Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: zigaless เพื่อผู้หญิง ที่อย่าเลิกบุหรี่โดยเฉพาะ

popo's Avatar
    popo is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

zigaless เพื่อผู้หญิง ที่อย่าเลิกบุหรี่โดยเฉพาะ

เพื่อผู้หญิง ที่อย่าเลิกบุหรี่โดยเฉพาะ
    ZIGALESS SPRAY พ่นทุกครั้งที่อยากสูบ

ควันบุหรีทำให้ผู้หญิงแก่เร็ว
    มีการศึกษาอย่างชัดเจนเป็นงานวิจัยที่สมบูรณ์
    ศึกษาในฝาแฝดแท้ เพศหญิง มีความเหมือนกันในพันธุกรรม
    แต่ต่างที่ คนหนึ่งสูบบุหร่ อีกคนไม่สูบ
    ทั้ง 2 มีความแก่ต่างกันอย่างชัดเจน คนที่สูบบุหรี่ ริ้วรอยมากกว่า

สนใจผลิตภัณฑ์ pm มาหาได้เลยค่ะ
    หรือสนใจเป็นตัวแทนขายก็ได้ค่ะ
    ZIGALESS ผ่าน อย.เรียบร้อยแล้วค่ะ

itasian's Avatar
    itasian is offline Trusted Member
    Blog Entries
    5
    Warning Points:
    0/5
    ขออนุญาตแนะนำเพิ่มเติมครับ
    เพื่อประโยชน์ของ จขกท. จะได้สามารถทำมาหาิกิน ในชุมชนแห่งนี้ได้ครับ

น่าจะลงข้อมูลสินค้า ที่เกี่ยวข้องเพิ่มเติมครับ
    และช่องทางที่สามารถติดต่อได้ เพื่อประโยชน์ของพ่อค้า แม่ค้า เองครับ

และใน พื้นที่ Business Review นี้
    เราสามารถทำการประชาสัมพันธ์ ทำการตลาด สร้างภาพลักษณ์ ร้านของเรา
    หรือ องค์กร หรือ กิจการ ของเราได้ครับ ทั้งที่มีอยู่ใน internet หรือ ไ่ม่ได้อยู่ใน internet

หากต้องการให้เกิดการพูดคุยกัน สามารถสร้าง กรุ๊ป เพื่อพูดคุยกันได้ใน Business Social Group ครับ
    เราจะได้ สร้างลูกค้าสัมพันธ์ ของเราครับ

ขอให้มีความสุขกับการใช้ชีวิตในชุมชน SBNTown แห่งนี้ครับ