สนใจสามารถ pm สอบถามหรือโทรมาได้ที่ 082-4444693 ได้เลยนะคะ
หรือ pare_lola@hotmail.com
สินค้าซื้อเเล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะค่ะ
CF แล้วไม่ CC นะคะ
ขอค่าส่งลงทะเบียน 30 ems 50 ค่ะ
ให้สิทธิคนที่ CF พร้อมโอนก่อนค๊า

*** ใคร pm มาแล้วแม่ค้าไม่ตอบ โทรหรือเมล์มาได้เลยนะคะ pm ชอบเอ๋อค่ะ บางที pm มาแล้วไม่ค่อยได้รับ***

กางเกงกระโปรงแบบ topshop น่ารักมากกกก เป็นงานสั่งตัดนะคะ รับรองไม่มีที่ไหนค่ะ
ทรงสวย cutting ดี กุ๊นขอบกางเกงสีขาวสวยมาก เนื้อผ้าดี ใส่ออกมาทรงสวยมากเลยค่ะ คอนเฟิร์มจริงๆค่ะ
มีสีดำกะสีเทา ไซด์ S M L
ขาย 590 บาท

แบบ topshop ตัวนี้เลยค่ะ

กระโปรงสไตล์ sretsis ทรงสวยน่ารักมาก เนื้อผ้าดีน่าใส่ ใส่ออกมาสวยดูดีมากๆค่ะ
มีสีดำ, สี navy blue, สีครีม, สีโอลโรส, สีม่วงอ่อน, สีเขียวอ่อน เป็นฟรีไซด์

ล็อตสุดท้ายก่อนของจะหมดสต๊อก sale 490

สีโอรส

สีเขียวอ่อน

สีม่วงอ่อน(ถ่ายออกมาจะคล้ายๆฟ้า จริงๆจะออกม่วงนะคะ)

สีมาใหม่ค่ะ สี chocking pink น่ารักมากกกก เห็นแล้วกรี๊ดสุดๆค่ะ

สี navy blue สีนี้สวยนะคะ ชอบมากๆ สีมาใหม่ จะประมาณ sretsis เลยค่ะ

กระโปรง layer polka dot น่ารักมากกกก ใส่ออกมาน่ารักจริงๆค่ะ เป็นฟรีไซด์
มีสีดำกะสีเบจ
ขาย 490 บาท

เดรสลูกไม้สีดำเดินด้ายสีทองทรงบอดี้คอนแบบ topshop สวยมากๆเลยค่ะ เหมือน topshop เลย
ใส่ออกมาหุ่นดีมากกก ด้านหลังแอบเซ็กซี่
ขาย 550 บาท

แบบ topshop ตัวนี้เลยค่ะ

เสื้อ crop layer สไตล์ topshop มีสีขาวกับสีดำ ใส่กับบอดี้คอนน่ารักมากเลยค่ะ
ขาย 450 บาท

คล้ายตัวนี้ของ topshop เลยค่ะ

ใส่แล้วแบบและทรงประมาณคุณอั้มเลยค่ะ

เสื้อประดับมุกที่แขนแบรนด์ MI ROU แบบน่ารักค่ะ celeb ใส่กันเต็ม
มีสีขาว ดำ เทา ชมพู
ขาย 590 บาท
สีขาวมาลงเพิ่มแล้วนะคะ ขายดีมากกกก รอบนี้หมดแล้วหมดเลยนะคะ

เดรสกำมะหยี่สีน้ำเงินอมม่วง ประดับมุกที่แขนและคอ
สวยหรูมากๆเลยค่ะ ดีเทลกิ๊บเก๊ น่ารักที่ลูกเล่นประดับมุกสไตล์ kloset เลยค่ะ
ขาย 590 บาท

เดรสลูกไม้สีดำเลื่อมเงินทรงบอดี้คอนสไตล์ topshop สวยมากๆๆๆ ค่ะตัวนี้
ด้านหลังเป็นผ้าซีทรูปักหมุด ดีเทลเก๋มากๆ ดูสวยหรู เซ็กซี่
recommend สุดๆ เลยค่ะตัวนี้ แม่ค้าชอบมากกกก ใส่ออกมาสวยหุ่นดี พรางหุ่นดีค่ะ แม่ค้าตัวกลมๆ ใส่แล้วคนทักว่าเพียวเลยค่ะ^^
ขาย 550 บาท

เดรสสีดำงานปักสไตล์ kloset เป็นงานสั่งตัดจากร้านที่สยาม งานเนี๊ยบมากๆค่ะ cutting ดีมาก
ตรงที่ปักเป็น handmade หมดเลยนะคะ ปักละเอียดมากๆค่ะ มีอะไหล่พร้อมให้ทุกแบบ
ใส่ออกมาสวยมากกก ดูเรียบหรูไฮโซสุดๆ คอนเฟิร์มเลยค่ะ
ขาย 1590 บาท (สยามขายหน้าร้านอยู่ 3 พันกว่า)

เดรสงานปักคริสตัลทั้งตัว งานสั่งตัดจากร้านที่สยาม ดูหรูหราไฮโซมากค่ะ
แบบสวย งานเริ่ด cutting เนี๊ยบ ใส่ออกมาดูหุ่นดีมาก
มีจุดเด่นที่ปักคริสตัลทั้งตัว กะลูกเล่นที่ชายเดรสสวยมากค่ะ เหมาะกับใส่ไปงาน เจิดสุดๆค่ะ
ขาย 1790 บาท (สยามขายหน้าร้านอยู่ 3 พันกว่า)
sale 1590 บาท

แบบสไตล์ชุดนี้ของ disaya ที่ taylor swift ใส่เลยค่ะ

กางเกงกระโปรง polka dot แบรนด์ Monoya
น่ารักมากๆ แบบเหมือน topshop เลยค่ะ polka dot กำลังมาแรงสุดๆเลยค่ะตอนนี้
ทรงสวย cutting ดี ใส่ออกมาน่ารักจริงๆค่ะ เป็นฟรีไซด์ ด้านข้างเป็นซิบกับกระดุม ด้านหลังเป็นยางยืด
ขาย 690 บาท

เดรสสีดำเดินด้ายสีทองทั้งตัว ทรงน่ารักนะคะ ดูคุณหนูๆ
ใส่ออกมาสวยวิ้งเลยค่ะ
ขาย 490 บาท

เบเซอร์ไหล่ตั้งสีดำ แบบและทรงสวย cutting ดีมาก เนื้อผ้าก็ดี
มี glitter วิ๊งๆในเนื้อผ้าหน่อยค่ะ แต่ไม่มาก ใส่ง่ายได้หลายโอกาส
ตรงช่วงไหล่ยกกำลังสวยพอดี ใส่แล้วกระชับเข้าทรงสวยค่ะ
ขาย 650 บาท

เบเซอร์ไหล่ตั้งสีเทาเมทอลิก ทรงน่ารักมากๆ ใส่แล้วกระชับเข้าทรงสวยมากเลยค่ะตัวนี้
มีลูกเล่นการเดินด้ายที่ปลายเสื้อสวย cutting ดีค่ะ
ขาย 650 บาท

กางเกงกระโปรง scallop สไตล์ sretsis ทรงสวย ใส่ออกมาน่ารักมากๆเลยค่ะ
เหลือแต่สีดำแล้วค่ะ มีไซด์ s m l (ขายดีมากกก รีบสั่งก่อนของจะหมดนะคะ)
เหลือแต่ไซด์ s แล้วนะคะ
ขาย 490 บาท

แบบคล้ายตัวนี้ของ sretsis เลยค่ะ (ขอยืมรูปด้วยนะคะ)

เสื้อคลุมปักเลื่อมแบบใหม่ ทรงแบบ topshop เลยค่ะ (คนละทรงกะตัวด้านล่างนะคะ)
ทรงน่ารักมากๆ ใส่ออกมาดูคุณหนูไฮโซสุดๆ ตัวนี้ recommend เลยค่ะ ใส่ออกมาทรงน่ารักจริงๆ
ขาย 590 บาท

-sold-

เบเซอร์เลื่อมสีชมพู ปรี๊ดมากค่ะตัวนี้ ใส่แล้วเกิดสุดๆ
ใส่กะเสื้อหรือเดรสข้างในสีดำสวยมากเลยค่ะ
ขาย 490 บาท

-sold-

เสื้อคลุมปักเลื่อมสีดำสไตล์ topshop (มีแบบเลื่อมสีเงินด้วยนะคะ) สวยหรูไฮโซมากๆค่ะ
เสื้อคลุมทรงนี้กำลังเทรนสุดๆเลยค่ะ แถมปักเลื่อมสวยวิ้งอีก ใส่แล้วทรงสวยมาก ผ้าทิ้งตัวดีค่ะ
ใส่ออกมารับรองว่าสวยวิ้งมากๆ ตัวนี้คอนเฟิร์มเลยค่ะ แม่ค้าเองใส่แล้วแล้วชอบมากกกก
ของใหม่ ขาย 590 บาท
(ขายดีมากกก รีบสั่งก่อนของจะหมดนะคะ)

jacket หนัง แบบสวยเก๋ ใส่แล้วกระชับเข้าทรงสวยพอดีเลยค่ะ
must have item!!! เลยนะคะ ต้องมีติดตู้ไว้ซักตัวแล้วล่ะค่ะ
ขาย 590 บาท

-sold-

ทรงประมาณนี้เลยค่ะ

กางเกงตอกหมุดทรงแนวๆ ทรงสวยมากๆค่ะ เป็น trouser ทรง harem แบบ gucci style
เนื้อผ้าและ cutting ดีมาก ตรงขาจะเป็นทรง skinny ใส่ออกมาสวยมาก เป็นฟรีไซด์ ผ้ายืดได้ตามตัวเราค่ะ
ขาย 690 บาท

ของจริงเป็นสีดำนะคะ พอดีเปิดแฟลชสีเลยเพี้ยนนิดนึง

ใ่ส่ออกมาประมาณนี้ค่ะ

เดรสสีดำตัดกับชมพูเข้ม แต่งด้วยโบว์ประดับลูกปัดช่วงบน
น่ารักมากๆค่ะตัวนี้ โดยเฉพาะลูกเล่นที่ตัวโบว์ ใส่ออกมาดูคุณหนูมากกก
สายถอดเก็บ ใส่เป็นเกาะอกก็ได้ค่ะ ด้านหลังเป็นสม๊อก
แม่ค้าชอบมากค่ะตัวนี้ กะว่าจะสั่งตัดเพิ่มใส่ไปงานอยู่เหมือนกัน
ขาย 1390 บาท

-sold-

เสื้อคลุมปักเลื่อมบ่าตั้ง เป็นแบบเลื่อมใหญ่ แบบสวยเก๋โดยเฉพาะตรงตรงแขนค่ะ
ขาย 490 บาท

Blazer ตัวยาว ดูเรียบหรูไฮโซ คัตติ้งเนี๊ยบ ใส่แล้วเข้าทรงสวยมากเลยค่ะ
ซื้อมา 2 พันกว่า ขาย 490 บาท

Blazer ผ้าทวีต beverly hiranger สวยหรูดูดี แบบสไตล์ sretsis เลยค่ะ คัตติ้งเนี๊ยบ
ซื้อมา 3 พันกว่า ขาย 1200 บาท

กระโปรงเมททอลิคแบบ topshop ใส่ออกมาทรงสวยมาก ดูเพรียวเลยค่ะ
เป็นฟรีไซด์ ของใหม่ ขาย 450

(มีสีเงิน สีดำ สีน้ำเงิน สีม่วง)

ใส่ออกมาประมาณนี้ค่ะ

เดรสผ้าต่อสีครีมตัดกับสีดำ ปักลูกเล่นช่วงอก
่ทรงสไตล์ disaya เลยค่ะตัวนี้ ดูเรียบหรูไฮโซ แต่ดีเทลลูกเล่นสวยค่ะ
ขาย 550 บาท

-sold-

เดรสเมททอลิคคอถ่วง ใส่ออกมาหุ่นดีมากกก ทรงสวย เนื้อผ้าดี ใส่ออกมาแล้วพริ้วสวยเลยค่ะ
ขาย 450 บาท

-sold-

เดรสลูกไม้ สีพีช แบบ topshop ที่ถามกันเข้ามาเยอะมากกก (ส่วนใหญ่อยากได้ใส่ไปงานหมั้นงานแต่ง เหมาะเลยค่ะ)
พอดีไปเดินเล่นแล้วเจอมา เลยหยิบฝากกันค่ะ
ชุดสวยมากๆค่ะ ใส่แล้วได้ลุคคุณหนูสุดๆ ใส่ออกงานได้เลยค่ะ
สีสวยหวานขับผิวด้วยค่ะ ดูผ่องมากๆ ใส่แล้วดูหุ่นดีเลยค่ะ
ของใหม่ ขาย 590 บาท

(มีสีมาเพิ่มนะคะ เป็นสีดำ สีขาว สีเทา)

แหวนเพชรคู่ น่ารักมากๆค่ะ สไตล์เพชร แบบ sretsis เลยค่ะ
ของใหม่ ขาย 250 บาท

-sold-

กางเกงขาสั้นผ้าฉลุลูกไม้สีขาวครีม ซื้อจากสยาม น่ารักจริงๆค่ะตัวนี้ เนื้อผ้าดี มีซับใน
มีไซด์ s และ m อย่างละตัว ของใหม่ขาย 490 บาท sale 350
-sold-

เสื้อ sweather crop มี hood สีเขียว แบรนด์เมกา น่ารักดีค่ะ ออกแนวสปอร์ตๆ
ใส่ไป 2-3 ครั้ง ขาย 350 บาท

เดรสสีน้ำตาล สไตล์โบฮีเมียน ของใหม่ค่ะ ใส่ออกมาเเล้วน่ารักมากกกกกกก ขาย 220 บาท

เสื้อเเขนกุด ขอบลูกไม้ต่อผ้า สก๊อต ของใหม่ ค่ะ ซื้อมาเเพงมาก
ขาย 350 บาท

ขอบคุณ sbn ค่ะ