ต้องการหากระทู้ หาข้อมูลในระบบข้อมูล SBN Search ที่นี่ เพื่อความรวดเร็วในการค้นข้อมูลจากระบบข้อมูล SBN และทั่วโลก
Page 2 of 5 FirstFirst 1 2 3 4 ... LastLast
Results 11 to 20 of 49

Thread: ติดตามรายชื่้อการจัดส่งของที่ระัลึก และนำรูปของที่ระลึกที่ได้รับมาแสดงให้ดูในกระทู้นี้ได้ครับ แจ้งเรื่องวิธีใช้งานและข้อควรระวังในการติดสติ๊กเกอร์ครับ

Warning Points:
    0/5
    ขอบคุณมากๆจ๊ะ
    ขอบคุณ SBN จ๊ะ

หนังสือสวดมนต์ แจกฟรี ฟรี ฟรี
    ขอเชิญเพื่อนๆ SBN รับหนังสือสวดมนต์ฟรี
    เพื่อสวดบูชา ก่อให้เกิดความเป็นสิริมงคล
    แก่ตัวท่านเองและครอบครัว
    หรือจะเอาไปช่วยกันบอกบุญต่อก็ดียิ่งๆขึ้นไปเลยนะจ๊ะ

ตามลิ้งค์นี้เลย
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=390560
    Bookmark and Share

Blog Entries
    9
    0/5
    เพื่อนสมาชิก ที่ได้รับของทีีระลึกแล้ว มีเทคนิค ในการติดอย่างไร มาเล่าแบ่งปั่นความรู้กันได้ครับ

สำหรับคำแนะนำของเพื่อนสมาชิก ทางเราจะนำไว้ไปบอกผู้ผลิตในครั้งต่อไปครับ

ขอบคุณครับ

9
    0/5
    Quote Originally Posted by srichardson View Post
    รอรับอยู่ค่ะ
    ทางเรายังไม่ได้รับที่อยู่ของคุณ srichardson เพื่อจัดส่งเลยครับ

รบกวนส่งที่อยู่ มาให้ทางพีเอ็มอีกครั้งนะครับ

ขอบคุณครับ

0/5
    ขอบคุณสำหรับสติ๊กเกอร์ค่ะ........

ของเก่าไป ของใหม่มา (มาเยอะด้วย) ><''

0/5
    ได้รับแล้วค่ะ สวยมากมาย
    เดี๋ยวจะรอคุณแฟนมาจัดการให้
    เพราะติดเองกลัวไม่เรียบร้อย
    ขอบคุณมากนะคะ
    RycooL RycooL

0/5
    อ่านแล้วแอบปอด กลัวเจ๊ง ยิ่งซุ่มซ่ามอยู่
    รอคนอื่นมาติดให้ดีก่า....

"ทำเสียงอย่างนี้ ซื้อมาอีกใบแล้วสิ"

#### รู้ทันอีกแล้ว เซ็ง ####

0/5
    รอรับอยู่เหมือนกานนนน!ค่ะ
    กะว่าจะถอยเบนซ์มาให้คู่ควรกับสติกเกอร์ซักหน่อยนะเนี่ย (เวอร์ซ๊าาา!)
    เรารักอะไรก็จะทุกข์เพราะสิ่งนั้น
    เพราะว่าสิ่งทั้งหลายล้วนแปรปรวนทั้งสิ้น
    ไม่มีอะไรคงที่อยู่ได้ตลอดเวลา

0/5

Red face

แง้...อยากได้บ้าง
    เพิ่งรู้ว่ามี สวยน่ารักจังค่ะ
    "อย่าแตะต้องอดีตมาริยงของพ่อ ให้สายน้ำดำเนินต่อไป

มาริยงจะสมรักแต่แผ่นดินจะสูญสิ้น มาริยงจะสูญเสียแต่แผ่นดินจะสมดุล

ไปกับอนาคตได้แต่ต้องไม่ลืมอดีต... อดีตต้องเป็นมิตรกับปัจจุบัน... ปัจจุบันต้องเป็นฉันท์มิตรกับอนาคต

หากเรารู้ว่าพรุ่งนี้จะเป็นอย่างไร จะไปอย่างไร จะจบอย่างไร แล้วชีวิตเราจะมีความหมายอะไร"

9
    0/5
    รายชื่อสมาิชิก ที่ได้ส่งที่อยู่เพื่อจักส่งของที่ระลึก เพื่อที่จะจัดส่งของที่ระลึก ในรอบที่สอง ในวันที่ 16 พฤศจิกายน 2552 ดังนี้

29. dek_aus
    30. joywila
    31. titled
    32. Ryu
    33. nukimmy
    34. TwinkleStar
    35. aum
    36. hut2211
    37. Oldie_Pang
    38. due
    39. apinya40
    40. KeRoRo
    41. Meesook

เพื่อนสมาชิกใด ที่ได้รับ ของที่ระลึก แต่ยังไม่มีรายชื่อจัดส่ง สามารถส่ง ที่อยู่มาได้ครับ
    เพื่อจะได้จัดส่งรอบต่อไป สามารถ ส่งที่อยู่ เพื่อยืนยัน สิทธิ์ของตน ได้ก่อน วันที่ 15 พฤศจิกายน 2552 นี้ครับ

ขอบคุณ เพื่อนสมาชิกทุกคนมากครับ ที่ได้ทำงานด้วยกันครับ

9
    0/5
    รายชื่อ สมาชิก ที่มีสิทธิ์ ได้รับ แต่ยังไม่ได้ส่งที่อยู่มาให้ทางทีมงานเพื่อจัดส่งของที่ระลึกไปให้ มีรายชื่อดังนี้ครับ

=oan=
    adia
    aey
    aiyouu
    armarm
    authentic_only
    blackberry*
    chanjao
    cocoa
    cottonchef
    denmark
    drmoonoi
    faantazy
    fh666
    fony
    fursofmine
    hdogillusive
    janza
    kat
    ledhara
    makeberry
    may
    minnatabo
    nath
    nuttties
    oaklandth
    ohh
    only_authentic
    peachy
    phiphawin
    pinkky
    pon
    primrose
    srichardson
    suiteeruk
    yammy

ทางเราอยากมอบสติ๊กเกอร์เพื่อเป็นของที่ระลึก ในการขอบคุณ จากเราต่อเพื่อนสมาชิก ที่เสียสละครับ อยากให้คุณเพื่อนสมาชิกที่มีสิทะธิ์ได้รับ ส่งที่อยู่เพื่อให้เราจัดส่ง และเราอยากให้เพื่อนสมาชิกรับของที่ระลึกไว้ด้วยนะครับ ทางเราจะจัดส่งพีเอ็มไปแจ้งสมาชิก ภายในวันนี้อีกที เพื่อให้เพื่อนสมาชิก ได้รับของที่ระลึกจากทางเรา

ส่วนเรื่องทำบุญทางเรากำัลังเตรียมดำเนินการในโอกาสต่อไปครับ

ขอบคุณมากๆ ครับ

Page 2 of 5 FirstFirst 1 2 3 4 ... LastLast