ขายคอร์ส IPL ที่ Esplanade 10 ครั้ง (ยิง Q-Switch ได้ด้วย) และ Carboxy + mesofat

สวัสดีค่ะ

ขายคอร์ส Smartlite IPL ของ ธนาภาคลินิก ที่เอสพลานาดรัชดาค่ะ
โดยสามารถขอเปลี่ยนเป็น ยิง Q-Switch ได้ด้วยค่ะ ตัวนี้จะช่วยลดรอยแผลเป็นดีกว่าค่ะ

ทำ2อันคู่กันได้ผลดียิ่งขึ้น 10 ครั้งใสเด้งไปเป็นปีๆเลยค่ะ

http://www.tanapaclinic.com/

10 ครั้ง ทำได้ทุกวัน ไม่มีวันหมดอายุค่ะ ขาย 4800 บาทค่ะ

ส่วนตัวเราทำเองด้วย หน้าใสขึ้น รูขุมขนเล็กลง แล้วให้เค้ายิงกำจัดขนได้ด้วยจ้า

ลองมาคุยกันก้อนได้ค่ะ ถ้าใครอยากได้น้อยกว่านี้ก็ได้ค่ะ

ขายครั้งละ 480 ขอขายขั้นต่ำ 6 ครั้งนะคะ

chocolakk@hotmail.com จ้า

0896600514

ขอเปนอีเมลล์หรือโทรมาจะสะดวกกว่านะคะ

มีคอร์ส Carboxy ด้วยค่ะ ที่ Esplanade เช่นกันค่ะ

แบบได้ทุกส่วนทำครั้งนึงได้มั้ง แขนขาน่องหน้าท้อง

ไม่จำกัด cc ไม่มีวันหมดอายุ โดยสามารถเปลี่ยน carboxy เป็น mesofat ฉีดให้ไขมันชั้นลึกๆ สลายเร็ว ทำคู่กันสองอันเลยก็ได้ค่ะ

ขาย 10,000 ทำได้15ครั้งค่ะ ตกครั้งละ 600 กว่าบาท ถูกมากๆค่ะ

ยังไงลองโทรมาคุยได้ก่อนนะคะ

เทคโนโลยี Smartlite IPL ของเครื่อง Chromolite S

Chromolite S เป็นผลิตภัณฑ์จากประเทศอังกฤษ ที่ผ่านการรับรองจากองค์การอาหารและยาของประเทศสหรัฐอเมริกาแล้ว

เป็นการผสมผสานลำแสงสีเหลืองและสีแดง เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพในการรักษา

เป็น IPL ที่มีหัว probe สามารถทำความเย็นได้พอเหมาะ เวลาที่ใช้ยิง จึงไม่มีความจำเป็นที่ต้องใช้เจล เป็นสื่อในการยิง ซึ่งผลที่ได้ ทำให้พลังงานสามารถส่งผ่านมายังผิวหนังได้โดยตรง ไม่กระจัดกระจายไปตามแนวหักเหของเจล เป็นผลทำให้เกิดผลการรักษาได้สูงสุด

ความยาวคลื่น 535 นาโนเมตร ใช้ในการรักษา สิวอักเสบ รูขุมขนกว้าง ฝ้า รอยดำ และรอยหมองคล้ำ ในชั้นตื้น รวมไปถึงเส้นเลือดฝอยที่ขยายตัวผิดปกติ

ความยาวคลื่น 610 นาโนเมตร ใช้ในการกระตุ้นการสร้างคอลลาเจนใต้ผิวหนัง ฟื้นฟูหลุมแผลเป็น รวมไปถึงกำจัดขนที่ไม่ต้องการได้