Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: Runve รีนิว เครื่องนวดหน้าระบบอัลตร้าโซนิค เผยผิวสวยใสสไตล์รีนิว 3390.- lot แท้ และ ใหม่กิ๊กเลยค่ะ

Warning Points:
    0/5

Smile Runve รีนิว เครื่องนวดหน้าระบบอัลตร้าโซนิค เผยผิวสวยใสสไตล์รีนิว 3390.- lot แท้ และ ใหม่กิ๊กเลยค่ะ

มาแล้วจ้า สำหรับคุณลูกค้าที่สนใจโทรมาถาม และสั่งจองไว้หลายๆ ท่าน

----------------------------------

แจ้งกติกากันสักนิดก่อนชมสินค้าจ้า
    + สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ใหม่แกะกล่อง หากไม่แท้เราคืนสตางค์พร้อมค่าปรับไปเล้ย
    + CF แล้ว สอบถามสินค้าทาง PM หรือ อีเมล์ที่ lunahealthplus@gmail.com นะคะ
    + CF หมายถึงพร้อมโอนสตางค์ภายใน 3 วันนะคะ มีค่าจัดส่ง EMS 50บาท
    ถ้าหลังจากนั้นขออนุญาตยกเลิก orderนะ ยกเว้นกรณีแจ้งแม่ค้าไว้แล้ว แม่ค้าจะมอบ code
    ไว้ให้ติดตามสถานะของพัสดุค่ะ
    + สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ (ของแท้ และมี stock ทุกชิ้นค่ะ)
    + สินค้ามีจำนวนจำกัดในบางรายการ ขออนุญาตมอบให้กับคุณลูกค้าที่สะดวกโอนเงินก่อนนะคะ
    + ปกติแล้วแม่ค้าเป็นคนสบายๆ และมีตัวตนจริง ลอง search email ของแม่ค้าจาก www.google.com ได้จ้า

---------------------------------------------

เครื่องนวดหน้าระบบอัลตร้าโซนิค

นวัตกรรมการบริหารกล้ามเนื้อแบบใหม่โดยใช้คลื่นเสียง ซึ่งมีความถี่ในการสั่นสะเทือนนับล้านครั้งต่อวินาทีเข้าไปนวดกระตุ้นการทำงานใต้ผิว และช่วยออกกำลังกายให้แก่ผิว จึงส่งผลให้ผิวพรรณยกกระชับสดใส เปล่งปลั่งไร้ริ้วรอย รวมทั้งยังช่วยทำให้เนื้อครีมบำรุงแตกตัวเล็กลง ส่งผลให้ซึมลึกเข้าสู่ผิวชั้นในได้ล้ำลึกและทำงานเต็มประสิทธิภาพมากขึ้นจนคุณสัมผัสได้ภายใน 14 วัน

คุณสมบัติ
    # ช่วยกระชับกล้ามเนื้อ บริเวณ ใบหน้า ลำคอ ชะลอริ้วรอย
    # กระตุ้นการผลัดเปลี่ยนเซลล์ผิว
    # ช่วยลดริ้วรอย จุดด่างดำ รวมทั้งช่วยขจัดสิ่งสกปรกตามรูขุมขน
    # ช่วยให้ทรวงอกกระชับ เต่งตึง ได้รูปทรง
    # ช่วยลดเซลล์ลูไลท์ บริเวณต้นขา สะโพก หน้าท้อง ฯลฯ ที่ต้องการ
    # ช่วยเพิ่มประสิทธิภาพ ในการทำให้ผิวบำรุงผิวต่างๆ สามารถซึมเข้าสู่ผิวได้ดีขึ้น
    การใช้เครื่องนวดอย่างต่อเนื่องเป็นประจำทุกวันเพียงวันละ 15 นาที สามารถช่วยยกกระชับเรือนร่างและสลายไขมัน รวมทั้งป้องกันการสะสมของเซลลูไลท์บริเวณหน้าท้อง สะโพก ต้นแขน ต้นขาได้อย่างมีประสิทธิภาพ ** เพียงวันละ 5-10 นาที สู่ผิวกระชับ เรียบเนียน สดใส

** สภาพ 100% + คู่มือภาษาไทย + VCD สาธิตการใช้งานและเจลวิตามิน ซี ด้วยค่ะ
    คำแนะนำพิเศษ

1. เด็ก สตรมีครรภ์ ผู้ป่วยโรคหัวใจ ไม่ควรใช้เครื่อง

2. ใช้ภายใต้คำแนะนำของแพทย์ หรือนักกายภาพบำบัด

3. ข้อมูลเพิ่มเติมให้ดูในเอกสารกำกับเครื่องมือแพทย์

ประโยชน์ วิธีการใช้ และวิธีการเก็บรักษา : ตามเอกสารกำกับเครื่องมือแพทย์ จน.57/2546

รับประกันสินค้า 1 ปี

RUNVE : use on face and body with reduce sign of aging.

ราคาปกติ 4250.- แม่ค้าขาย 3390.- เท่านั้น

สินค้าจะเข้าที่ร้าน อาทิตย์หน้าจ้า แวะมาซักถามกันได้นะคะ ^^

ขอบคุณ sbntown และ siambrandname มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 05:39 PM.

0/5
    สินค้าได้นำเข้ามาจำหน่ายอีกครั้งแล้วจ้า มีสองโปรฯ ให้เลือกกันค่ะ ( 25-Jan-56)

โปรฯ ที่ 1 ซื้อเครื่อง RUNVE รีนิว เครื่องนวดหน้าระบบอัลตร้าโซนิคเดี่ยวๆ นะคะ

ราคาปกติ 4250.- ขายที่ 2990.- จ้า และ...
    Last edited by darwee; 01-25-2013 at 10:39 PM.

0/5
    ถ้าซื้อคู่กันกับ Brush (แปรงกล่องสีเขียว) ของ kuron จากราคาปกติ 4250+1480 ==> ขายที่ 3990.- เท่านั้นค่ะ

เมล์มาคุยกันได้ที่ lunahealthplus@gmail.com จ้า

ขอบคุณ sbntown และ siambrandname มากๆ ค่ะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->