สนใจสินค้า สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ e-mail :
prettybags_2011@hotmail.co.th นะคะ

หรือ โทร.086 109 1903 ค่ะ
ให้สิทธิ์คนที่โอนเงินก่อนนะคะ

เงื่อนไขการส่งสินค้า : ส่งสินค้าทางไปรษณีย์ค่ะ
--- > ลงทะเบียน = 30 บาท
--- > EMS = 50 บาท
ส่งสินค้าภายใน 1-2 วันหลังจากลูกค้าโอนเงินค่ะ
++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
300 บาทค่ะ

ไม่รวมตัวในนะคะ

แซกยีนส์ รวมเข็มขัดค่ะ
++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
250 บาทค่ะ

ด้านหน้า

ด้านหลังค่ะ

เสื้อคลุมสีชมพูไม่รวมสายเดี่ยวตัวในนะคะ

SALE 150 บาทค่ะ

สื้อยืด, เสื้อกล้าม Hello Kitty Sale ตัวละ 70 ค่ะ

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
เสื้อกล้าม Hello Kitty

โปโล SALE 70 บาทค่ะ (SIZE S, M)

SIZE S : มีสีตามรูปเลยค่ะ

POLO แขนตุ๊กตา มีสี ขาว,เขียวอ่อน, เขียว, ฟ้า, ชมพู

SIZE M : มี 2 สีค่ะ สีฟ้า และ สีชมพูค่ะ
============ ^-^ ============

สุดท้ายขอฝากขายกระเป๋าทรงขนมจีบ ด้วยค่ะ pre-order มาจากจีน สินค้ามือ 1 ค่ะ
สนใจสอบถามได้นะคะ

รูปด้านหน้ากระเป๋าค่ะ

รูปด้านหลังกระเป๋าค่ะ
ขอบคุณพื้นที่ดี ๆ ที่ SBN ค่ะ