Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: เตรียมพบกับการแข่งขันการเต้นแอโรบิกกลุ่ม ชิงถ้วยเกียรติยศ รอบชิงชนะเลิศ

Warning Points:
    0/5

เตรียมพบกับการแข่งขันการเต้นแอโรบิกกลุ่ม ชิงถ้วยเกียรติยศ รอบชิงชนะเลิศ

เตรียมพบกับการแข่งขันการเต้นแอโรบิกกลุ่ม ชิงถ้วยเกียรติยศ จากเทสโก้ โลตัส รอบชิงชนะเลิศ จะจัดขึ้นอย่างยิ่งใหญ่ ณ ศูนย์กีฬาธรรมศาสตร์ สนามกีฬารังสิต จังหวัดปทุมธานี วันอาทิตย์ที่ 24 มิถุนายน 2555หลังจากที่ได้ทีมจากรอบคัดเลือกระดับภูมิภาคเรียบร้อยแล้ว งานนี้รับรองสนุกแน่ๆครับ พบกับเพื่อนรักสุขภาพทั้ง 12 คนได้ในงานด้วยครับ

ภายในงานจะได้พบกับ พี่เสมา หรือ อั้ม อธิชาติจาก ขุนศึก ได้ครับ เขาจะมาทำอะไรนั่นต้องไปติดตามชมกันนะครับ
    ดำเนินรายการโดยพิธีกร หนุ่มหล่อสาวสวย จอย และเดี่ยว ครับ
    อย่าพลาดกิจกรรมดีๆ เพื่อสุขภาพ กันนะครับ ย้ำอีกที่ วันอาทิตย์ที่ 24 มิถุนายน 2555ศูนย์กีฬาธรรมศาสตร์ สนามกีฬารังสิต จังหวัดปทุมธานี เริ่มแข่งขัน เวลา 9.00 น.

Warning Points:
    0/5

รอบชิงชนะเลิศการแข่งขันแอโรบิก ระดับประเทศ ใครพลาดเชิญทางนี้ครับ

ผ่านไปแล้วนะครับ กับ การแข่งขันการเต้นแอโรบิกกลุ่ม ชิงถ้วยเกียรติยศกับเทสโก้โลตัส รอบชิงชนะเลิศ จัดที่ ศูนย์กีฬาธรรมศาสตร์ สนามกีฬารังสิต จังหวัดปทุมธานี งานนี้สนุกมาก ทุกทีมแข่งขันกันอย่างเต็มที่ ไม่ว่าจะเป็นรุ่นเล็กหรือ รุ่นใหญ่ ทีมที่ชนะเลิศทั้ง 3 ระดับ เก่งมากจริงๆใครที่พลาด สามารถเข้าไปชมภาพบรรยากาศได้ที่ https://www.facebook.com/GetHealthyWithTescoLotus
    หรือเข้ามาเป็นเพื่อนกันได้นะครับ

Comments from Facebook