ก่อนอื่นขอแจ้งกติกาปกติก่อนนะคะ
1) คิดค่าส่งแบบลงทะเบียน 30 บาททุกรายการค่ะ
2) รับ CF แล้วไม่รับ CC จ้า ไม่งั้นขออนุญาติ Blacklist นะคะ
3) ให้สิทธิคนโอนเงินก่อนน่ะจ๊ะ
(แต่ขอนัดเจอแล้วส่งมอบของให้ที่สยาม เอ็มโพเรี่ยมหรือพารากอนค่ะ กรณีโอนเงิน
กรุณาโอนภายในสองวันหลังจากที่แม่ค้าส่งเลขที่บัญชีให้นะคะ - มีบัญชีธนาคารกรุงเทพอย่างเดียวค่ะ)
4) สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ เว้นแต่ว่าเช็คแล้วว่าเป็นของปลอม ดังนั้นสอบถามหรืออ่านรายละเอียดให้ครบก่อนนะคะ เพราะว่ามั่นใจ 100% ว่าแท้แน่นอน เพราะว่าซื้อมาเองกับมือทุกชิ้นค่ะ
5)Email : meatavee@hotmail.com

สินค้าล๊อตใหม่มีดังนี้ค่ะ

ที่ปัดแก้มแบบวิ้งๆ ของ Alizabeth Arden : ขนาด 6 g สวยมากจริงๆค่ะชิ้นนี้ เป็นเหมือน Shimmer สีเนื้อๆ ทองๆค่ะ ราคา 890 --->690 บาทนะคะ

Burt Bee: Lip Blam ซื้อมาลองใช้แล้วไม่ค่อยชอบอะค่ะ
ใช้ไปแค่ครั้งสองครั้งเช่นกัน คุณภาพ 95%up ค่ะ
ถ้าอยากลองอันนี้ ขอแค่ 380 ---> 250 ---> 199 บาทเท่านั้นค่ะ

ของใหม่มาสดๆค่ะ

Bath & Body : Body Lotion กลิ่น Ps. I love you ขนาด 8 ออนซ์ / 236 ml
กลิ่นเก๋ๆ เป็นเอกลักษณ์ไม่เหมือนใครแบบฉบับใหม่ ผสม Shea Butter และ Jojoba Oil พร้อมวิตามิน E ช่วยให้ผิวชุ่มชื่นและสวยงามน่าหลงใหลค่ะ ของใหม่นะคะ ขอขายที่ 380 ----> 299 บาทค่ะ

ลิป Balm : Lip Smacker : PAUL FRANK กลิ่น Julius’ Red Raspberry Made in USA. ขนาด 4 g. น่ารักมากค่ะ ขอขายที่ 200 บาทค่ะ

ชุด Palette Set : Mark & Spencer : Twinlight โทนเทาเงิน
ประกอบไปด้วย ที่ทาตา 3 ช่อง / ปัดแก้ม และ ลิปกรอส ขายเพียงชุดละ 680 ---> 499 บาทค่ะ

SKII : ลิปบาล์ม ราคา 999 บาท
เห็นเค้าว่ากันว่าดี แต่ยังไม่เคยใช้เหมือนกันนะคะ แต่ก็มั่นใจในแบรนด์เค้า พอดีซื้อมาเกินน่ะคะ กลัวใช้ไม่ทัน เลยขอเอามาส่งต่อค่ะ ของผลิต 01/07/10 นะคะ

อันนี้เป็นคุณสมบัติเบื้องต้นของตัวลิปค่ะ ตัวลิปมีสีเงินดูหรูหราไฮโซมาพร้อม Dust cover และกล่องสีแดงอันเป็นเอกลักษณ์นะคะ ขนาด 2 g แต่ไม่น้อยนะคะ เป็นไซด์เต็มเลยค่ะ ขนาดเท่าลิปติกเลยค่ะ Confirm ว่าไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
An ultimate daytime lip conditioner
• Rehydrates the lips on application
• Whisper light texture & quick absorbing
• Protects lips from harmful UV rays
• Smooth right amount of product over lips

สนใจชิ้นไหนขอรายละเอียดเพิ่มเติมได้ตลอดนะคะ

ฝากกระทู้
TM : New Lots !!!! ราคาถูกสุดๆ.....ขวดนม Avent รุ่นพิเศษ สีน้ำผึ้ง / รุ่น Limited Editionสีชมพู http://sbntown.com/forum/showthread....765#post463765 และ
TM:แฟน Newcastle เชิญทางนี้เลยค่ะ + Cardigan น่ารักๆ ราคาเบาๆค่ะ ซื้อ 2 แถม 1 ไปเลยค่ะ
http://sbntown.com/forum/showthread....792#post463792

ขอบคุณ SBN ค่ะ