Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: [บอกข่าว] ไปรับคูปองบีบีครีมตัวทดลองกัน

Warning Points:
    0/5

Red face [บอกข่าว] ไปรับคูปองบีบีครีมตัวทดลองกัน

บอกต่อๆ เอามาจากเฟสบุ๊คจ้า
    เห็นลอรีอัลออกผลิตภัณฑ์ใหม่ 3 ตัวเซต Lucent Magique
    BB Cream บีบีครีม
    Pure Light Primer ไพรเมอร์
    Pure Light Touch Up Pen เมจิก เพน

ตอนนี้ในเพจมีแจกคูปองให้ไปรับ บีบีครีมขนาดทดลอง (มีแค่อย่างเดียวอ้ะ)ที่สาขาต่างๆตามที่เราเลือกลองเข้าไปดูตามนี้ แปะให้แล้ว

https://apps.facebook.com/lucentmagique/

เข้าไปแล้ว กดไลค์เพจ >> กด"รับขนาดทดลองใ้ช้ฟรี" >> ลงทะเบียนชื่อ บลาๆ>> เลือกสาขา >> รอคูปองทางอีเมล >> ปริ๊นไปรับที่สาขานั้นๆ

สนุกดีอ่ะ ใครอยากได้ก็รีบๆไปเล่นกันนะ แต่ละสาขามีจำกัดด้วยจ้า

เราเลือกพารากอน ไปสะดวกสุดละ ใครเลือกพารากอน อาจจะเจอกันก็เป็นได้ อิอิ

Warning Points:
    0/5
    เย้ ขอบคุณนะคะ เราไปเอาที่เดอะมอลล์ บางกะปิ บีเอที่นี่ใจดีด้วย

Comments from Facebook