Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: หน้าเป็นสิวอุดตันค่ะ สามารถใช้กันแดดตัวนี้ได้หรือเปล่า

Warning Points:
    0/5

หน้าเป็นสิวอุดตันค่ะ สามารถใช้กันแดดตัวนี้ได้หรือเปล่า

มีปัญหาสิวอุดตันค่ะ แถมมีกระด้วย เพื่อนๆแนะนำให้ทากันแดดเพราะกระจะได้จางลง พอดีไปเห็นกันแดดของ Provamed ที่วัตสันดูแล้วน่าสนใจดี เนื่องจากเห็นว่ามี SPF ตั้ง 60 แนะ แต่เราไม่เคยทากันแดดมาก่อน ไม่ทราบว่าจะใช้ตัวนี้ได้หรือเปล่า ควรทำความสะอาดหน้ายังไงถึงจะไม่เป็นสิวคะ

Warning Points:
    0/5

Re: หน้าเป็นสิวอุดตันค่ะ สามารถใช้กันแดดตัวนี้ได้หรือเปล่า

ตัวนี้ล้างออกง่ายค่ะไม่มีปัญหาเรื่องอุดตันแน่นอน เราก็ใช้อยู่ค่ะคอนเฟิร์มๆ กันได้ทั้งวันหน้าไม่มันด้วยค่ะ

Comments from Facebook