Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: 5 ภาพวีสุดชิคของเหล่าดารา!! (สอยจากigจ้า)

Warning Points:
    0/5

Cool 5 ภาพวีสุดชิคของเหล่าดารา!! (สอยจากigจ้า)

มีใครเป็นแบบเรามั้ยคะ อิอิ เวลาว่างชอบหยิบมือถือมาดูภาพสวยๆ งามๆ ในอินสตาแกรม โดยเฉพาะของพวกดารา ตามไว้เยอะมากกกก ละเดี๋ยวนี้เจอท่าถ่ายรูปเก๋ๆ ท่าวี ท่าดาวอะไรแบบนี้ เลยจัดที่โดนใจไว้ 5 รูป ไว้เผื่อเป็นไอเดียโพสท่ากันนะคะ^^

ใครถ่ายภาพแนวๆ นี้ไว้เอามาโชว์กันบ้างก็ได้น้า^^
    ปล.รูปส่วนใหญ่เท่าที่สังเกต เห็นติดแท็ก #Vshine #Vchic กับอีกอัน #Vinkver อะไรเยอะมากเลย เผื่อใครอยากติดตามเพิ่มเติมลองไปเสิร์ชดูกันได้ค่ะ

0/5
    สวยดีๆๆๆๆ เคยถ่ายไว้ด้วยแหละแนวๆ ท่าวีน่ะ

0/5
    ขอแชร์บ้างนะคะ คนนี้ไม่ใช่ดาราแต่สวยเป๊ะมากเลยแหละ ชอบสไตล์เสื้อผ้าหน้าผมของสาวหมวยคนนี้ค่ะ
    Last edited by bbblink; 02-07-2013 at 09:53 AM.

0/5
    อ๋อที่เห็นตาม ig ดาราพวก #vshine #vchic #vinkver #evathailand มาจากเอว่า (EVA) ที่เป็นเครื่องดื่มพวกไวน์ผลไม้ซ่าๆเองเหรอ เคยเห็นว่ามี 3 รส 3 สีใช่ป่าวน่ะ?

Comments from Facebook

Tags for this Thread