Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: มาแล้วคะ ลงล็อตใหม่ ต่างหู- สร้อย ปราด้าหลากสี งานเกาหลี สวย วิ้ง ไฮโซทุกคู่

pairberry's Avatar
    pairberry is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Cool มาแล้วคะ ลงล็อตใหม่ ต่างหู- สร้อย ปราด้าหลากสี งานเกาหลี สวย วิ้ง ไฮโซทุกคู่

ของจริงสวยวิ้งทุกคู่นะคะ รับประกันคะ

ต่างหูดอกไม้คริสตัล สไตล์ Prada แบบชมพู่ สวยมากมายจริงๆ ค่ะ

นำเข้าจากเกาหลีคะ รับประกันคุณภาพ ของจริงสวยมากอะ ค่ะ

คู่ละ 400 ส่งฟรีทุกคู่ (งดต่อนะคะ่ เพราะส่งฟรีให้แล้วคะ)

สร้อยมีเส้นเดียวสีชมพูคะ 550

สนใจ CF มาทาง แมสเซส ไลน์หรือวัสแอพนะค่ะ 0809874888

ขอขายคนพร้อมโอนนะค่ะ ขอบคุณคะ

รีบ ๆ หน่อยนะค่ะ ของมีน้อย มาไวไปไวมากคะ

เข้าชุด สร้อย เพร้อมต่างหู เซ้ทเจ้าหญิงพิ้งกี้ 950 บาท ส่งฟรี
    ถ้าซื้อแต่ต่างหูอย่างเดียว 400

รุ่น A ดอกขนาด 3.3 CM ยาว 5 CM งานเกาหลี

รุ่น ฺB ดอกขนาด 2.3 CM ยาว 5.5 CM สวยสุดๆ

ขอบคุณสยามแบรนด์เนมมากคะ
    Last edited by pairberry; 06-23-2012 at 11:16 PM.

pairberry is offline Trusted Member
    0/5
    ตัดสินใจให้ดีก่อนซื้อ เพราะ CF No CC จ้า

กระเป๋ากำลังทะยอยลงเรื่อยๆ นะคะ มีเยอะมากคะ

กด รีเฟรช ดูนะคะ บางทีอาจมีใบที่ถูกใจ

กฏกติกา

CF NO CC

สั่งซื้อสินค้าได้ทางเมสเซส หรือวัสแอพ ไลน์

เบอร์ 0809874888

ไม่รับเปลี่ยน หรือคืนทุกกรณี

ตัดสินใจให้ดีก่อน cf จ้า

ขอขายคนพร้อมโอน

Anti-Forme Design bag 990 bath
    กระเป๋าหนังแท้แซมขนสัตว์ของแท้ นุ่มมาก
    กระเป๋าเป็นขนาดเล็กกระทัดรัด แต่จุของได้ดี
    ใส่ไอโฟนได้กระเป๋าตังค์ได้คะ สภาพดีไม่มีตำหนิเลย

GENIUS LEATHER bag 750 bath
    กระเป๋าถือหนังแท้ทั้งใบ สีครีมตุ่น
    สภาพดีไม่มีตำหนิจุของได้เยอะ
    ทรงนี้ถือเหมาะกว่าสะพายนะคะ
    เพราะหูสั้น ขนาด 10*8 นิ้ว

Vintage black bag 450 bath
    กระเป๋าถือวินเทจ สภาพใหม่
    แต่ตรงสายมีถลอกเบาๆ ด้านในคะ ไม่เห็นเด่นชัด
    ใบนี้ทรงเก๋มาก ถือออกงานสวยๆ แต่หนังเป็นหนัง PU นะ
    โอเครักษาง่ายอยู่ ขนาด 9*8 นิ้ว

Snake leather vintage bag 1900 bath
    กระเป๋าถือออกงาน ทำจากหนังงูแท้
    วินเทจสภาพนางฟ้าคะ ขนาด 9*6 นิ้ว

Studio Donini made in italy 880 bath
    กระเป๋าหนังแท้สีไข่ไ่ก่ สภาพดี ไม่มีตำหนิ
    อะไหล่ทองมีรอยขนแมวบ้างเล้ก​น้อย ขนาด 8*9 นิ้ว

GENIUS LEATHER Tokyo Handbag 880 bath
    กระเป๋าหนังแท้พิมพ์ลายดอกไ​ม้ หนังนุ่มมาก
    งานสวยปราณีต หายากมากคะ
    มีอสองจากญี่ปุ่น สภาพดี เหมือนใหม่
    เอาไว้ถือออกงาน ด้านในมีกระจกส่องหน้าอันเล​็กมาด้วย ขนาด 8*7 นิ้ว

GENIUS LEATHER BAG 880 Bath
    กระเป๋าหนังสานสีขาว เป็นหนังแท้ทั้งใบ
    สภาพใหม่ ขนาด 10*8 นิ้ว มี 3 ช่องใหญ่

GIOMESH Made in Australia 1200 bath
    กระเป๋าออกงานสีแดงเลือดนก
    สวยเด่นกว่าใครด้วยวัสดุเกร​ดพรีเมียม์
    สภาพดี สดสด ทองวิ้ง มีสายสะพายยาวให้
    แต่สีทองตรงโซ่ไม่สดใสเหมือ​นตัวกระเป๋า
    ถือได้สองแบบสพายก็ได้ เป็นคลัชก้ได้
    กระเป๋ามาพร้อมกระจกส่องหน้​า ขนาด 7*5 นิ้ว

Gianfranco Ferre made in italy ราคา 1600
    กระเป๋าแบรนด์อิตาลี สภาพดี เหมือนใหม่ค่ะ มาพร้อมสายสะพายยาว
    ขนาด 8.5 นิ้วค่ะ จุดของได้เยอะ ไม่แน่ใจว่าหนังแท้ไหมนะ แต่หนังสวยดีคะ

0/5

กระเป๋าสีน้ำตาลครีมมือสอง จากญี่ปุ่น เรียบหรูทำจากหนังแท้ และกกสาน สวยทนทานคลาสสิค ตัวกระเป๋ายังใหม่ค่ะ สะพายได้สองแบบ ทั้งแบบสั้น กับแบบยาว ภายในจุของได้เยอะ 3 ช่อง หนังด้านในย่นบ้าง เป็นปกติของวินเทจ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ สภาพเนียบค่ะ ไซน์กว้าง 10 นิ้ว สูง 8 นิ้ว สายปรับสั้นยาวได้ค่ะ ราคา 990 บาท ส่งลงทะเบียนฟรี

กระเป๋าหนังแท้สีดำมือสองจากญี่ปุ่น ด้านหน้า หนังเป็นลาย ด้านหลังเป็นหนังเรียบๆ
    สะพายได้สองระดับค่ะ แบบสั้นและแบบยาว ใหม่แท้ไม่มีตำหนิค่ะ
    ไซน์กระเป๋ายาว 12 นิ้ว สูง 9 นิ้ว ราคา 990 ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

กระเป๋าสาน ทรงแข็งทำจากวัสดุธรรมชาติ หิ้วไปทะเล หรือปิ๊กนิ๊ก กิ๊บเก๋มากค่ะ เป็นกระเป๋ามือสองสภาพนางฟ้าค่ะ ตัวกระเป๋าใหญ่ประมาณว่าใส่กระเป๋าตังค์ใบยาวและแบคเบอร์รี่แล้ว ก็ยังมีที่เหลืออีกบานเลย น่ารักมากค่ะ ด้านในบุผ้าอย่างดีค่ะ ใหม่กิ้ง แต่ตรงสานมีรอยวัสดุธรรมชาติหลุดไปหนึ่งจุดไม่สังเกตุไม่เห็นค่ะ ไซน์ใหญ่ 15 นิ้ว สูง 10 นิ้ว ก้นกระเป๋ากว้าง 5 นิ้วคะ ราคา 890 บาทส่งฟรีลงทะเบียน

Genuine Leather luna borsa bag 750
    กระเป๋าหนังกลับ สีน้ำตาลสภาพดี แบบคล้าย Lady dior
    ของจริงสีไม่ซีดนะค่ะ จะเหมือนกับรูปที่สะพายให้ดู
    แต่เวลาถ่ายหนังกลับสีจะออกขาวๆ เป็นปกติขอลักษณะหนังค่ะ
    มีแต่ตัวกระเป๋า สายสะพายยาวไม่มี แค่ลองสะพายให้ดูเทียบไซน์ ขนาด 9*8 นิ้ว

Carlos Falchi แบรนด์ดัง หนังแท้ สีเหลืองสวยมากค่ะ

ไม่มีตำหนิเด่นชัด แต่หนังมีมอมแมมตามสภาพใช้งานบ้างตามรูป

มีรอยปากกาหนึ่งจุดที่หนัง สายเป็น cross body กำลังพอดีตัว

แต่ถ้าจะสพายข้าง จะยาวเกิน ต้องขมวดปมด้านบนตามรูป

แต่ไม่น่าเกลียด เพราะเป็นสไตล์เดียวกับกระเป็าโบฮีเมี่ยน เก๋ค่ะ

ไซน์กระเป๋าจุของได้เยอะค่ะ 10*10 นิ้ว ด้านในมีช่องซิปหนึ่งช่อง

มือหนึ่ง ราคาหลักหมื่นนะค่ะ เราขอส่งต่อเพียง 1500 บาทคะ

ใบที่จะขายเป็นสีเหลือคะ

THANK U SBNTOWN KA (^_^)

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->