Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: รีบแวะเร็ว!!!เสื้อผ้ามือ1มือ2ใหม่ๆ++กระเป๋ารองเท้า+++เครื่องสำอางราคาสบายกระเป๋าจ้า!!!!

Warning Points:
    0/5

รีบแวะเร็ว!!!เสื้อผ้ามือ1มือ2ใหม่ๆ++กระเป๋ารองเท้า+++เครื่องสำอางราคาสบายกระเป๋าจ้า!!!!

สินค้าถ้าใหม่ก็คือแค่ลองไม่เคยใส่ออกไปไหนค่ะ แม่ค้าไม่โกหกค่ะ

เจอพวกขอจองจ่ายสิ้นเดือนเราก็อุตส่าห์ใจดีรอแต่ดันหายนิสัยแย่มากนะคะ ถ้าถามมา แล้วตอบแล้ว จะรับไม่รับบอกกันได้ค่ะแม่ค้าไม่ได้บังคับ แม่ค้าใจดีค่ะ

E-mail : bornfree_w79@hotmail.com เมล์มาจะสะดวกกว่าค่ะในนี้แม่ค้าเข้าแค่วันละครั้งค่ะ

โทร 081-9237036 (WhatsApp) (LineID : keepinmind) มาก็ยิ่งสะดวกนะคะ

สินค้า ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน-คืนนะคะ สอบถามให้ดีก่อนนะคะ แม่ค้ามี บัญชีกสิกรไทย และ SCB สาขาในกรุงเทพค่ะ

สินค้าถ้ารับชิ้นเดียวเราขอคิดค่าส่งลงทะเบียน 30 บาทนะคะ แต่ถ้า รับ 2 ตัวขึ้นไป เราส่งลงทะเบียนให้ฟรีค่ะ

รีบเข้ามาช้อปกันเลยนะคะ มาดูชิ้นแรกกันเลย

เดรสญี่ปุ่นคุณหนูทรงน่ารักมากๆค่ะ กระโปรงเป็นผ้าพริ้วสีเขียว ตัวนี้ใส่แล้วหวานน่ารักค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวส่งต่อเพราะหลวมไป 350

เดรสสีชมพูแต่งลายช่วงคอชายเป็นระบายสวยหวานผ้าชีฟองเนื้อนิ่มละเอียด อก 36 เอว 30 สะโพก 36 ใหม่ 350

เดรสตัวนี้น่ารักค่ะลายหวานๆเย็บติดเหมือนมีเสื้ออีกตัว สาวอวบใส่ได้ด้านหลังเป็นสม็อคค่ะ อก 36 เอวยืดได้ถึง 31 สะโพกฟรี 290

ตัวนี้ผ้าดีมากกกมีลูกเล่นเป็นผ้าแก้วช่วงแขนช่วงกระโปรงหน้าหลังไม่เหมือนกันเก๋มากค่ะซื้อมาแพง790ไม่ได้ใส่เลยค่ะอก35.5 เอว30 สะโพกฟรี ส่งต่อ 590

จั๊มสูทขาสั้นแต่งระบายรอบขาและรอบเอวน่ารักมากกกกกกกค่ะ 250

เสื้อคลุมผ้าและลายของผ้าสวยมากๆค่ะดูผู้ดีมากๆ 290

กระโปรงผ้าดีทรงสวยสีแดงแต่งชายน่ารักมากค่ะ 250

กระโปรงผ้าดีลายดำขาวสวยช่วงเอวแต่งเหมือนกระดุมเม็ดใหญ่ๆสวยค่ะ 250

เดรสผ้าพริ้วลายดอกน่ารักชายแต่งเป็นชั้นสวยมีสายผูกรอบเอวซับทั้งตัวค่ะ อก 37 เอวปล่อยได้ถึง 32 สะโพกฟรี 390

เสื้อทรงเข้ารูปตัวนี้ผ้าดีมากๆค่ะสีเลือดนกลายสวย 290

เสื้อคลุมสีเทาเท่ห์ๆมีสายผูกด้านหลังน่ารัก 290

เสื้อคลุมสีเขียวเข้มเกือบดำแต่งชายพริ้วน่ารักมากผ้าดีทิ้งตัวสวยค่ะ 290

เสื้อคลุมไหมพรมสีเขียวเป็นลูกไม้สวยมากค่ะ 290

เสื้อแขนกุดลายสวยหวานแต่งลูกไม้ 200

เสื้อผ้าชีฟองสีขาวสวยใส่ซับในดูเซ็กซี่ค่ะเหมาะกับไปชายทะเลกับกางเกงขาสั้น 180

เสื้อแขนกุดลายสวยหวานแต่งกระดุมผ้าด้านหลังแต่งชายบานน่ารัก 200

กระโปรงยีนส์สีฟอกทรงสวยมากค่ะ 250

เดรสยาวสีครีมมีลูกเล่นตรงชายสวยมากค่ะผ้าชีฟองเนื้อทรายอย่างดีค่ะ 280

ชุดจั๊มสูทลายจุดสีสวยน่ารักมาก มีตำหนิแค่บ่านิดเดียวไม่สังเกตจริงๆไม่เห็นค่ะเป็นตั้งแต่ซื้อมาค่ะใส่ครั้งเดียวมีซิปข้าง 180

เสื้อไหมพรมนิ่มตัวนี้ผ้าดีจริงๆค่ะลายปากเป็นเสื้อยาวใส่กับแล็กกิ้งสวยมากๆเลยค่ะ 450

เสื้อสีน้ำเงินปักตรงคอสวยผ้าดีมากค่ะ 150

กางเกงขาสั้นสี่ตัวนี้ผ้าหนาทิ้งตัวมีกระเป๋าข้างทุกตัวค่ะ ตัวละ 180

เสื้อไหมพรมสีสวยมีเกร็ดเพชรติดมือสอง มีเพชรหลุดบ้างแต่ไม่สังเกตไม่เห็นจ้า ขายถูก 150

เดรสลายหวานๆสีชมพูผ้าหนายืดได้ทรงน่ารักมากๆค่ะ 350

กระโปรงบอดีคอนสีดำสวยผ้าดีแต่งเข็มขัดช่วงเอวเก๋ๆ เอว 28 สะโพก 36 จ้า 250

เดรสยาวผ้าดีสีสวยค่ะ 220

เสื้อเชิ้ตลายสวยค่ะผ้าดีมากเป็นชีฟองเนื้อทรายอย่างดีไม่บางค่ะ 290

เสื้อแต่งด้านนอกลูกไม้ซับในทั้งตัวหวานๆ 180

เสื้อคลุมแต่งริ้วด้านข้างเป็นชั้นๆน่ารักค่ะ 290

เดรสลูกไม้ทั้งตัวสีครีมตัวนี้ใส่แล้วดูดีค่ะซับในทั้งตัวนะคะ ใส่ครั้งเดียวซื้อมา790แพงค่ะ ขาย 450

กระโปรงยาวสีเขียวขี้ม้าตัวนี้เซอร์และสวยค่ะ 200

เสื้อแขนกุดสวยพริ้วเหมือนผ้าไหมเลยค่ะ 150

แขนกุดผ้าชีฟองนิ่มมากค่ะ 150

เสื้อทำงานผ้าชีฟองแต่งรอบคอ 200

รองเท้าทรงสวยและแต่งขอบโดยรอบสีสวยใส่แล้วน่ารักมากของใหม่ค่ะ 250 (งดต่อนะคะราคารวมส่งค่ะรองเท้ามีน้ำหนักต้องใช้กล่องใหญ่ค่ะ)

ขอบคุณ SBN ค่ะ
    Last edited by pkkub; 12-26-2014 at 04:18 PM.

0/5
    เกงยีนส์ฟอกสวยอ่ะ อยากได้แต่ใส่ไม่ได้ t_t
    ****JusT Don'T LooK****
    WhEn i cAn Stop ShoPPinG?!!

0/5

Re: รีบแวะเร็ว!!!เสื้อผ้ามือ1มือ2ใหม่ๆ++กระเป๋ารองเท้า+++เครื่องสำอางราคาสบายกระเป๋าจ้า!!!!

เสื้อผ้ามือ1มือ2ใหม่ๆ กระเป๋ารองเท้า เครื่องสำอางราคาสบายกระเป๋ามากเลยครับ
    slotxo true wallet

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->