Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 4 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 37

Thread: ยินดีต้อนรับทักทายเพื่อนๆสมาชิกที่ร่วมซื้อขายประกอบการอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้ทุกคนครับ

Blog Entries
    9
    Warning Points:
    0/5

ยินดีต้อนรับทักทายเพื่อนๆสมาชิกที่ร่วมซื้อขายประกอบการอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้ทุกคนครับ

เปิดตัวกรุ๊ปใหม่ครับ กรุ๊ปนี้มีขึ้นเพื่อร่วมแบ่งปันความรู้
    ในการร่วมซื้อขาย ประกอบการ ในระบบชุมชน SBN ทุกคนครับ

จะนำความรู้ที่มีประโยชน์ ต่อการร่วมซื้อขาย มาแบ่งปันให้เพื่อนๆ ครับ
    ใครมีความรู้อะไรมาแนะนำกันได้นะครับ

เพื่อนสมาชิกสามารถกด join กรุ๊ปนี้ได้เลยครับกดลิงค์ข้างล่างนี้นะครับ
    ชมรมผู้ซื้อขายและประกอบการอย่าง "สุจริตใจ" ในระบบชุมชน SBN

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในระบบชุมชนแห่งนี้

ขอบคุณรูปจากลิงค์ http://www.ecademy.com/module.php?mod=list&lid=209530
    Last edited by Siambrandname Webmaster; 09-17-2010 at 12:12 PM.

9
    0/5
    สมาชิกที่ต้องการร่วมซื้อขายประกอบการอย่างสุจริตใจในระบบชุมชนแห่งนี้
    join group และเข้ามาทักทายแนะนำตัวในกระทู้นี้ได้เลยครับ

Ani's Avatar
    Ani is offline Trusted Member
    0/5
    join มาแบบ งงๆ

แต่ก็ยินดีรู้จักเพื่อนๆ สมาชิกซื้อขายในชุมชน SBN นะค่ะ ^^

แวะมาทักทายกันได้นะค่ะ

และก็ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆ และทางทีมงาน SBN ทีให้โอกาสได้เข้ามาทำการค้าขายและอาศัยอยู่ในชุมชนแห่งนี้ด้วยนะค่ะ ^^

9
    0/5
    ยินดีครับ เข้ามาแบ่งปันความรู้และขอบคุณที่มาร่วมสร้างพื้นที่ค้าขายที่ "สุจริตใจ" ขึ้นในระบบชุมชน SBN แห่งนี้
    ขอแนะนำกระทู้แรกนะครับ ที่จะเป็นประโยชน์สำหรับเพื่อนๆ สมาชิกครับ

[แบ่งปันความรู้] ร่วมซื้อขายอย่างไรให้ได้ลูกค้าเพิ่มขึ้นในระบบชุมชน sbn แห่งนี้

ใครมีอะไรมาแบ่งปันเพื่อให้ส่วนค้าขายเราแข็งแรง แนะนำได้เลยครับ
    ขอบคุณครับ

s's Avatar
    s is offline Trusted Member
    4
    0/5
    สวัสดีทีมงาน และสมาชิกกรุ๊ปทุกๆคนค่ะ
    เอสขอเข้าร่วมกรุ๊ปและฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะค่ะ

เอสซื้อขายใน sbn มา 2 ปีกว่าๆ แล้วค่ะ ชอบและประทับใจ sbn มากๆ
    รับรู้ได้ ว่าเจ้าของเว็บและทีมงาน เจตนาที่ดีแก่สมาชิกเสมอมาค่ะ
    ขอสนับสนุนเว็บดีๆแบบนี้ให้คงอยู่ตลอดไปค่ะ

ขอบคุณ SBN ที่ให้โอกาสกับสมาชิก อย่างยุติธรรมกับทุกๆคน
    เพื่อได้เข้ามาทำการค้าขาย และอาศัยอยู่ในชุมชนที่ดี แห่งนี้ด้วยนะค่ะ

9
    0/5
    ขอบคุณที่เข้ามาทักทายพูดคุยกันครับ นอกจากแนะนำตัวกันแล้ว นำกระทุ้ Business Review มาแนะนำตัวกันด้วยได้นะครับ

warong's Avatar
    warong is offline Trusted Member
    1
    0/5

Exclamation มาร่วมลงชื่อด้วยคน

ช่วงนี้ คนเข้ามาดู กระทู้น้อยลง(ไม่รู้ว่าเป็นเพราะไร แต่ก้อพยายามทำตาม แล้วน้า ) เลยต้องวิ่ง ตลาด เองจร้า เลยมาอัพเดตช้า ยังไงก้อขอลงชื่อด้วยคนจร้า
    พี่ ๆ wm ทำเพื่อพวกเราจิงๆๆๆๆๆๆ Merci Merci

0/5

Red face สวัสดีค่ะ

ฝากเนื้อฝากตัวนะคะ เพิ่งรู้จักและเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ ยังงงๆไม่รู้อะไรอีกมาก ก็พยายามอ่านและทำตามกฎทุกอย่าง ยังไงแนะนำได้นะคะ
    ตอนนี้รอเป็น tm อยู่ อยากประมูลแบนเนอร์

ขอบคุณทีมงานทุกท่านมากๆนะคะ
    สู้เพื่อแม่(พ่อด้วย เดี๋ยวน้อยใจ)
    สู้โว้ย !!!

9
    0/5
    ทางทีมงานตอนนี้ต้องแบ่งกำลังคนไปเตรียมพัฒนาชุมชนหลัก www.siambrandname.com นะครับ
    แล้วเลยเพื่อนๆ ที่ค้าขายอย่างไรต้องพยายามพึ่งตนเองให้เยอะที่สุดก่อนนะครับ แล้วมาแบ่งปันความรู้กันครับ

ทางเราเชื่อว่าสิ่งสำคัญที่สุดในการค้าขายคือความ บริสุทธิ์ใจ เพื่อนๆ อดทนและรักษาสิ่งนี้ให้ได้
    ส่วนทางเราจะทำงานพัฒนาเครื่องมือเพื่อสนับสนุนส่วนค้าขายต่อไปครับ
    เพื่อสร้างชุมชนแห่งนี้ขึ้นมาเพื่อการอยู่อาศัยร่วมกันได้อย่างแท้จริง

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่เข้าร่วมชมรมแห่งนี้นะครับ
    ปล. ส่วนคุณ goodimport เป็น TM แล้วครับสังเกตจะมีสัญลักษณ์ดาวอยู่หน้าชื่อนะครับ

Ani's Avatar
    Ani is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by s View Post
    สวัสดีทีมงาน และสมาชิกกรุ๊ปทุกๆคนค่ะ
    เอสขอเข้าร่วมกรุ๊ปและฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะค่ะ

เอสซื้อขายใน sbn มา 2 ปีกว่าๆ แล้วค่ะ ชอบและประทับใจ sbn มากๆ
    รับรู้ได้ ว่าเจ้าของเว็บและทีมงาน เจตนาที่ดีแก่สมาชิกเสมอมาค่ะ
    ขอสนับสนุนเว็บดีๆแบบนี้ให้คงอยู่ตลอดไปค่ะ

ขอบคุณ sbn ที่ให้โอกาสกับสมาชิก อย่างยุติธรรมกับทุกๆคน
    เพื่อได้เข้ามาทำการค้าขาย และอาศัยอยู่ในชุมชนที่ดี แห่งนี้ด้วยนะค่ะ
    :d:d:d
    สอบถามคุณ s ค่ะ พอดีเป็นสมาชิกนานแล้วแต่เพิ่งมาค้าขายในนี้ได้ประมาณ 4 เดือนค่ะ เพราะอยากหารายได้เสริม แต่ก็ยังมีคนเข้ามาดูไม่ค่อยเยอะเท่าไหรค่ะ

อยากสอบถามว่าช่วงแรกๆ คุณ s ขายเป็นยังไงบ้างค่ะ หรือต้องรอให้ระยะเวลาผ่านไปนานๆ ถึงจะมีลูกค้าเยอะขึ้นค่ะ ที่ร้านขายเสื้อผ้าแฟชั่นค่ะ ไม่ตั้งราคาแพงมากเน้นขายออกเร็วๆ ค่ะ และไม่มีเวปเป็นของตัวเองขายในนี้ที่เดียวเลยค่ะ

Page 1 of 4 1 2 3 ... LastLast

Comments from Facebook

Tags for this Thread