[IMG][/IMG]
กางเกงกระโปรง สไตล์เกาหลี 120 บาท ของใหม่ ราคาเบาๆๆจ้า

สินค้ามือหนึ่งพร้อมส่ง แบบน่ารักจ้า

ติดต่อทาง soda_cooly4@hotmail.com สะดวกกว่าจ้า
¯ซื้อสินค้าเเล้วไม่รับเปลี่ยนคืนค่ะ
¯ให้สิทธิคนพร้อมโอนก่อนนะค่ะ
¯cfเเล้วช่วยโอนภายใน1วันด้วยค่ะ

มีแต่ scb นะคะ สินค้ามือหนึ่งทั้งหมดจ้า
สนใจสอบถามเพิ่มเติมทางเมล์ได้จ้า

[SIZE="3"]ค่าส่งลงทะเบียน 35 บาท ค่าส่ง EMS 50 บาทคะ
กางเกงประโปรงเอวสูง มีหลายไซต์จ้า ผ้าเนื้อนิ่ม ใส่สบาย มีหลายสีจ้า สอบถามเพิ่มเติมได้จ้า [/SIZE]

ต่างหูคู่ละ 35 บาท ด้านบน ซื้อต่างหู 3 คู่ เอาไปเลย 100 บาท

ต่างหูคู่ละ 45 บาท ด้านล่าง ซื้อต่างหู 3 คู่ ส่งฟรีจ้า

ลงเพิ่มจ้า เสื้อกันหนาว ใส่คลุมทำงาน แบบน่ารักมากจ้า

สีเหลืองเหลือ 2 ตัว

สีเขียวขี้ม้า มี 1 ตัวจ้า

หมายเหตุ แม่ค้าเอามือถือถ่ายภาพอาจไม่ชัด สอบถามเพิ่มเติมได้จ้า