Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: วันนี้แวะมาขายกระเป๋า คล้องแขนได้ สะพายได้ ไปฟิตเนสได้ เดินทางได้ เที่ยวห้างได้ ไปเรียนได้ ราคาหลักร้อยจ้าา

kwangtung is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

วันนี้แวะมาขายกระเป๋า คล้องแขนได้ สะพายได้ ไปฟิตเนสได้ เดินทางได้ เที่ยวห้างได้ ไปเรียนได้ ราคาหลักร้อยจ้าา

หวัดดีค่ะ
    วันนี้แวะมาขายกระเป๋า 6 ใบค่ะ เป็นหนังเทียม
    มี 2 แบบคือแบบ 2 way มี 4 สีสีละใบเท่าน้านน ดำ น้ำตาล น้ำเงิน และสีเทา
    และแบบสะพายมี 2 สีสีละใบค่ะ ม่วง กับ ชมพู
    ราคา แบบ 2 way ใบละ 599 รวมส่ง ems ค่ะ
    และแบบสะพายใบละ 1,050 บาท รวมส่ง ems ให้เช่นกันค่ะ
    สนใจโทรต่อรองราคาได้ที่ 089-433 0451
    หรือ kinkykwang@gmail.com กวางตุ้ง เองค่ะ

สินค้ามาจากร้านที่ผลิตขายส่งออกโดยตรง แต่ว่ากวางไปซื้อมาหลายสีมากเลยลองเอามาลงขาย
    แบ่งๆเพื่อนใช้ดูค่ะ
    เราเลือกใบที่ตัดเย็บสวยสุดมาให้เลยจ้ะ
    แบบและวัสดุก็เกรดดีทีเดียวค่ะ ฝนตกๆยังงี้ใช้แล้วไม่ต้องกลัวเปื้อนหยดน้ำ
    แบบไม่ชนใครค่ะ( ลองเดินดูมาแล้นน ) น้ำหนักเบาใส่ของได้อีกมาก

ฝากลิงค์hi-end prada shopping bag14,500,Longines Watch30,000,ROlex 155,000 +spdy mono 25 แค่ 8,599 บาท
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1705034

ฝากลิ้งค์ hi-street จ้ะ
    เสื้อผ้าแบรนด์ราคาเปิดท้าย
    Coach poppy + Madison + Jaspal + ZARA + lACOSTE + Levi's
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1065410013

แร็คเถื่อน ro เถื่อน ragnarok แรนเถื่อน

แร็คเถื่อน ro เถื่อน ragnarok แรนเถื่อน

ออพชั่นและด้านในของกระเป๋านะคะ

สายสะพายถอดเก็บได้ค่ะ

แบบสะพายบ้างนะคะมี 2 สี สีม่วงกับสีชมพูค่ะ

ขอบคุณทีมงานSBN และคุณลูกค้าทุกท่านค่ะ ^.^
    Last edited by kwangtung; 09-10-2011 at 05:11 PM.
    "Long Live The King"

ลดอำนาจรัฐ ขจัดความเหลื่อมล้ำ
    มีสติ ก่อนช้อปปิ้ง อย่าทอดทิ้ง คนยากจน

ขอบคุณ SBN พื้นที่ดีๆที่ช่วยให้เราแปลงสินทรัพย์ให้เป็นทุน
    ต่อลมหายใจนักช้อปคร่าา

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->