pm somerichy111@hotmail.co.uk
รายละเอียด:

เครื่องหนีบผม SalonStraight Essential ช่วยยืดเส้นผมคุณให้ตรงสลวยนานตลอดวัน ใช้งานง่าย สะดวกในการพกพา จัดแต่งทรงผมได้ทุกที่ตามต้องการ

คุณสมบัติ

•อุณหภูมิสูงถึง 180๐C เส้นผมตรงสลวยนานตลอดวัน
•หนีบผมเรียบลื่นด้วยแผ่นความร้อนเคลือบเซรามิคที่ช่วยป้องกันไม่ให้เส้นผมแห้งเสีย
•อุณหภูมิร้อนเร็วภายใน 90 วินาที จัดแต่งทรงผมได้ทันทีที่ต้องการ
•สายไฟหมุนได้รอบ เพิ่มความคล่องตัวในการใช้งานยิ่งขึ้น
•ระบบล็อคขณะพกพา สะดวกต่อการจัดเก็บ
ขายเพียง 1200 บาทค่ัะ
ไม่มีตำหนิใดๆทั้งสิ้น!!!