Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 7 of 7

Thread: ขอคำแนะนำเกี่ยวกับสถานที่ถ่ายรูปแต่งงานคะ ^^

Warning Points:
    0/5

Smile ขอคำแนะนำเกี่ยวกับสถานที่ถ่ายรูปแต่งงานคะ ^^

พอดีเพื่อนจะแต่งงาน ที่นี้ก็จะถ่ายรูปในชุดแต่งงาน อยากถ่ายที่ทะเล ไม่ใกล้จากกรุงเทพฯคะ

ไม่ทราบว่าท่านไหนพอจะแนะนำสถานที่ สวย ๆ เข้ากับบรรยากาศไหมคะ

..ถ้าไม่สะดวกตอบหน้ากระทู้ รบกวน PM มาให้ได้คะ..

ตอนนี้เพื่อนเครียดน่าดู ไม่ลงตัวสักที ขอคำแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณทุกท่านมากคะ ^^

PaNgiE is offline Trusted Member
    0/5
    เคยไปถ่ายที่ Alila ชะอำค่ะ สวยมากกกกกกกกกกกก มีทีี่ให้ถ่ายรูปเต็มไปหมดเลยค่ะ ลองดูนะคะ

0/5
    สัตหีบค่ะ...ในกองทัพเรือ...น้ำและหาดยังสวยอยู่...
    " ความรู้สึกอิจฉาริษยาเป็นเรื่องเสียเวลาเปล่า คิดให้ดีก็จะรู้ว่า.....คุณมีทุกอย่างที่คุณจำเป็นต้องมีแล้ว "

TEDDY07's Avatar
    TEDDY07 is offline Trusted Member
    0/5
    หัวหินก็ OK จ๊ะ
    ขอบคุณ SBN จ๊ะ

หนังสือสวดมนต์ แจกฟรี ฟรี ฟรี
    ขอเชิญเพื่อนๆ SBN รับหนังสือสวดมนต์ฟรี
    เพื่อสวดบูชา ก่อให้เกิดความเป็นสิริมงคล
    แก่ตัวท่านเองและครอบครัว
    หรือจะเอาไปช่วยกันบอกบุญต่อก็ดียิ่งๆขึ้นไปเลยนะจ๊ะ

ตามลิ้งค์นี้เลย
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=390560

wckook's Avatar
    wckook is offline Trusted Member
    0/5
    เห็นเค้าไปถ่ายกันที่ la a natu อ่ะจ้า
    หรือไม่ก็ บราเซีย บีช , บ้านกางมุ้ง
    สวยดีนะ

0/5

Talking

ถ้าอยากได้ทะเล เห็นคนไปถ่ายกันก็มี alila, la-a-na-tu, let's sea, villa maroc pranburi
    ถ้าอยากได้ทั้งภูเขาและทะเล ก็มี brookside valley
    หรือแนวภูเขาๆ มีแกะด้วย ก็เป็นที่ราชบุรี scenery resort

พวกนี้ไปเช้าเย็นกลับก็ได้ค่ะ ไม่ต้องค้างก็น่าจะได้ภาพครบค่ะ

ึนึกออกเท่านี้ค่ะ ถ้านึกออกอีก จะมาเพิ่มให้นะคะ

0/5
    มาขอฟังด้วยคนค่ะ

Comments from Facebook