CF วันไหน รบกวนโอนวันนั้นเลยนะคะ
ถ้าไม่โอนก็ไม่ต้องโอนแล้ว ถือว่ายกเลิกการขายค่า

แถวบนเป็นของใหม่ค่ะ
แถวล่างเป็นของ used ของลูกชาย
คู่ใหม่สั่งมาใหญ่ไปมาก เลยว่าลงขายก่อนแล้วค่อยซื้อไซส์เล็กมาให้ลูกค่ะ
used ซื้อมามือ 1 ทุกคู่นะคะ ขอรูปเพิ่มเติมไ้ด้นะคะ ส่วนของใหม่ไม่มีรูปเพิ่ม เพราะยังไม่ได้ใส่จ้า ^^
1. NEW Mikihouse Double B size 15 ป้าย+กล่อง ของใหม่ ขายเท่าที่พรีมานะคะ แต่ส่งให้ฟรี ems ค่ะ 2890 บาท
2. NEW Pigeon step 3 new collection 2013 size 14.5 ขาย 1890 บาท ส่งฟรี ems
3.NEW Pigeon step 3 new collection 2013 size 15.5 ขาย 1890 บาท ส่งฟรี ems
4. Used Mikihouse size 13.5 สภาพดี หมีหายไปตัวนึง ขาย 1050 บาท รวม ems
5. Used Crocs สภาพดี size 4/5 ขาย 500 บาทรวม ems
6. Used Pigeon size 13.5 ขาย 800 บาท สภาพพอใช้ค่ะ รวมส่ง ems
สอบถามเพิ่มเติมและขอรูปได้เลยค่ะ
ขอคนที่สนใจซื้อจริงๆ นะคะ 

ขาย graco playpen contour electra 2500 บาทรวมส่งให้ค่ะ สภาพพอใช้ มีขาดเป็นรูไม่ใหญ่ด้านนึง โมบายตุ๊กตาไม่มีแล้วค่ะ หาไม่เจอ มีที่รองเปลี่ยนผ้าอ้อม ผ้าที่เป็นลายใบไม้หมองลง โดยรวมมีฝุ่นเยอะ เพราะเก็บไว้ในห้องเก็บของ ต้องเอาไปซักถึงจะสวยค่ะ ตัวสวิสซ์ที่ปรับให้สั่นไม่รู้ใช้ได้ป่าว บอกตรงๆ ว่าเปิดใส่ถ่านไม่เป็นค่ะ T_T ขอขายที่ 2500 บาท รวมส่งให้ค่ะ

ชุดนอน Disney แท้ สั่งมาจากเมกาค่ะ ไซส์ 3T เหมาะกับเด็ก 2-3 ขวบ ขายชุดละ 750 บาท
ชุดที่ 2 กับ 3 ขายแล้วค่า

ชุดว่ายน้ำ Disney แท้ ป้ายห้อย ไซส์ 12-18 M ขายทั้งชุด 900 บาท

Disney - Pooh's Playful Day 3-Piece Portable Crib Bedding Set เตียงไซส์เล็กค่ะ
ของใหม่
มี 1 เซต
ราคา 3300 บาท ค่าส่ง EMS 200 บาทค่ะ

ขาย 400 บาท oldnavy แท้

ขาย Combi Step up cooking set เซตเตรียมอาหารสำหรับเด็ก สามารถนึ่งฆ่าเชื้อหรือใช้กับ Microwave ได้ เค้าว่ากันอย่างนั้น อิอิ ขายทันที รวม EMS 750 บาท มีชุดเดียว กล่องบุบนิดหน่อย

ขาย 350 บาท เชิ๊ต

ขาย 350 บาท

ขาย 280 บาท

เสื้อเด็ก HM ของใหม่ ขาย 450 บาท

bodysuit ของใหม่ 350 บาท