Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: cartier,chanel,Bloom,Nars,Mac.,Laura ส่งต่อราคาอยากขายค่ะ

Warning Points:
    0/5

cartier,chanel,Bloom,Nars,Mac.,Laura ส่งต่อราคาอยากขายค่ะ

วันนี้มีทั้งผลิตภัณฑ์ใหม่ และ มือ 2 มาส่งต่อในราคาพิเศษกันค่ะ
    ของทุกชิ้นแม่ค้ารับประกันแท้ 100% เพราะของที่ซื้อมาสำหรับใช้เอง ไม่นิยมของปลอม
    เพราะของดีไม่มีถูกค่ะ หากชิ้นไหนพบว่าเป็นของปลอม แม่ค้ายินดีคืนเงินค่ะ
    สินค้ามีราคาค่าขนส่งแบบลงทะเบียน 45 บาทค่ะ ยกเว้นบางชิ้น แม่ค้ายินดีส่งฟรี
    อาจจะเป็นแบบลงทะเบียน หรือ EMS. แล้วแต่จะแจ้งไว้นะค๊ะ แต่ถ้าไม่แจ้งไว้คือมีค่าขนส่ง 45 บาทค่ะ

สนใจสินค้าตัวเองลองสอบถามเข้ามาได้ค่ะ ถ้ายังสามารถลดได้ก็จะลดให้นะค๊ะ แต่อย่าต่อแบบแรง ๆ นะค๊ะ
    นี่เป็นราคาอยากขายแล้วจริง ๆ ค่ะ โทร.083-8866126 หรือ 083-0412454 หรือ Kasb._@hotmail.com
    แม่ค้าเป็นมือสมัครเล่นค่ะ ไม่ได้มืออาชีพ มีเลขบัญชีเดียวคือ กสิกร สาขาสุรวงศ์ : 054-2-47364-9 ค่ะ

เริ่มจากน้ำหอมไฮโซ Cartier ขวดแดง ขนาด 100 ml. สภาพเกือบ 100 % เลยค่ะ ลองใช้ 3-4 ครั้งเท่านั้น
    พี่สาวซื้อมาให้เป็นของขวัญค่ะ ส่งต่อที่ 1,500 บาท พร้อมส่ง EMS. ฟรีเลยค่ะ

Chanel Collection ใหม่ล่าสุด Illusion d' Ombre long Wear Luminous Eyeshadow สีดำ กับ สีขาว
    เนื้อเนียนละเอียด เกลี่ยง่ายมาก สีขาวใช้ลงหลังการทาตาเพื่อเพิ่มประกายระยิบระยับ ขับดวงตาให้ดูโตสว่าง
    แลดูสะดุดตา ส่วนสีดำประกายสีทองละเอียดใช้เกลี่ยเป็นอายแชโดว์ หรือ ใช้เป็นอายไลเนอร์ก็เปรี้ยวสะดุดตา
    ลงในนิตยสารหลายเล่ม เป็น Collection ที่สวย น่าสะสม จากรูปเป็นสภาพของจริง ที่ใหม่มาก ๆ ๆ เลยค่ะ
    ราคาเต็ม 1,350 ส่งต่อ 1,000 บาท พร้อมแปรงใหม่เอี่ยมที่ยังไม่ได้แกะออกจากถุง และ กล่องค่ะ ฟรีEMS.ค่ะ

Lip Chanel Rouge Allure Velvet Matte เบอร์ 33 สีออกส้มเบจธรรมชาติ เนื้อแมต แต่เนียนละเอียด เนื้อนุ่มชุ่มชื้น
    ไม่แห้ง และไม่เป็นคราบ แต่ติดทนที่สุดสำหรับลิป Chanel คุณภาพเนื้อลิปชาแนลเขาดังมากค่ะ
    เพิ่งซื้อเมื่อกลางเดือนมกรานี้เอง ที่เซน-ปิ่นค่ะ ราคาเต็ม 1,200 ส่งต่อที่ 900 บาทค่ะ จากรูป แท่งขวาค่ะ

ดูสีใกล้ ๆ แท่งซ้ายมือ สภาพของจริงที่เหลือเลยค่ะ ใช้ไปไม่กี่ครั้งเท่านั้น

จากตารางเทียบสีของรุ่น Velvet Matte ค่ะ

ส่วนที่เหลืออีก 2 แท่งในรูปบน เป็นรุ่น CoCo ค่ะ เนื้อจะนุ่มและชุ่มชื้นกว่ารุ่นแมต แต่ก็เป็นอีกรุ่นที่นิยมกันมาก

แท่งขวามือสีเข้ม เป็นสี Mademoiselle สีดังยอดฮิตของรุ่น Coco สีชมพูคลาสิคที่ใช้ได้ทุกวัน ทุกโอกาส
    แท่งซ้ายมือสีอ่อน เป็นสี Rose Dentelle สีชมพูอ่อนธรรมชาติ หวาน ๆ สำหรับวันสบาย ๆ ใช้ได้บ่อย ๆ เลยค่ะ
    สภาพใหม่ตามรูปจริงที่ถ่าย โลโก้ chanel บนแท่งยังอยุ่เลยค่ะ ส่งต่อ 900 บาทเช่นกัน พร้อมกล่องค่ะ

ลิปคลีนิค แท่งสีเขียวขวาสุดสีส้มสดใส ที่กำลังฮอตฮิต แม่ค้าทาสีส้มไม่ขึ้นส่งต่อให้ลองในราคา 100 บาทเลยค่ะ

ลิปสติก Estee ปลอกทอง สีชมพูอมน้ำตาลคลาสิกมาก ไม่มีกล่องนะค๊ะ เพราะแยกมาจากชุดเซตค่ะ
    ส่งต่อ 200 บาทค่ะ

Bloom Lip Stain แบบแท่งเมจิก พกพาใช้ง่ายและสะดวก เหมือนการใช้ทิ้นส์ มี 2 สี สำหรับ
    สี Rhubarb - สีชมพูเข้มสดใส และ สี Peach - พีช สวยหวานชมพูอมส้ม ส่งต่อพร้อมกล่องแท่งละ 700 บาท
    หากเหมาทั้ง 2 สีแม่ค้าลดให้อีกจ้า มีเยอะ

Bloom ลิปมันแบบกระปุกน่ารัก น่าใช้ กลิ่นพีช ทาแล้วไม่ออกสี แต่ให้ความชุ่มชื้นเป็นเลิศ พร้อมกลิ่นหอมหวานของลูกพีช ที่ให้ความสดชื่นทุกครั้งที่ใช้ทา เพราะเป็นตัว Aroma therapy ด้วยค่ะ
    ของใหม่แกะกล่อง มือ 1 ค่ะ ราคาเต็ม 390 ส่งต่อให้ขาดทุนเพราะกลัวใช้ไม่ทันที่ 300 บาทเลยค่ะ

Oriental Beneficial Tint สี Kiss From a Rose ทิ้นส์ที่ใช้ได้ทั้งปาก และ แก้ม สุดฮิต สีแดงกุหลาบ
    สภาพใหม่มาก ๆ ฟองน้ำที่ใช้ด้วยกัน ยังไม่ถูกใช้งานเลยค่ะ ทดลองใช้ 1-2 ครั้งเท่านั้น ส่งต่อที่ 200 บาทเลยค่ะ

ดินสอเขียนขอบปาก Laura Mercier สี Plumberry (สีชมพูลูกพลัม) พร้อมกบ สภาพใหม่มาก ๆ เช่นกัน
    ทดลองใช้ 1-2 ครั้ง ดินสอยังไม่เคยเหลาเลยค่ะ ส่งต่อ 150 บาทค่ะ ~ SOLD~

ดินสอเขียนขอบตา Inner Liner สีขาวของ Mac. สภาพใหม่มาก ได้มาจากการไปเรียน Work Shop สำหรับใช้
    เขียนที่หัวตาบนและล่าง เพื่อให้ดวงตาดูโตขึ้น และ สวยสดุดตา แบบที่กำลังฮิตกันค่ะ ยังไม่เคยเหลาเลยเช่นกัน
    ส่งต่อ 150 บาทเท่านั้นค่ะ ~SOLD ~

แป้งไฮไลท์ Mac. Mediumdeep สีเนื้อ Natural สำหรับใช้เฉดดิ้งให้หน้าดูมีมิติ และดูเรียวเล็กได้
    สภาพใหม่ตามรูป พร้อมกล่องค่ะ ส่งต่อ 900 เท่านั้น

Nars Hungry Heart สำหรับทาตาประกายมุก สีอ่อน ๆ ธรรมชาติ สำหรับคนไม่ชอบแต่งหน้าจัด ใช้ได้ทุกวัน
    ทุกโอกาส หรือ สำหรับคนแต่งหน้าจัด ใช้เป็นไฮไลท์ประกายได้ด้วย สภาพใหม่มาก ๆ เช่นกัน ตามรูปจริงค่ะ
    ส่งต่อ 900 เท่านั้นค่ะ

แปรงแต่งหน้า MAC. แบบฉบับของมืออาชีพ แปรง 187SE ที่เป็นแปรงสารพัดประโยชน์ เป็นได้ทั้งแปรงแป้ง
    แปรงปัดแก้ม และ แปรงไฮไลท์ ส่งต่อคู่กับ แปรง 168SE พิเศษที่ 1,000 บาทเท่านั้นค่ะ

เซตแปรงแต่งหน้าแบบพกพาเดินทาง ในกระเป๋าใบสีฟ้า ของ Estee ส่งต่อถูก ๆ ที่ 500 บาท ของใหม่ค่ะ

กระเป่าเครื่องสำอางค์ ของใหม่ค่ะ ได้มาก็ไม่ได้ใช้ เลยส่งต่อที่ใบละ 270 บาท พร้อมส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ
    มีทั้งของ Mac. , Lancome , Nars

Kose ครีมมาร์คหน้าดำ ตัวดัง ใช้ไป 3 ครั้ง แล้วไม่ชอบส่งต่อที่ 500 บาท สุด ๆ เลยค่ะ

จากรูป เซตละ 1,000 บาทเลยค่ะ

สนใจตัวไหนก็สอบถามมาได้นะค๊ะ เกดค่ะ
    ขอบคุณพื้นที่ดี ๆ ค่ะ SBN TOWN...^^
    Last edited by kasirin; 02-29-2012 at 11:37 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->