Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 19

Thread: จะไปเที่ยวหัวหินสองคืน..ขอคำแนะนำที่พักราคาสบายๆหน่อยค่ะ

pakka's Avatar
    pakka is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Talking จะไปเที่ยวหัวหินสองคืน..ขอคำแนะนำที่พักราคาสบายๆหน่อยค่ะ

เกิดมาไปหัวหินนับครั้งได้เลยค่ะ
    อยากไปล้างแค้นปีที่แล้ว .. เจอที่พักห่วยๆทำเราเซ็งมากมาย รูปในเว็บทำซะเหมือนใหม่

ปีนี้เลยกะจะขอคำแนะนำจากทุกคนค่ะ พักที่ไหนดีคะ ราคากลางๆ บรรยากาศดีๆหน่อยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    Let's Rock our Life:

rita-1's Avatar
    rita-1 is offline Trusted Member
    0/5
    โรงแรมดุสิตธานี ค่ะ รับรองประทับใจแน่ ๆ ค่ะ

pakka is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณคุณ rita-1 ค่ะ
    จะลองเข้าเว็บดูนะคะ

มีแนวๆรีสอร์ท บังกะโลอีกก็ดีนะคะ^^

0/5
    เคยไปพักที่บ้านกลางมุ้ง เขาตะเกียบอ่ะค่ะ

ห้อง one bedroom beachfront ราคาไม่แพงมาก ห้องน่ารักดีนะชอบตรงที่มันมีมุ้ง 55555555 บรรยากาศเงียบๆดี ภายในห้องเป็นโทนสีขาว แต่ถ้าเป็นห้อง studio เราว่ามันแคบไปหน่อยค่ะ

0/5
    ลืมบอกไปค่ะว่า อีกที่ก้อ เทวัญดารา เป็น วิลล่านะคะ ถ้าเป็น Jasmine villa ไม่มีสระว่ายน้ำ แต่ถ้าเป็น Pool villa จะมีสระส่วนตัว รู้สึกว่าช่วงนี้มีโปรโมชั่นิ่ ราคา Jasmine น่าจะเริ่มต้นที่ สองพันกว่าบาทต่อคืน อยากรู้เกี่ยวกับที่พักลอง Search หารีวิว แถวๆๆ Pantip ดูนะคะ

pp6006 is offline Trusted Member
    0/5

แนะนำ เทวัญดาราค่ะ

เคยเหนพวกเวปเอเจนซี่ โปรโมชั่นเทวัญดารา ห้องแบบ pool villa พักคืนแถมคืนค่ะ
    แต่ว่าต้องเปนวันธรรมดาอ่ะค่ะ ( ประมาณคืนละ 6-7 พันอ่ะค่ะ ) ถ้าฟรีคืนนึงก้อคุ้มนะคะ
    ลองหาดูนะคะ ที่พักน่าไปดีอ่ะค่ะ เรายังจะหาโอกาสไปเลย

ปล, เที่ยวให้สนุกนะคะ

PrimmRose's Avatar
    PrimmRose is offline Trusted Member
    0/5
    ถ้าแบบกลางๆ ไม่เกินราคาประมาณ 1500-2000 นะ พี่ชอบสไตล์ บ้างกางมุ้งแฮะ เป็นบูติครีสอร์ท ติดเขาตะเกียบ ถ้าช่วงหน้าฝนเนี่ย ราคาจะถูกหน่อย แต่ถ้า rate แพงหน่อย สุภัทรารีสอร์ทก็ ก็สวนดีนะ seaview ประมาณ 4-5 พันบาท

0/5
    ขอบคุณทุกคนมากๆเลยค่ะ
    เดี๋ยวจะเอาข้อมูลไป search ต่อค่ะ

จริงๆก็เห็นในเว็บนึง ที่เทวัญดาราเหลือประมาณพันเจ็ดค่ะ แต่รวม vat กะ service charge ด้วยก็ประมาณสองพันหนึ่ง

บ้านกลางมุ้งนี่มีที่จอดรถรึเปล่าคะ ดูจากเว็บเหมือนด้านหน้าเค้าจะติดถนนเลย

ขอบคุณค่ะ

Doris is offline Trusted Member
    www.Brandaza.Com
    0/5

Cool V Villa

เคยไปพักที่ดุสิต ก้อสวยค่ะ
    แต่ล่าสุดไปพักที่ V Villa มาชอบมากๆๆค่ะ ลองgoogleเข้าไปดูนะค่ะ
    มีแต่แบบบ้านพักค่ะ สวยมากค่ะ รับรอง อิอิ
    แม่ค้ากลับมาแล้วจ้า
    084-297 1010 (10.00-16.00)
    Brandazashop@gmail.com (24hrs)

alisz's Avatar
    alisz is offline Trusted Member
    0/5
    เรากำลังจะไปพรุ่งนี้เหมือนกันค่ะ
    มีหลายที่ที่ดูไว้ แต่ทีเราคิดว่าน่ารักทั้งราคาทั้งบรรยากาศ น่าจะเป็นที่
    green gallery นะคะ เพิ่งเปิดใหม่ ลองดูค่ะ
    แต่ที่เราไปคือ zeazavilla เพราะจุคนได้เยอะมากๆ ค่ะ เราไปกับเพื่อนๆ 10 กว่าคนเลย
    ลองจองผ่าน agency Agoda ก็ถูกนะคะ

ขอให้สนุกนะค๊า ^^

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook