❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤
SALEEE!!! ลดจากราคาเก่าเยอะมากมายย
ลองดูก่อนได้นะคะ!!!!!!!

NEW ตัวไหนของใหม่จะแจ้งนะคะ
รับ cf 24 ชม. ถ้าหลังจากนั้นหายไม่ติดต่อตกลงแจ้งโอน
จะขอยกให้คิวถัดไปเลยนะคะ
ขออนุญาตให้ลุกค้าที่พร้อมโอนก่อนนะจ้ะ
สินค้าสภาพดีมากทุกตัว ขอไม่ตอบ PMต่อโหดนะคะ
สินค้าไม่รับเปลี่ยนคืน สภาพดี และเช็คของก่อนส่งทุกตัวค่า

brand street!!!
เดรส CPS ลายจุดๆ แนววินเทจค่ะ ใส่แล้วน่ารัก
ใส่ไม่กี่ครั้ง ได้มาตอนเซลล์ 50% ราคาป้าย 2xxx
Sz.S
ส่งต่อ 500 บาท Free shipping

Melissa กำมะหยี่แดง sz.36
ส่งต่อ 390 บาท Free shipping

รองเท้า bluelace ส้นหนา สีครีม sz.39 (แต่ปกติเราใส่ 37 ค่ะ)
ไม่เคยใส่จ้า ได้แต่ลอง ราคาเต็ม 1990
ส่งต่อ 700 บาท Free shipping

รองเท้า ANALOG ใต้ลิโด ลายจุด น่ารักมากก!!!!!
ได้แต่เก็บ ได้แต่ลอง ตัดใจค่ะ เพราะไม่ได้ใส่ไปไหน sz.36 (แต่ปกติเราใส่ 37 ค่ะ)
ส่งต่อ 600 บาท Free shipping

NEW!! เสื้อปาดไหล่ สีดำลายขาว สวยๆแต่ไม่เข้ากับเรา
ส่งต่อถูกๆไปเลยค่ะ
SOLD

NEW!!! เสื้อยืดจากร้าน u-ma ลายnative
น่ารักตรงกระเป๋าหนาค่ะ เป็นแบบ knit
ส่งต่อ 200 บาท Free shipping

NEW!!!! เดรสลายกาแลคซี่ น่ารักสุดๆ
ใส่แล้วหุ่นดีค่ะ จั๊มตรงเอวค่ะ มีซับทั้งตัวค่ะ
ส่งต่อ 380 บาท Free shipping

NEW!!!เสื้อกำมะหยี่สีน้ำเงิน เก๋ตรงแขนค่ะ เป็นทรง crop
ส่งต่อ 280 บาท Free shipping

NEW!!เลกกิ้งสีน้ำตาล แต่งขอบทอง
ซื้อจากฮ่องกงค่ะ ยังไม่เคยใส่จ้า
ส่งต่อ 150 บาท Free shipping

NEW!!เลกกิ้งแต่งผ้ามุ้ง เก๋ดีค่าา
ส่งต่อ 120 บาท Free shipping

เสื้อวินเทจ สีนู้ดๆ ใส่กับเอวสูงสวยๆ คอกะลาสี

NEW!!!เสื้อคอปาด หรือจะใส่แบบไม่ปาดก็ได้
จากร้านคุณ mewzz สีขาวจุดดำ น่ารักมากๆ
ผ้าดีค่ะ เพิ่งได้มา ลองอย่างเดียว แต่ไม่เข้ากับเรา
*ขออนุญาตยืมรูปกับคำพูดคุณmewzzนะคะขอบคุณมากค่ะ*
SOLD
อกไม่เกิน38" ยาว 22"

NEW!! กางเกงผ้าชีฟองนุ่ม ซับในเนื้อ สวยๆ
sz.m เอว 27 จ้า งานสวยๆได้มาแพง แต่เราใส่ไม่ได้จ้า T T
ส่งต่อ 480 Free shipping

* ขออนุญาตเจ้าของรูปด้วยนะคะ

เสื้อเป็นใส่เดรสได้ค่ะ ของ mamasayzeed
ข้างหลังเป็นซีทรูนิดๆ ใส่กับเลกกิ้งกำลังสวยจ้า
ส่งต่อ 180 Free shipping

เดรสดำยาวผ้าดีค่ะ
ส่งต่อ 150 Free shipping

เสื้อร้าน december no.5 น่ารักมาก ชายระบายซีทรู
แขนปีกค้างคาวค่ะ อกได้ถึง 38-39 เลยจ้า ยาว 24-25ค่ะ
SOLD

เสื้อคลุมลายเสือ ซีทรู แขนผ้ายืด
ตอนใส่ออกมาทรงสวย ไม่ร้อนด้วย
SOLD
*เทาสีไม่เฟดนะคะ เป็นแสงตอนที่ถ่ายรูปค่ะ

ผ้าพันคอลายเสือ ซื้อมาจากฮ่องกง
ไม่เคยใช้ไม่เคยซักค่ะผ้าหนานุ่ม
SOLD

เลกกิ้งลายเก๋ๆ โทนน้าเงิน ฟ้า ม่วง
เนื้อหนา ใส่กับเสื้อครอปได้ค่ะ
SOLD

NEW!! ปก collar ของร้าน nude สีเหลืองลายจุด
ลองใส่แค่ครั้งเดียว ชอบมาก แต่ไม่มีโอกาสใส่
SOLD

เสื้อ เป็นเดรสได้ค่ะ ใส่กับเลกกิ้ง
เพิ่งได้มาจากในนี้ค่ะ เราใส่ไม่ได้
ส่งต่อเท่าที่ได้มา 200 บาท Free shipping

กระโปรงยาวลายจุด น่ารักๆ จีบสวยจ้า ไม่เคยใส่
เพิ่งเช็คมีตำหนิเป็นรูประมาณครึ่งเซน แต่เนียนๆได้ค่ะ
SOLD

NEW!! เสื้อคลุมสีน้ำตาล ผ้าหนาๆ เก๋ๆ งานสยาม
แถมเสื้อกล้ามกลิตเตอร์ทองให้ด้วยค่ะ
ส่งต่อ 250 บาท Free shipping

NEW!! เดรสคอปกสีน้ำตาล ผ้ามีซับอย่างดี
ได้มา 5xx ไม่มีโอกาสได้ใส่เลยค่ะ YY
SOLD

ONCE USED!!กระโปรงยาว สีส้มกลิตเตอร์ ของ cotton butt
งานสวยมากๆแบรนด์นี้ ผ้าดีด้วยค่ะ สีจริงเหมือนรูปแรกที่เป็นป้ายยี่ห้อนะคะ
นอกนั้นถ่ายให้เห็นกลิตเตอร์ๆโดนแฟลชจ้า
SOLD

เดรสแขนกุด เอาไปใส่กับเลกกิ้งได้จ้า
ตัวนี้Freesize นะคะ เหมาะกับสาว sz.M-L
vintage จาก slalee.facebook
**ขออนุญาตยืมรูปจากทางร้านค่ะ
ตัดใจส่งต่อ 200 บาท Free shipping
SRS 2way sweet tea up Cloud 390-Princess Cloud

เสื้อยีนส์ สายเดี่ยว เอาไว้ใส่ข้างใน
สวยๆเก๋ๆ อกได้ถึง 34-35 ยาวพอดีเอวค่ะ
ส่งต่อ 100 บาท Free shipping

เสื้อยืด cps ลายสียุ่งๆ ผ้าเนื้อดีมาก
อก 34-35 ยาว 25 นิ้ว
SOLD

เสื้อเชิ้ตแขนสั้นของ Cps รุ่นเก่านานแล้ว
แต่ยังน่ารักค่ะ มีดีเทลตรงสาบเสื้ออ ปลายจั๊มนิดๆ
อกได้ถึง 36 ยาว 25-26 นิ้ว

เสื้อคาร์ดิแกนสีแดงส้ม (สีจริงสดกวานี้นิดนึงค่า )
ผ้ายืดๆนิดๆ อกไม่เกิน 34 เป็นคาร์ดิแกนตัวสั้นค่ะ
SOLD

เสื้อสายเดี่ยวตัวยาว น่ารักมากๆ
ผ้าแอบยืดๆนิด ผ้าดีมากค่ะ
ตัวผ้าเป็นลายทาง เหมือนมีวิ้งๆ จั๊มเอว

NEW!!!!!!!! เสื้อกล้ามน่ารัก ข้างหน้าแต่งดีเทล
ผ้าทิ้งตัว สีดำ เป็น ฟรีไซต์จ้า ได้มาจากสยาม

เสื้อกล้าม ตาข่ายข้างหน้้า ลายปักเนี๊ยบๆ
เหมาะกับสาวs-l ผ้ายืดนิดๆ

เสื้อลายจุด ผ้าชีฟองแบบหนา ใส่เปิดไหล่
หรือไม่เปิดก็ได้ ด้านในมีสายเกี่ยวกะชั้นในค่ะ

กางเกงหนังขาสั้นสีน้ำตาล sz.m-l เอวต่ำ

NEW!!!
หมวก turban สีเทา ยังไม่เคยใช้จ้า ได้แต่ลอง ซื้อจากสยาม

เสื้อทรงสูทแขนกุด สีเทาเข้ม ผ้านิ่มๆ กำมะหยี่
เป็นงานเกาหลี คาดเข็มดูเก๋ๆเท่ๆค่ะ ใส่ไปทำงานก็ได้จ้า
*สีเหมือนรูปที่สองนะคะ

ผ้าพันคอผืนละ 50 บาทค่ะ เหมาหมดนี่คิดไป 200 ค่ะ

NEW!!!
เลกกิ้งแบบถุงน่อง ไล่สี น้ำตาลกาแฟ ทึบปานกลาง
ส่งต่อ 180 บาท Free shipping

❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤
1. เสื้อกั๊ก ลูกไม้ ใส่คลุมสวยมากจ้า

2.เสื้อกั๊กแนววินเทจ ลายสวย มีซับในค่ะ

3. เดรสบางเบา ลายโบว์หวานๆ
สม๊อคหลัง มีสองชิ้นค่ะ

❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

1.เอี๊ยมลายจุด แนวเกิร์ลลี่ๆ ( ไม่รวมเสื้อสีขาว )

2. รอมเปอร์แนวคาวาอี้ ลายและสีชัด น่ารัก ๆมีกากเพชรนิดๆ ใส่แล้วน่ารักหุ่นดีค่ะ

3.เสื้อสองชั้น แขนกุด ชั้นนอกเหมือนใส่เสื้อคลุมผูกโบว์ น่ารักอีกแล้ว

❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

1. เอี๊ยมเอวสูง กระโปรงทรงดินสอ สีเทา มีตำหนินิดๆตรงสายประมาณ 0.5 เซน
แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานจ้า ยังสวย และผ้าดีมากๆ ซื้อมาแพงงง(ไม่รวมเสื้อข้างใน)

กางเกงขาเหยียบวินเทจ ผ้าลื่นๆ หนาๆ
คล้ายแบบของ ZARA เลยจ้า
ใส่แล้วทรงสวย ได้มาแพงเลย
SOLD
กระเป๋า PER SAMPLER แบรนด์สยามค่ะ
สภาพหนังยังดีอยู่ค่ะ มีตำหนิที่หูยาวค่ะ
ขอรูปเพิ่มเติมได้จ้า สภาพประมาณ 80% ค่ะ
SOLD
NEW!!!!!!!! แขนกุดผ้าใส่สบาย ทรงน่ารักมากๆ มีลายปัก
SOLD
เดรสดำกระโปรงพลีส เป็นชีฟองเนื้อหนาค่ะ
ใส่ออกมาทรงสวย ยางยืดตรงเอวเส้นไม่ใหญ่มาก
กลีบพลีสสวย ไม่แตกเหมือนทั่วๆไปนะคะ
SOLD
NEW!!กระโปรงบอดี้คอนลูกไม้ ไม่เคยใส่
แต่มีตำหนิตั้งแต่ซื้อมา เอาไปตัดออกนิดนึงค่ะ
แบรนด์เกาหลี ได้มา 5xx
SOLD
เดรสลายดอก ผ้าหนาๆนุ่มๆค่ะ
ตรงกระดุมสีเฟดแล้วหน่อยๆตรงขอบ แต่ทรงสวยไม่ย้วยค่ะ
SOLD
once used! เสื้อแขนยาวเทาจุดดำ ผ้าหนา ของ chocolate mousse สยามค่ะ
ได้อารมณ์แบบ boyfriend look
SOLD
CC-OO คาร์ดิแกน แขนสั้น sz.M
SOLD
NEW!! กางเกงขาสั้นชายระบาย ของ dressroom
เป็นทรงเอวสูง น่ารักๆค่ะ
SOLD
เดรสบ่าเดียว ของ JASPAL สวยมากๆ
ขึ้นลายกำมะหยี่สีทอง เอาเข็มขัดคาดก็เก๋ไปอีกแบบ
ใส่ไปครั้งเดียว ที่ช็อปตอนเซลล์ไม่มีนะจ้ะ
SOLD
เดรสร้าน Fabulousy no nonsense สีกรมท่าค่ะ
คัตติ้งสวยมาก ผ้าดี เพิ่งได้มาค่ะ แต่หลวมไปสำหรับเรา
สีกรมท่าสนิทจ้า ไม่มีตำหนิอะไรเลย เช็คดูแล้วจ้า
SOLDCF
รองเท้า clog น่ารักมากๆค่ะ sz.37 เคยใส่ออกนอกบ้านแค่ครั้งเดียว
มีรอยตำหนินิดๆเป็นคล้ายรอยพับหนัง ถลอกนิดๆ
แต่ใส่แล้วมองไม่เห็น เนียนๆค่ะ อันนี้ซูมให้ดูไปเลย
ลดกันไปเลย
SOLDCF
รองเท้าของ walk in my shoes
สีเทาหนังกลับ sz.37 เคยใส่ครั้งเดียว
เก็บตลอด ไม่มีตำหนิอะไรเลยค่ะ หน้าร้าน 690
SOLDCF
กางเกงยีนส์ซีด สีออกขาวของ CC-OO
ยาว 34 นิ้ว เอว 27 สะโพก 36 ค่ะ
SOLD
เดรสยาวสีน้ำเงินเข้มของ backward
ปักลายตรงอกน่ารักๆ ปลายโค้ง ผ้าหนาค่ะ
ยาว 45 นิ้ว อกได้ถึง 38
SOLDCF
กางเกง the dude sz.M สียีนส์เข้ม
ใส่ไม่กี่ครั้ง สีเท่าเดิม ไม่เฟดจ้า
เอว 26 สะโพก 34 ยาว 35
SOLD
once use!
ด้สนหลังเป็นซีทรูสีน้าเงินเข้ม-กรมท่า ยาวไม่เท่ากัน
ใส่กับเอวสูงน่ารักค่ะ ได้มาจากสยาม
SOLD
once use!
เดรสบอดี้คอนสีดำ แขนเป็นซีทรูทรงน่ารักมาก
ผ้าไม่บางค่ะ ตัดเย็บดี เลยค่อนข้างแพงเป็นฟรีไซต์ค่ะ
ยาว 29-30 นิ้ว อกได้ถึง36 ค่ะ
SOLD Free shipping
เสื้อเชิ๊ตผ้าชีฟองยับๆของ brio ตำหนิ ป้ายยี่ห้อด้ายหลุดนิดนึง ไม่มีผลต่อการใช้ค่ะ
ข้างหลังเป็นระบายๆ น่ารักมาก
SOLD
เสื้อเปิดไหล่ CC-OO ไหล่เปิดข้างนึงค่ะเวลาใส่
ชายเสื้อเป็นขุยๆนิดหน่อย ใส่ไป 1-2 ครั้ง พับเก็บ
SOLD
NEW!!!
เลกกิ้งแบบถุงน่องลายหัวใจ+ตาราง
SOLD
รองเท้า MW sz.37 งานดีมากๆ สีฟ้าเทอควอยซ์ ลายจุดๆใส่ไปครั้งสองครั้ง
สภาพใหม่มาก ที่ช็อป600+
SOLD
เดรส brio ใส้แล้วน่ารักมากๆ ขายหมดเร็วมากก
ได้มาจากเมเจอร์ รัชโยฯ สีน้ำเงิน มีซับในทั้งตัว
ด้านหลังมีซิบซ่อน กับแต่งลูกไม้
มีตำหนิตรงที่ข้อมือสองข้าง ยางยืดมันหลุดออกนิดนึง
แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานจ้า ตรงลูกไม้เป็นขุยบ้างตามการใช้งานค่ะ
SOLD
เสื้อเชิ๊ตวินเทจ ผ้าฝ้าย กระดุมไม้
SOLD
รองเท้า LYN sz.35 ใส่ได้35-36 เลยค่ะ สีชมพู
ดีเทลข้างหน้าน่ารักมาก ใส่ไปแค่ครั้งสองครั้ง ก่อนส่งทำความสะอาดให้จ้า ฝุ่นเกาะ
SOLD
เสื้อแขนกุดสีเหลืองแบบในรูป
ผ้าชีฟองหนาๆแต่งลายจุด น่ารักค่ะ
SOLDCF

SOLD