UPDATE !!! May!!!

ไม่แน่ใจการตัดสินใจตัวเองและเงินในกระเป๋า กรุณาอย่า Confirm

ทำให้แม่ค้าต้องมานั่งแพคของแล้วก็ไม่เอา
อย่าให้ระบุชื่อค่ะ ไม่อยากทำร้ายจิตใจ
แต่มีหลายรายแล้ว เพิ่งรู้ว่ามัน น่ารำคาญญญญญ @_@

อ่านซักนิด จะได้ไม่ผิดใจกัน ^^

ค่าส่ง 30B ราคาีที่ลงไว้ ยังไม่รวมค่าส่ง
CF No CC สั้นๆ แต่บางคนก็ไม่เข้าใจความหมาย ยังจะมา CF CF CF อยู่ได้ แล้วก็ไม่เอา บร๊ะ!!!!!
โอนเงิน หลังจาก CF 1 วัน หลังจากนั้นแม่ค้าจะ CC โดยอัตโนมัติ เพราะฉะนั้น CF แล้วรีบโอนนะคะ ปล่อยทิ้งไว้ สามวันแล้วมาโอน แม่ค้างงนะคะ ไม่รู้ยอดเงินใครด้วยนะเออ

Update!!

เสื้อชีฟองสีขาว ฟรีไซส์ใส่สบาย กระดุมมุกขอบทอง สวยหรู ใส่ครั้งเดียว สภาพดี 120B
เสื้อแขนกุดคอปก ลายจุด กระเป๋าลายดาวทอง ซื้อมาเก็บ 120B

เสื้อครอป ลูกไม้ December no.5 สภาพดี ขาย 100B

เดรสสีชอคกิ้งพิ้งค์ ดีเทลสวย 100B หน้าอกไม่เกิน 36 ยาว33 (ขออนุญาติยืมรูปเจ้าของเก่าค่ะ)
เสื้อคลุมสีเทาดำ วิ้งๆ ใส่ได้เรื่อยๆ 70B (ขออนุญาติยืมรูปเจ้าของเก่าค่ะ)

สายเดี่ยวผ้ายืดสีดำ ลายจุดขาว 70B
เสื้อคลุมคาร์ดิแกนสีเทา ประดับโบว์ชมพู น่ารักมากค่ะ ไม่เคยใส่เลยค่ะ 120B

ชีฟองสีเทา กระดุมทอง ปกเชิต แขนค้างคาว ตัวหลวมๆ ลุควินเทจ ไม่เคยใส่ค่ะ 100B
เสื้อยืดทางขาวดำ แขนเปีย ฟรีไซส์ ไม่เคยใส่ค่ะ 70B

เดรสผ้าสีขาว กระดุมทอง หน้าอกไม่เกิน 37 ความยาว 33 สภาพดีค่ะ ราคา 150B
เสื้อครอปสีเทาดำ แขนค้างคาว ช่วงอกมีหมุดสีเงินปัก (ปักแบบติดไปกับเนื้อผ้า ไม่หลุดแน่นอน)ขาย 100B

เดรสตัดต่อเสื้อยืดสีขาวลายนกฮูก ล่างเป็นกระโปรงริ้วๆ ชั้นๆ สีม่วงเข้ม ใส่สบายผ้านิ่มมาก ฟรีไซส์ ยาว 34
สภาพใหม่ ไม่เคยใส่เลย ขาย 100B

เสื้อยืดสีขาวปักเลื่อมสีดำ ลายมิกกี้เมาส์ size M สภาพดีค่ะ SALE 100B

แขนกุดชีฟองสีเทา ปักเลื่อมลายรองเท้าส้นสูง ไม่เคยใส่ค่ะ ขาย 100B

เสื้อคอตตอน แขนพอง คอจีน สีชมพูโอโรส สวยดี หวานมากกกก สภาพดีจ้า 100B
เสื้อชีฟองแขนสั้นรับหน้าร้อน สีเขียวมินท์ ปักเลื่อม ตัวหลวมๆ ใส่ชิลๆ สภาพดี ใส่ครั้งเดียว 100B

เสื้อผ้าคอตตอนสีดำ ด้านหลังผ้ายืดสีครีมๆ แขนปาด ชายเสื้อมีลูกไม้ด้วย ใส่รับหน้าร้อน ผ้าเนื้อนิ่มๆ ขาย 70B
เสื้อผ้านิตติ้ง สีน้ำตาล คอปักเลื่อมสีทองๆ แขนพับ ด้านหลังเว้ากลางหลัง (ใส่เสื้อกล้ามก็ไม่เห็นค่ะ) ผ้านิ่มๆ 70B

เสื้อยืดตัวยาว ใส่เป็นเดรส หรือใส่กับขาสั้น สีสดใสรับซัมเมอร์ ผ้านิ่มใส่สบายๆ มีกระเป๋าข้างด้วย สภาพดีจ้า 70B
เหลือสีเขียว

เสื้อยืดสีดำ คอปาด เอวจัมป์ แขนศอก เอวจัมป์มีกระดุมสีขาวติด ยี่ห้อ RJ Story สภาพดี ขาย 70B

เสื้อผ้าลื่นๆ สีดำ ระบายๆขอบขาว สภาพใหม่ 100B

เสื้อยืด Amulet ช่วงอกเป็นผ้าชีฟองทำเป็นรูปดอกกุหลาบ 70B
แขนกุดสีเทาดำ 70B

เสื้อผ้าคอตตอนสีดำ คอจีน เอวมีโบว์ผูก เรียบร้อยใส่ทำงานได้ ขาย 70B

เสื้อยืดสีเทา ประดับมุก สภาพดี ขาย 200B--------100B
เสื้อชีฟองเทา ประดับโบว์ดำ เอวจั็มป์ แขนตุ๊กตา ขาย 130B------100B

เสื้อยืดสีเทาดำ แขนศอก เอวจัมป์ คลาสสิคดี มีกระเป๋าข้างตัว ขาย 100B
เสื้อแขนกุดผ้าชีฟอง สีดำ ปักเลื่อมเป็นกุหลาบ ด้านหน้ามีซับใน ขาย 150B

ชีฟองสีเขียวมะนาว ลายหัวใจ ด้านหน้าซับใน -------SOLD
ชีฟองสีฟ้าเขียวฟ้าทะเล ขาย 100B อกไม่เกิน 36

เสื้อยืดสีขาว เก๋ดี กระโหลกผูกโบว์ 80B อกไม่เกิน 36---------70B
เสื้อปีกค้างคาว ขอบเป็นลูกไม้ สวยดีค่ะ สีเทาอมฟ้า อกไม่เกิน 36 150B-----100B

เสื้อลายริ้ว สีกรมขาว คอปาด แขนศอก Navy สไตล์ ขาย 70 B

เสื้อยี่ห้อ AIIZ size S สีดำ ผ้าไหมพรม แขนศอก ไซส์s แต่ไมไ่ด้เล็กมากนะคะ แม่ค้า 35-28-34 ก็ใส่ได้เพราะมันเป็นผ้าไหมพรม ยืดๆ ขาย 100B
เสื้อผ้่าไหมพรม สีชมพูชอค ฟรีไซส์ คอกลมลึก ใส่ักับกล้ามข้างใน แขนศอก เอวจัมป์ ขาย 70B

เสื้อสีครีมผ้าคอตตอน ขาย 70B
เสื้อยืดสีครีมแขนศอก กระเป๋าผ้าชีฟองริ้วๆ สีดำ ลายกระโหลก 100B----70B

เสื้อยืดสีครีม ลายตัวอักษร แขนค้างคาวนิดๆ คอปาดหน่อย ใส่น่ารักดี หน้าหลังมีอักษรจ้า ขาย 70B

NEW BAGS ---------100B รวมส่ง ทุกใบค่ะ

กระเป๋าถักสีเทา ใหม่มากๆ size L
กระเป๋าถักสีขาว ลายแดงเขียว size M
กระเป๋าผ้าสีขาวถัักๆ พวงกุญแจผีเสื้อ sizeM
กระเป๋าสีน้ำตาล sizeM

กระเป๋าวินเทจ สีน้ำตาลแดง สายปรับได้ สะพานยาวดูเก๋มาก สวยค่ะ สภาพใหม่ป้ายห้อยเลย แม่ซื้อมาเก็บค่ะ ^^
สีแบบรูปแรก

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
เบรเซอร์สีดำ ผ้ายืด ฟรีไซด์ ได้มายังไม่เคยใส่ค่ะ 100B

เสื้อยืดสีขาว แขนมุ้งดำเป็นระบายๆ ยืมรูปเจ้าของเก่า ขอบคุณค่ะ----70B

กางเกงยีนส์สั้น size M ขอยืมรูปเจ้าของเก่า -------50B

เสื้อยืดสีดำ แขนศอก ช่วงแขนมีระบายเป็นชั้นๆ ช่วงบ่าตั้ง ทรงเกาหลี ยี่ห้อ RJ Story เนื้อผ้าดี ทรงสวย หน้าอกไม่เกิน 36 -----------50B

เสื้อแขนกุด ได้จากในนี้ สภาพดีมาก เซ็กซี่มาก ------70B

รูปของเจ้าของเก่า ขอบคุณค่ะ

เบรเซอร์ ลูกฟูกสีครีม สภาพ 80% ขวาเป็นเสื้อยืดยี่ห้อ Zein ริ้วดำขาวเทา size M ด้านหลังเป็นสีดำล้วน Used สภาพดี

เสื้อสีขาวแขนตุ๊กตายาวถึงศอก คอระบาย มีโบว์ วินเทจน่ารักใส่กับกระโปรงไปทำงาน Used สภาพดีมาก 50B
เสื้อยืดสีดำล้วนประดับคริสตัล ยี่ห้อ EXT Size L NEW 50B

เสื้อเชิตทำงานลายทางสีเทา ยี่ห้อ Pena House size M แขนตุ๊กตา สภาพดีมาก ใส่ทำงานสวยมาก มีโบว์ลูกไม้ผูกใต้คอ (โบว์เอาออกได้ค่ะ) ----120B

Recommend! เสื้อผ้าคอตตอนลื่นๆ เงาๆ คล้าย Silk ยี่ห้อ PENA size M แขนตุ๊กตา คอผูกโบว์ กระดุมหน้า ใส่ทำงาน น่ารักมาก สีเบจ สุดคลาสสิค ซื้อมา 700B Used ไปครั้งเดียว 120B

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ZONE 50B

เสื้อยืดสวยๆ ส่วนมาก Size M มือสอง สภาพดี

3ตัว 150B ส่งฟรีจ้า เลือกเลยๆๆๆๆ (แจ้งแม่ค้าด้วยนะ ว่า 3 ตัว 150B ส่งฟรี บางทีแม่ค้าลืมจ้า)

เสื้อยืดสีเทา ตัดต่อ ด้านล่างเป็นลายทางดำเทา ฟรีไซส์

เสื้อคอปาด สีน้ำตาลม่วงๆ ปักเลื่อมสวยงาม Used สภาพดี
เสื้อผ้ายืดคอกลม สีขาว แขนตุ๊กตาชีฟอง ด้านหน้ามีผ้าริ้วชีฟอง Used สภาพดี SOLD OUT

เสื้อแขนกุดสีม่วงมังคุดแขนริ้ว ช่วงคอเป็นริ้วๆ ปักเลื่อม

ตัวสีเทาเป็นเดรสสั้น แขนยาว NEW กับเสื้อยืดขาว ลายลิง พอล แฟรงค์ Used ครั้งเดียว SOLD

[SIZE=1]Thanks: Ro ฝากรูป[/SIZ

เสื้อยืดสีขาว ลายหัวใจนูนๆ กับ เสื้อยืดครอป สีดำ Brio ลายกราฟฟิคสีเทา-----SOLD

เสื้อยืดคอวี สีน้ำตาลเทา แขนมีดีเทล์เย็บเป็นย่นๆ เรียบๆ ดูดี

เสื้อสายเดี่ยวสีชมพูสดใส รับซัมเมอร์ Used สภาพดี
ดีเทล์สวย กระดุม สีน้ำตาล มีกุ๊นขอบหลายๆสี ด้านหลังเป็นสมอค หน้าอกไม่เกิน 36 จะใส่ได้ค่ะ

เสื้อผ้าลื่นๆ สีเทาฟ้า แขน กระเป๋าด้านหน้า ด้านหลังช่วงบน เป็นลูกไม้สีฟ้าๆ เทาๆ ปลายเสื้อผูกได้ น่ารักดี ผ้านิ่มใส่สบายมาก ฟรีไซด์นะคะ ใส่ครั้งเดียว สภาพดี

เสื้อยืดสีเทา คอกลม ฟรีไซส์

เสื้อยืดสีขาวพิมพ์ลาย ผ้าบางใส่สบาย ฟรีไซส์

เสื้อยืดสีกรมท่า เก๋ตรงแขนเว้า มีกระดุมให้ติดทรงบ่า เป็นแขนปาดได้...ช่วงอกมีตราไก่เพิ่มความเก๋ ปลายเสื้อเป็นผ้าลายจุดสีเทาขาว

เสื้อแขนกุดสีออฟไวท์ ยี่ห้อ FQ&L Size M คอระบาย ลายผู้หญิง น่ารักดี

เสื้อคลุมตัวสั้นสีครีม ช่วงคอเป็นเฟอร์สีน้ำตาล ผูกโบว์

เสื้อคอเต่า ไหมพรม คลาสิคดีแท้ ยี่ห้อ AIIZ size S สาวออฟฟิส ไม่ควรพลาด

สายเดี่ยวชีฟอง ปักเลื่อม หมุดตุ้งติ้ง เซ็กซี่จ้า

เสื้อแขนกุดขาว ยี่ห้อ พริ้ว

เสื้อคอกลม ผ้าไหมพรม ไหล่เว้า ยี่ห้อ Jousse size 36 สีน้ำตาล งานดี Used สภาพดีมาก

กางเกงขาสามส่วน ลายสกอตสีน้ำตาล ดิ้นทองๆ สวยดีค่ะ
เอว 30 สะโพก 35 ประมาณ size L

เสื้อยืดยาว ลายขวางสีขาวดำ ประดับกระดุมทอง ใต้อกเป็นยางยืด ได้มาจากในนี้

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ZONE 200B

ชุดเดรสไปงาน สีครีมทอง สายเดี่ยว เป็นโบว์ผูก
แม่ค้า 35-28-35 สูง 155 ค่ะ
ซื้อมาจากร้านที่มาบุญครอง 2000B ขอส่งต่อ SUPER SALE
200B

ช่วงอกประดับลูกปัดยาวสีทอง น้ำตาล

ช่วงเอวมีโบว์สีทองผูก เพิ่มความหวาน

เสื้อคลุมถักตัวสั้น สุดหรู ประดับมุก ขาย 100B ซื้อทั้งชุดลดเหลือ 350B

ขอบคุณที่แวะชมนะคะ
ขอบคุณ SBN Town ค่ะ