Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 9 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 89

Thread: ไม่ทราบว่าอย่างนี้แจ้งความไป ตำรวจจะจับหรือทำอะไรกับคนคนนี้ได้บ้างมั้ยคะ

Warning Points:
    0/5

ไม่ทราบว่าอย่างนี้แจ้งความไป ตำรวจจะจับหรือทำอะไรกับคนคนนี้ได้บ้างมั้ยคะ

คือว่าเราเป็นคนใช้ของทะนุถนอมมากอ่ะค่ะ ไม่ว่าจะอะไร (หวงของด้วย) แต่เมื่อเช้านี้ตื่นมาก็อาบน้ำแต่งตัวแต่งหน้าปกติ พอดีเปิดกระเป๋าใส่ลิปสติกแล้วเจอลิปสติกทั้งสี่แท่งกลายสภาพเป็นแบบนี้

กรี๊ด ๆๆๆ มีโจรเข้าบ้านรึไง รึเด๋วนี้มีโจรขโมยลิปสติกแล้ว? คิดไปต่าง ๆ นา ๆ สุดท้าย จับโจรได้ หลักฐานคามือคาปากเลยค่ะ

ยังมาตีหน้าเศร้าอีกนะ ยัยตัวดี
    แม่รักน้องครีมที่สุดในโลกเล้ยยย เป็นเด็กดี เติบโต แข็งแรงนะคะ

0/5
    ทำผิด แม่จับได้ก็ทำหน้าเศร้า ก้มหน้าก้มตา

เห้อ ปกติเป็นคนรักของอย่างที่บอกค่ะ แต่พอเห็นแบบนี้แล้วหัวเราะทั้งน้ำตาเลย ขำความไร้เดียงสาของเค้า เปิดปลอกเองได้ แต่ยังไขขึ้นมาไม่เป็น ก็ใช้นิ้วควักมันซะงั้น ว่าจะส่งรูปไปให้พ่อเค้าดู ว่านี่มันลูกแม่จริง ๆ

อิอิ ขำ ๆ นะคะ
    แม่รักน้องครีมที่สุดในโลกเล้ยยย เป็นเด็กดี เติบโต แข็งแรงนะคะ

nickbee is offline Trusted Member
    0/5
    เด็กซน ในอนาคร คือเด็กเก่งนะครับ

น่ารักไปอีกแบบนะครับ

คงเห็นคุณแม่สวยจึงไม่ยอมน้อยหน้ากันอะครับ

อิอิ

น่ารักจริงๆๆ

lclover's Avatar
    lclover is offline Trusted Member
    0/5
    น้องคงอยากลองมั่ง ฮิฮิ
    welcometo New York's Upper EasT side
    XOXO ..shopaholic and brandmania

my wish list >> LV MC ^-^ and Some another cute GUCCI

DamierLover's Avatar
    DamierLover is offline Trusted Member
    0/5
    น่ารักกก จังเลยยยยย ^^
    My Wish List
    -CHANEL Classic Flap Black Caviar 10" Silver Hardware
    -CHANEL Classic Flap Distressed Black caviar w/mm lock and bijoux chain
    -GST Grey color Silver Hardware

0/5
    กี่ขวบแล้วคะ แก้มน่าหยิกมากเลยอ่ะ

0/5
    น่ารักมากเลยฮะ

อิอิ สวยแต่เด็ก
    BB @ B

ก า ร ที่ เ ร า จะ ใ ช้ ชี วิ ต อ ยู่ บ น โ ล ก ใ บ นี้ มั น ไ ม่ ง่ า ย เ ล ย

0/5
    Quote Originally Posted by nickbee View Post
    เด็กซน ในอนาคร คือเด็กเก่งนะครับ

น่ารักไปอีกแบบนะครับ

คงเห็นคุณแม่สวยจึงไม่ยอมน้อยหน้ากันอะครับ

อิอิ

น่ารักจริงๆๆ
    ก็หวังว่าจะเก่งและฉลาดตามคำโบราณนะคะ เพราะเพราะน้องไม่ซนเหมือนเด็กผู้หญิง แต่ซนแบบเด็กผู้ชายมาก ๆ เลย ยังดีที่ยังชอบเล่นเครื่องสำอางบ้าง ไม่งั้นแม่คงต้องคิดหนัก อิอิ ขอบคุณนะคะ

Quote Originally Posted by lclover View Post
    น้องคงอยากลองมั่ง ฮิฮิ
    ก็ว่างั้นค่ะ เสียดายจับภาพตอนเบะปากไม่ทัน ตอนแม่คว้าเอาหลักฐานออกจากมือ เบะแบบว่าเสียใจมากกกก 5555 ขอบคุณนะคะ
    Quote Originally Posted by DamierLover View Post
    น่ารักกก จังเลยยยยย ^^
    ขอบคุณค่า

Quote Originally Posted by nuengnoi View Post
    กี่ขวบแล้วคะ แก้มน่าหยิกมากเลยอ่ะ
    น้องขวบกับ 4 เดือนค่ะ ใช่ค่ะแก้มเค้าเยอะมาก ๆ ขอบคุณนะคะ
    Quote Originally Posted by Balenciaga View Post
    น่ารักมากเลยฮะ

อิอิ สวยแต่เด็ก
    อิอิ ขอบคุณค่า

0/5
    น้องน่ารักมาก ๆ เลยค่ะ แปลว่าแอบเห็นเวลาคุณแม่ทาแน่ ๆ เลย น้องเป็นเด็กฉลาดนะค่ะ ขวบกว่า ๆ เองยังสังเกตุเป็นด้วยและทำตาม น่ารักค่ะ

valentino is offline Banned
    Blog Entries
    2
    0/5
    มามะ น้องแก้มชมพู ขอหอมแก้มหลายหลายฟอดได้มั้ยเอ่ย น่ารักที่สุดเลย

Page 1 of 9 1 2 3 ... LastLast

Comments from Facebook