง 3
    และไม่แปลกใจถ้ากลิ่นนี้จะถูกอกถูกใจหนุ่มๆ หลายคน กับกลิ่นหอมสะอาดชวนให้นึกถึงภาพทุ่งหญ้ากว้างใหญ่
    ด้วยกลิ่นของเบอร์กาม๊อต เลมอน จูนิเปอร์ ตามด้วยกลิ่นหลักสะอาดๆ ของเซก ลิลลี่ จัสมินและกุหลาบ
    และปิดท้ายด้วยกลิ่นหวานๆ ของ Ambroxan กลิ่นนี้สะอาดแบบที่หนุ่มๆ ยังหลง
    ขวดหรูหราดูทันสมัยสมราคา Chloe สาวๆใช้คงได้ลุคแบบสาวสมัยใหม่ ดูสะอาดสะอ้าน น่าหลงใหลค่ะ

Chloe : Chloe EDP

ไม่ต้องพูดให้มากความค่ะ หลายๆ คนคงหลงรักกลิ่นหอมหวานแนวคุณหนูสุดไฮโซ
    จากค่าย Chloe กันไปตามๆ กัน เพราะว่ากลิ่นอันละมุนละไมด้วยกลิ่นเด่นๆ จาก Tuberose
    ผสมกับกลิ่นหวานๆ ของดอกกุหลาบในสวน ลิลลี่ ลิ้นจี่ และดอกแมกโนเลีย
    แม้ว่าจะกลิ่นจะละมุนละไม กลับติดผิวดีเหลือเกิน หอมและใช้ง่าย ราคาเย้ายวนใจ
    เหมาะจะเป็นกลิ่น signature scent ของหลายๆ คนค่ะ

Chloe : Chloe EDP Intense

เช่นเดียวกับ Chloe EDP ค่ะ สำหรับ Chloe EDP Intense
    ก็ยังคงความหอมละมุนละไม จากกลิ่นกุหลาบบานสะพรั่งในสวนกลางฤดูหนาว
    ปรับกลิ่นให้เข้มข้นขึ้นอีกด้วยโทน Oriental ชวนหลงใหลและซับซ้อนขึ้น
    กลิ่นเด่นๆ ยังคงเป็นกุหลาบ พิงค์เปปเปอร์ ลดความเปรี้ยวของลิ้่นจี่
    แต่เพิ่มความหวานหอมกลมกล่อมของ Tonka Bean และ Sandalwood
    ตัวนี้จะออกแนวสาวหรู มาดมั่นมากกว่าตัว Chloe EDP กลิ่นติดผิวดีด้วยค่ะ

0/5
    น้ำหอมแบ่งขายมาใหม่จ้า

Christian Dior : Midnight Poison
    เย้ายวนด้วยเสน่ห์ลึกลับแห่งรัตติกาล กับยาพิษยามค่ำคืนอันเลื่องชื่อ
    ที่ได้อีกหนึ่งสาวบอนด์ Eva Green มาเป็น Presenter ช่างเหมาะกับคาแรกเตอร์ของน้ำหอมเหลือเกิน
    ผิวขาวเนียนตัดกับผมดำขลับ ราวกับดอกกุหลาบงามในราตรีอันมืดมิด
    เด่นด้วยกลิ่นอำพันบนดอกกุหลาบ กับกลิ่นพัชชูรี ลึกล้ำน่าค้นหา และเย้ายวนเป็นที่สุด

Gucci : Rush 2

Burberry : Brit for Men

Issey Miyake : A Scent
    กลิ่นหอมสะอาดสดชื่นบริสุทธิ์ตามสไตล์อิซเซ่ มิยาเกะนะคะ
    สำหรับกลิ่น A Scent เป็นกลิ่นในแนว Minimalist เน้นความหอมสดชื่น กระจ่างใส เรียบง่าย เป็นธรรมชาติ
    ด้วยกลิ่นหอมสะอาดของดอกมะลิขาว ไฮยาซินท์ และซีดาร์ ซึ่งล้วนแล้วแต่เน้นความหอม สะอาดสดชื่น
    เหมือนหยาดน้ำค้าง เพิ่มความสดชื่นอีกด้วยกลิ่นหอมของเลมอนและ verbena
    ทำให้กลิ่นนี้มีเสน่ห์ ชวนมอง ดูยังไงก็ไม่เบื่อ แถมหนุ่มๆ ก็หยิบไปใช้ได้ด้วย เพราะหอมสะอาดมากค่ะ

Elizabeth Arden : Mediterranean
    ติดภาพ+รีวิวไว้ก่อนนะคะ

Moschino : Cheap & Chic

Estee Lauder : Pleasures Delight
    Pleasure อีกรุ่นที่ได้รับความนิยมสุดๆ ค่ะ ตัวนี้กลิ่นหวานกว่า Pleasure ตัวอื่น
    เป็นน้ำหอมกลิ่นแนว Fruity Floral ที่หวานละมุนติดลิ้นสุดๆ
    เด่นด้วยกลิ่นทับทิมฉ่ำๆ ดอกพีโอนี่ ลิลลี่ หลอมละลายไปกับ กุหลาบหวาน
    คาราเมล สตรอเบอร์รี่วิปครีมเนื้อเนียน ตบท้ายด้วยกลิ่นมาร์ชเมลโล่ วนิลา และพัชชูรี่
    เหมือนปิกนิกขนมหวานกลางทุ่งดอกไม้ หวานหวามอบอุ่น เกินห้ามใจ

Bvlgari : BLV II EDP
    หอมสดชื่น สะอาดแบบมีเสน่ห์สุดๆ ค่ะ เป็นน้ำหอมกลิ่นสะอาดที่มาได้ดีมากๆ เหลือเกิน
    แถมเรทติ้งที่เมืองนอกก็แรงเอามากค่ะ ขวดนี้ กับคำนิยามที่ว่าเป็นกลิ่นหอมสะอาด เรียบง่าย แต่ซับซ้อน หรูหรา ราคาแพง
    ตามสไตล์ค่ายหรูอย่าง Bvlgari ซึ่งก็ทำออกมาได้ตรงคอนเซ็ปท์ไม่มีผิดหวังค่ะ
    ตอนเปิดจะมีกลิ่นเปรี้ยวนำ ด้วย Star Anise และ Licorice แต่พอแห้งจะมีเป็นกลิ่นมีเสน่ห์เด่นๆ อย่างพัชชูลี่ Veltiver และดอกไอริส
    ทำให้ขวดนี้หอมโดดเด่นไม่เหมือนใครด้วยกลิ่นแนวสดชื่น แต่ก็ยังเซ็กซี่แบบเครื่องเทศ
    เป็นกลิ่นที่จะเหมาะกับทุกสถานการณ์ไม่ว่าจะเป็นวันสบาย หรือวันที่ต้องการความหรู กลิ่นนี้ผ่านฉลุยค่ะ

DKNY : Delicious Night

Narciso Rodriquez : For Her EDT
    นับเป็นอีกกลิ่นที่สาวๆ หลายคนต่างพากันหลงใหลคลั่งไคล้
    สำหรับ Narciso ขวดชมพู นิยามจะเป็นสาวสวยมีเสน่ห์ เซ็กซี่ โดดเด่นมาแต่ไกล
    โดยจะคงกลิ่นหอมกรุ่นกลิ่นมัสค์เช้าจรดเย็น แต่สำหรับ Narciso ขวดดำ แม้ว่ากลิ่นจะคล้ายกันในช่วงเปิด
    แต่กลิ่นนี้ยิ่งทิ้งไว้ก็จะทวีความหวานหอม นุ่มละมุน ด้วยกลิ่นหอมแนว Floral Chypre ที่หรูหรา
    ผสมผสานกับกลิ่นมัสค์นุ่ม ๆ ทำให้กลิ่นนี้กระจายกลิ่นละมุน ได้อารมณ์สาวสวยแสนหวานหยด
    ที่มาพร้อมกับความหอมโรแมนติก กลิ่นนี้เหมาะกับสาวรุ่น และเหมาะกับโอกาสสำคัญ หรือช่วงหน้าหนาวเป็นพิเศษค่ะ

Estee Lauder : Pleasure

Christian Dior : Dior Addict 2
    ติดรีวิวไว้ก่อนนะคะ

Christian Dior : Miss Cherie Dior Blooming Bouquet
    ติดรีวิวไว้ก่อนนะคะ

Ralph Lauren : Ralph Lauren Blue
    กลิ่นหอมดอกไม้สดชื่นแนว Aquatic Floral ที่ได้รับแรงบันดาลใจจากท้องฟ้าและท้องทะเลสดใส
    เป็นกลิ่นหอมดอกไม้ ที่ไม่หวาน แต่เน้นความสดชื่นมากกว่า ใครที่ชอบน้ำหอมกลิ่นดอกไม้
    แต่ไม่ชอบกลิ่นแรงจัด อยากได้แบบหอมสดชื่น น่าจะถูกใจกลิ่นนี้ค่ะ
    เปิดด้วยกลิ่นหอมของดอกบัว และลิลลี่ ที่ให้ความรู้สึกสะอาดสดชื่นของท้องทะเล
    ตามด้วยกลิ่นหอมของ Tuberose และ Orange Blossom ตบท้ายกลิ่นสะอาดด้วยกลิ่นกรีนสดชื่น
    แบบหญ้ามอส มัสค์ และ Sandalwood ดมแล้วมีความสุข หลายๆ คนยกให้เป็นน้ำหอมแนว Aquatic Floral ที่หอมที่สุดอีกกลิ่นค่ะ

Salvatore Ferragamo : Incanto Bloom
    Incanto Bloom ตัวนี้ค่อนข้างแตกต่างกับ Incanto รุ่นก่อนๆ อย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ
    เป็นน้ำหอมที่หมูประทับใจตั้งแต่แรกเลย สำหรับน้ำหอมกลิ่นแพชชั่นฟรุ๊ต กุหลาบ ฟรีเซีย
    เป็น Floral Fruity ที่ไม่เปรี้ยวแหลม หอมหวานสดใส
    แต่พอกลิ่นกลางจะหวานน่ารักเหมือนสาวน้อยแรกแย้มด้วยกลิ่นกุหลาบสวน
    แถมด้วยกลิ่นนุ่มๆ ละมุนแบบ musk แซม เรียกว่าประทับใจกันสุดๆ
    ทั้งสดใส สดชื่น ทันสมัย เหมาะกับเลดี้ยุคใหม่ สาวๆเวบนอกชื่นชมกันเป็นแถวๆ
    ว่างๆ อย่าลืมหาโอกาสแวะไปดมกันนะคะ รับรองต้องถูกใจ

Sean John : Unforgivable Woman
    น้ำหอมผู้หญิงขวดแรกจาก Sean John ค่ะ กลิ่นแนวอบอุ่น เซ็กซี่ แล้วก็น่าค้นหามากๆ อีกกลิ่นค่ะ
    กลิ่นแรกจะออกแนวเปรี้ยวเย็นนิดๆ ค่ะ แต่ note ที่เหลือจะอบอุ่น และเย้ายวนเป็นที่สุด เจ้าของกลิ่น (Diddy)
    เค้าว่าเป็นกลิ่นที่อบอุ่นเหมือนร่างกายผู้หญิง แต่เย้ายวนด้วยกลิ่นหอมนุ่มแบบครีมค่ะ
    กลิ่น Base หมูว่าหอมอ่อนๆ คล้ายกลิ่นฝนจางๆ ด้วยค่ะ

Thierry Mugler : Mugler Cologne
    ขึ้นชื่อว่า Mugler น้ำหอมแต่ละตัวย่อมไม่ธรรมดาแน่นอน
    ขวดเขียวๆ ตัวนี้ กลิ่นหอมซิตรัส สดชื่นอย่างแรง ใช้ได้ทั้งหญิงและชายเลยค่ะ
    ใส่เดี่ยวๆ ก็สดชื่น เอาไปเลเยอร์ทับตัวอื่นที่หวานๆ ก็ได้อารมณ์หวานซ่อนเปรี้ยว กำลังดี
    แต่พอแห้งแล้ว หอมสะอาด สดชื่นเหมือนกลิ่นสบู่ เป็นกลิ่นที่สดชื่นมากๆ เหมาะใช้ทุกวันเลยค่ะ

Lolita Lempicka : L de Lolita Lempicka
    น้ำหอมขวดงามแงะ จาก Lolita Lempicka ขวดนี้ ได้แรงบันดาลใจมาจากนางเงือกใต้ท้องทะเลลึก
    สังเกตได้จากปะการังที่อยู่รอบคอขวด แต่อย่าเข้าใจผิดคิดว่ากลิ่นแบบ Aqua scent นะคะ
    ขวดนี้กลิ่นหอม แนวดอกไม้เคลือบน้ำตาลแสนหอมหวาน กลิ่นเปิดจะสดชื่นด้วยเบอร์กาม๊อต และส้ม
    แฝงไปด้วยเสน่ห์เย้ายวนแบบอบเชย เจือกลิ่นดอกไม้ตบท้ายด้วยกลิ่นวนิลาแสนหวาน ติดทน
    เหมาะสำหรับหน้าหนาว หรือใส่ไปเดทช่วงเย็นก็เหมาะจ้า

Lolita Lempicka : Si Lolita
    น้ำหอมอีกขวดที่หลายๆ คน รอคอย ถามถึงกันหลายต่อหลายรอบ
    กับน้ำหอมขวดสุดงามรูปใบโคลเวอร์สี่แฉกนาม Si Lolita จากค่าย Lolita Lempicka
    ยังคงคอนเซ็ปท์แฟรี่เทลไว้อย่างเหนียวแน่น โดย Si Lolita จะแสดงถึงความอ่อนโยนของสตรีเพศ
    ความรัก และการสัมผัสอย่างอ่อนโยน แนวกลิ่นเป็น Oriental Flower ที่มีกลิ่นสไปซี่เจือตามสไตล์ของ Lolita
    ตัวนี้จะเน้นสไปซี่แบบสดชื่นของเบอร์กาม๊อต แมนดาริน ปนกลิ่นพิงค์เปปเปอร์ และพัชชูรี่
    ออกแนวหอมเซ็กซี่ เฟมีนีนน่าค้นหาสุดๆ นอกจากนี้แล้วขวดนี้ยังบรรจงทำมาได้ประณีตทุกรายละเอียด
    ปลื้มมากๆ ขวดนี้ ไม่เสียชื่อ Lolita Lempicka จริงๆ ค่ะ

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->