Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: TM: ลงของเพิ่มจ้า ;เข็มขัดหนังสาน หนังลายดอกไม้ เข็มขัดแฟชั่นยางยืด ทั้งเส้นใหญ่เส้นเล๊ก mix&match เสื้อผ้า สนุกๆได้

Doris is offline Trusted Member
    www.Brandaza.Com
    Warning Points:
    0/5

Thumbs up TM: ลงของเพิ่มจ้า ;เข็มขัดหนังสาน หนังลายดอกไม้ เข็มขัดแฟชั่นยางยืด ทั้งเส้นใหญ่เส้นเล๊ก mix&match เสื้อผ้า สนุกๆได้

TM: ลงล๊อตใหม่จ้า เข็มขัดน่ารัก ราคางามๆ 350/290/190/170 ใส่เข็มขัดเปลี่ยนอารมณ์เสื้อผ้าจ้า
    แฟชั่นใหม่ๆตอนนี้ เข็มขัดหนังสานมาแรงมากค่ะ ต้องมีติดตู้เสื้อผ้าไว้ Mix&Matchนะค่าา รับรองทำให้การแต่งตัวในแต่ละวันสนุกขึ้นๆ การเปลี่ยนเข็มขัดเนี้ยทำให้เปลี่ยนอารมณ์เสื้อผ้าและลุคเราได้นะค่ะ ไม่เชื่อลองดู!

A เข็มขัดเส้นสานเปียแบบใหม่ล่าสุด แบบที่ชากีร่าใส่ เส้นละ 350 ซื้อสองเส้น ส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ
    มีสีครีมไข่ไก่ และสีน้ำตาล ปรับสายตามต้องการค่ะ แต่งกับกางเกงยีนส์เอวต่ำหรือจั๊มสูทยีนส์ก้อแนวค่ะ

ตามลิงค์จั๊มสูทยีนส์ไปได้เลยค่าาา
    http://sbntown.com/forum/showthread....248#post269248

ต่อมา เข็มขัดหนังสานเปียกลม เส้นเล๊ก งานแบบนี้ทำยากมาค่ะ ต้องให้เขาเลยค่ะ สยามขายอยู่ 650 สวยๆเท่ๆ มีสีโกโก้ กับสีม่วงมังคุดค่ะ เข้ากับกางเกงขาสั้น ขายาว ยีนส์เอวต่ำเอวสูงได้หมดค่ะ หรือแม้แต่เสื้อตัวยาวก้อเก๋ๆเปรี้ยวๆค่ะ

B เข็มขัด 290 บาท
    โปรโมชั่น
    ซื้อ 1 เส้น 290+ค่าส่งลงทะเบียน30= 320
    ซื้อ 2ชิ้นขึ้นไปส่งลงทะเบียนฟรี 290+290=580
    ซื้อ 3 ชิ้นขึ้นไปส่งลงทะเบียนฟรี
    และลดเหลือ 290+290+290=870>> 850
    ซื้อ 4 ชิ้นขึ้นไปส่งลงทะเบียนฟรี
    และลดเหลือ 290+290+290+290=1160>> 1130
    ซื้อ 5 ชิ้นส่ง EMS ฟรี และลดเหลือ
    290+290+290+290+290=1450>> 1400

เข็มขัดหนังแบบหมุด กับปุ่ม มีสามสี โกโก้ น้ำตาลเข้ม และดำ สวยเท่มากๆ งานดีค่ะ หมุดกับปุ่มแน่น ไม่หลุดง่าย ระวังของเลี่ยนแบบ เหมือนแต่วัสดุง่อยนะค่ะ
    เข็มขัดแบบนี้เหมาะกับกางเกงยีนส์ขาสั้น และขายาว หรือ กระโปรงยีนส์เท่ๆ หรือแต่งแบบเกาหลีคือ เสื้อกล้ามหรือสายเดี่ยว ใส่แจ๊กเก๊ตยีนส์ทับ แบบไม่ติดกระดุม+ กระโปรงสั้นลูกไม้หวานๆ คาดเข็มขัดเส้นนี้ทับรับรองเกิดค่าา
    โกโก้

น้ำตาลเข้ม

ดำ

เข็มขัดแฟชั่นสวยๆ รุ่นหนังสาน 2 ทบค่ะ เส้นเล๊ก จะเอวสูง หรือต่ำ เอวบางมาก บางน้อย ทุกไซส์
    คาดสบายค่ะ เพราะว่าเข็มสามารถลงที่ไหนก็ได้ ปรับได้ตามความต้องการ หนังเนื้อดี สีสวยค่ะ
    สายยาว คาดได้สองทบค่ะ สวย อินเทรนมากๆ ใส่กับเชิ๊ต กางเกงขาสั้น หรือขายาวเดฟก้อเข้า สวยเปรี้ยวได้อีกค่า

สีโกโก้

รูปจาก Google

สีเหลือง

สีดำ

สีขาว

สีชมพู

อีกแบบเป็นลายโบหน้าค่ะ หนังดีมากๆค่ะ สวยด้วยค่ะ เกี่ยวตรงไหนก้อได้ เอวต่ำหรือเอวสูงตามใจ
    มีสี น้ำตาลเข้ม โกโก้ รุ่นนี้ขายดีมาก หมดแล้วหมดเลยจ้า เหลืออย่างละเส้นเท่านั้นค่าา

โบน้ำตาลเข้ม

โบโกโก้

ต่อมาเปนหัวเข็มขัดเฟเฟ่ มีห้าสีค่ะ ดำ น้ำตาล โกโก้ แดง ลงล๊อกไหนก้อได้ ปรับขนาดตามความต้องการค่ะ ลายนี้เข้ากับเสื้อผ้าง่ายๆ เสื้อเชิ๊ตหรือเสื้อยืดกางเกงยีนส์ คว้าเส้นนี้มาคาดก้อทำให้ลุคเซอๆ แนวขึ้นได้อีก
    ดำ

น้ำตาล

โกโก้

แดง

สายหนังสานเปียแบบทูโทน สวยหวานอมเปรี้ยว ใส่ได้สองแบบ มีสี เหลืองครีม ชมพูครีม และโกโก้ครีมค่ะ
    ได้เส้นนี้ไปคุ้มมาก หนังเนื้อดีและใส่ง่าย ปรับขนาดตามความต้องการได้ เข้ากับเสื้อผ้าง่ายและ ทนทานจริงๆค่ะ

เข็มขัดสายหนังสาน เส้นคู่ขนาน มีสีดำ โกโก้ น้ำตาล ค่ะ คาดได้สองแบบจ้า ความสวยมาพร้อมกับคุณภาพอีกแล้วค่ะ หนังเนื้อดี และงานเนี๊ยบ เข้ากับเสื้อผ้าได้หลายแนว

โบสานถักเปียเส้นขนาน สวยเก๋ๆค่ะ คาดได้หลายแบบ บิดไปบิดมาได้ ตามใจ หนังเนื้อดี งานเนี๊ยบอีกแล้วจ้า ปรับตามขนาดได้ มีสีโกโก้ ดำ ขาว น้ำตาล ค่ะ

[/img][/url]
    แม่ค้ากลับมาแล้วจ้า
    084-297 1010 (10.00-16.00)
    Brandazashop@gmail.com (24hrs)

Doris is offline Trusted Member
    0/5
    [B][SIZE="5"]C ต่อมาเปนหนังสานทบเดียวค่ะ ราคาเส้นละ 190 บาทค่ะ ใส่ได้สองแบบ ตามรูปค่ะ
    โปรโมชั่น
    ซื้อ 1 เส้น 190+ค่าส่งลงทะเบียน30=220
    ซื้อ 2ชิ้นขึ้นไปส่งลงทะเบียนฟรี
    ซื้อ 6 ชิ้นลดเหลือ 1100
    ซื้อ 12 ลดเหลือ2200 แถม 1 + ฟรี EMS

เข็มขัดรุ่นน้ำหวาน เป็นหนังยืดทั้งเส้น สวยมากๆ ล้อมด้วยลูกไม้หวานๆน่ารักๆ มีสีดำ โกโก้ ครีมค่ะ

เข็มขัดที่ฮิตที่สุดได้ยุคนี้ก้อได้แก่ตัวนี้แหล่ะค้าาา หนังสาน ทบเดี่ยว เปรี้ยวทุกงาน Celeb Hit สุดๆ
    สีทองด้าน

สีขาว

สีชมพู SOLD OUT

รูปจาก Google ค่ะ

สีโกโก้

สีแดง

สีดำ

สีน้ำตาล

ความต่างระหว่างสีโกโก้ กับสีน้ำตาลจ้า

เข็มขัดหนังฟอกสีลูกกวาด รุ่นอลิซแอนวันเดอร์แลนด์ (ดอกไม้เล๊กๆ ล้อมรอบเส้นเลยค่ะ หวานมากๆ)มีสีดำ น้ำเงินเข้ม เทา ม่วง โกโก้ น้ำตาลเข้ม

เข็มขัดหนังโบข้างมีสี ขาว น้ำตาลเข้มและโกโก้ และเทาค่ะ เข้ากับเสื้อผ้าง่ายเข็มขัดเรียบๆแนว minimalism เทรนที่กำลังจะมา อยากนำเทรน สอยโล้ดดดดดดด

เข็มขัดรุ่นลิเดีย เป็นเข็มขัดหนังข้างหน้า ยางยืดข้างหลัง เอวจะใหญ่จะเล๊ก ยืดได้หมด งานดีค่ะ สวยหวาน ความกว้าง 2.8 นิ้วค่ะ
    สีเทา

สีดำ

สีน้ำตาลเข้ม

สีโกโก้

สีครีม

สีม่วง

เข็มขัดลายผูกพัน หนังหน้า ยางยืดหลัง เอวจะใหญ่จะเล๊ก ยืดได้หมด งานดีค่ะ สวยเท่ เข้ากับเสื้อผ้าง่าย มีสีดำ โกโก้ ชมพูค่ะ

เข็มขัดลายโบกำมะหยี่ สานข้าง เนื้อผ้ากำมะหยี่คุณภาพดีมากๆๆๆๆๆๆค่ะ สวยได้รูปทรงโบเป็นทรง เกี่ยวตามรู ปรับขนาดได้ค่ะ หวานเจ๊ยบเลย จะใส่ไปงาน หรือออกเดท หรือจิบน้ำชายามบ่าย ได้ลุคคุณหนูหวานๆโดนจริงๆค่ะ
    สีครีมอมเทาเขียว

สีเทาอมฟ้าน้ำทะเล

สีเทา

เข็มขัดรุ่นหัวโมเดริ์น (ชื่อนี้เพื่อนคนนึงคิดให้ เพราะคิดไม่ออกว่าจะตั้งอะไรดี) งานดี ใส่แล้วดูแพงค่ะ เข้ากับเสื้อผ้าทุกสิ่งอย่างได่อย่างทันทีไม่ต่องคิดมาก เพราะแบบเรียบหรู แต่ดูดีค่ะ มีสีดำ กับครีมค่ะ รุ่นนี้เปนยาสามัญประจำตู้เสื้อเลยนะค่ะเนี้ยยย

เข็มขัดหมุดร๊อค หนังหน้า ยืดหลังเหมือนเดิมจ้า เข้าได้ทุกเอว ได้ลุคสวยเท่แบบ GlamRockค่ะ มีสีดำ โกโก้ น้ำตาลเข้ม ครีม และแดงค่ะ

เข็มขัดรุ่นหมุดอั๊ม แบบนี่ที่พี่อั๊มใส่เล่นละครกะคุณนุ่น เรื่องไร จำชื่อไม่ได้ละ หารูปไม่ได้ ใครมีช่าวยส่งให้ทีนะจ๊ะ
    รุ่นนี้สวยเรียบหรู มีสีดำ แดง ครีมค่ะ

เข็มขัดรุ่นหมุดชมพู่ แบบที่คุณชมพู่ใส่นะค่ะ ก้อเลยเอามาตั้งชื่อ รุ่นนี้ก้อออกแนวสวยเท่ๆ มีสีดำ กับน้ำตาล

ต่อมาเป้นเข็มขัดรุ่นหมุดเม แบบคุณเม เฟื่องใส่ค่ะ เหลือสีแดงเส้นสุดท้ายจ้า สวยเปรี้ยวได้อีก ใส่กับเดรสสีขาวหรือดำ สวยเด่นมากๆค่ะ

เข็มขัดรุ่นโบ หยาดทิพย์ กำมะหยี่หน้า ยางยาดหลัง เข้ากับทุกไซส์เอว สวยหวานหรูมีสีน้ำตาลเข้ม งานเนื้อกำมะหยี่คุณภาพดีจริงๆค่ะ (ระวังของเลียนแบบ again) ใส่เข้ากับเสื้อผ้าง่าย แบบและสีคลาสสิคมาก สวยน่ารักค่ะ

New Arrival;เข็มขัดน้องใหม่ มาแนวๆ สีโกโก้ สวยเท่ๆ
    Last edited by Doris; 10-20-2010 at 09:49 AM.
    Brandazashop@gmail.com (24hrs)

0/5
    D เข็มขัดแฟชั่นสวยๆ น่ารักๆ ใส่กับเดรส เสื้อยืดขาสั้นเปรี้ยวๆ หรือยีนส์เท่ๆ ก้อแนว
    ใส่แล้วอินเทรนแน่นอนค่ะ
    ทุกเส้น โปรโมชั่น
    ซื้อ 1 เส้น 170+ค่าส่งลงทะเบียน30=200
    ซื้อ 2ชิ้นขึ้นไปส่งลงทะเบียนฟรี
    ซื้อ 6 ชิ้นลดเหลือ 1000
    ซื้อ 12 ลดเหลือ2000 แถม 1 + ฟรี EMS
    ขายถูกแล้ว งดต่อรองจ้า

โบวินเทจ ผ้าไหมฮ่องกงประดับด้วยลูกไม้ สวยหวานด้วยเพชรวับๆตรงกลางโบ มีสีดำ แดง น้ำตาล ม่วง
    แบบแหวนๆเลยค่ะ ใส่แล้วสวยวิ้งมากๆ

โบหวานใจ วิ้งๆ มีสีแดง ม่วง ครีม หวานใจจิงๆค่ะ

โบเหม่ยลี่ มีสีเทา แดง ค่ะ

โบเก๋ หัวทอง สวยเท่ๆค่ะ มีสีแดง น้ำตาลทอง และสีดำจ๊ะ

โบได้อีก สานข้าง สีดำ ขาว แดง โกโก้

โบลันล้า กลับมาตามคำเรียกร้อง ดำ น้ำตาลเข้ม ชมพูเข้ม ชมพูนม โกโก้ น้ำเงิน เทา เหลือง ครีม

ผีเสื้อฉลุทอง สีเหลือง อร่ามได้ใจ เด่นสุดๆ

ผีเสื้อตัวเล๊กสีแดง เปรี้ยวได้อีก

นกยูงทอง สีน้ำตาล สวยสง่า

หัวเท่สี ครีม กับน้ำตาลเข้ม ใส่ได้เข้ากับทุกชุดเลยจ้า

โบนักเรียน สีดำ ผ้าอย่างดี สวยหวานเข้ากับทุกชุดค่ะ

กุหลาบกำมะหยี่ ผ้านิ่มเนื้อดี สวยหวานเข้ากับเดรสไปงานได้ค่ะ สีโกโก้

เกี่ยวแปดระยิบ มีสีเทา กับม่วง เด่นสุดๆ

ฮัตชิ สีดำ น้ำตาลเข้ม เทา แดง

แอริณ มีสีดำ กับโกโก้ วิ้งมากๆ

ลูกไม้หัววิ้ง มีสี น้ำตาลช๊อกโกแลตกับ สีชมพูบาร์บี้

โบยีนส์ วินเทจ มีสี อ่อน กับสีเข้มค่ะ หวานมากๆ ใส่กับกระโปรงก็น่ารัก เดรสก็เก๋ๆค่ะ ใส่ได้กับเอวทุกขนาดเพราะเปนยางยืดข้างหลังค่ะ

สานใจ ผ้ายีนส์ สวยค่ะ ตัวเข้มขัดสามารถแทงเข็มได้ทุกรู ทุกไซส์เอว ต่ำ สูง ใส่ได้หมดค่ะ สียีนส์อ่อน กับเข้มค่ะ

สานใจเกี่ยวหน้ามี ยีนส์น้ำเงินเข้ม ยีนส์ดำ ยีนส์เทา เท่ๆ

สานใจผูกหน้า สียีนส์อ่อน ยีนส์เข้ม อันนี้น่ารักมากขอบอก ใส่ได้สองแบบ ตามรูปค่ะ

หมุดอินดี้ มีสีดำ ครีม และโกโก้ค่ะ

โบซูซี่ มีสีดำค่ะ

โบเรียงมีสีเทา แดง ครีม น้ำตาล หวานแต่เท่ๆ

โบหวานขอบทอง คลาสสิคตลอดเวลา มีสีแดง น้ำตาล ดำ เทา

โบซิป หินสี เทา น้ำตาล

โบกำมะหยี่ เทา (ผ้าเดียวกับโบกำมะหยี่สานข้างแต่เล็กกว่าและข้างหลังไม่มีสานแต่เป็นยางยืดแทน )

โบริต้า สีดำ

โบแบม สีน้ำตาล

ฮาร์ดร๊อก เป็นเพชรขนานหมุด เท่ๆเด่นๆ ต้องไฟมากค่ะ มีสีน้ำตาลค่ะ

เพชรล้อมพลอยจัมโบ้ ครีม ดำ

หัวโตสีดำ น้ำตาลเข้ม โกโก้ แดง

ดอกกุหลาบกำมะหยี่ สีน้ำตาล โกโก้

หมุดทองเรียงแถว สีน้ำตาล ครีม

หมุดทองจัมโบ้สีดำ

0/5
    โบมาร์กี้ สีน้ำตาล สวยวิ้งมาแต่ไกลเลยจ๊ะ ใส่กับกางเกงเอวสูงได่ทุกสี เดรสหรือแม่แต่กระโปรงบานสั้งหรือ ลูกไม้ก้อทำให้เด่นกว่าใครเลยค่ะ

โบคุณหนู สีครีม หวานสุดๆ แต่งกับเดรสได้ทุกสี กางเกงขาสั้นเอวสูงก้อเริ่ด หรือจะเปนกระโปรงลูกไม้เนี้ย ทำให้หวานสุดๆไปเลยค่ะ

หมุดเล๊กสีช๊อกโกแล๊ต ใส่ได้สองแบบจ้า เท่ๆ กับกางเกงขาสั้นขายาว จะกางเกงยีนส์ก้อเท่ไปอีกแบบ

ปะการังสีชมพูเข้ม หวานได้อีก เข้ากับกางเกงขาสั้นหรือเดรสสีขาว สีแดง สีชมพู สีฟ้า ได้หมดค่ะ

แอนนิต้า ลูกไม้ยางยืดทั้งเส้น ด้านหน้าเป็นเพชร ขนาน สวยจริงๆค่ะ สีดำ ขาวครีม ขาวโกโก้ และน้ำตาล ใส่กับเดรสสวยสุดๆ

แอนนา มีสีน้ำตาล ครีม เป็นหนังนิ่มๆค่ะ หวานเจี๊ยบ เป็นหนังเทียมยืดทั้งเส้น สวยค่ะ เข้ากับเดรสทุกสี สีน้ำตาลสวยเท่ สีนู้ดสวยผู้ดี

new Gucci ของแท้ พร้อมส่งกว่า 100 ตัวค่ะ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1209797

new Mulberry Alexa Powder sparkle/ Alexa Small Shoulder Oak, Plum
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1244386

0/5
    ฝากจั๊มสูทยีนส์ เดรส กางเกงขาสั้น ขายาว เสื้อเชิ๊ตแขนสั้น แขนยาว แขนกุด Blazer Cardigan สกินนี่ยีนส์หลากสี
    ลองคลิ๊กเข้ามาชมนะจ๊ะ

http://sbntown.com/forum/showthread....352#post274352

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->