Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: เอาใจหนุ่ม-สาวที่ผมบาง โดยเพิ่มความดกหนาให้เส้นผมคุณ หรือคนใกล้ชิด ภายในเวลาไม่ถึงนาที ด้วย Omar Sharif Colored Hair Thickener Natural Bamboo Charcoal Powerder สเปรย์สร้างผมเหมือนธรรมชาติ

Warning Points:
    0/5

Smile เอาใจหนุ่ม-สาวที่ผมบาง โดยเพิ่มความดกหนาให้เส้นผมคุณ หรือคนใกล้ชิด ภายในเวลาไม่ถึงนาที ด้วย Omar Sharif Colored Hair Thickener Natural Bamboo Charcoal Powerder สเปรย์สร้างผมเหมือนธรรมชาติ

Omar Sharif Colored Hair Thickener Natural Bamboo Charcoal Powerder สเปรย์สร้างผมเหมือนธรรมชาติ เสริมบุคลิค และเพิ่มความมั่นใจเมื่ออยู่ต่อหน้าที่ประชุมชน หรือ คนรัก คนใกล้ชิด

หนุ่ม-สาวหลายท่าน ต้องผ่านวิบากกลุ้มอกกลุ้มใจ ระแวงว่าสายตาหลายๆ คู่ที่จ้องมองมา เค้ามองผมบางของเราไม๊นะ มันทำให้พวกเราเองรู้สึกสูญเสียความมั่นใจในความสวย ความหล่อของตัวเอง อย่างเช่น คุณแม่หลายๆ ท่านคงรู้สึกกังวลเป็นพิเศษ โดยเฉพาะยามผมร่วงเป็นกระจุก เนื่องจากฮอร์โมนไม่คงที่ ยามลูกแบเบาะของคุณจำหน้าได้

หรือ คนเคยสวย เคยหล่อ มาดแมนแฮนซั่ม เจอผมร่วง ผมบาง ทั้งแบบชั่วคราว หรือ แบบถาวรขึ้นมา มีแต่เสียค่ะ ดังนั้นเพื่อเอาใจ สำหรับคนที่ใจร้อน หรือต้องการให้มีผมเกิดใหม่ให้ทันต่อโอกาสสำคัญๆ ต่างๆ อยางรวดเร็ว เพราะแห้งในเวลา 5-10 วินาที คุณต้องเปิดใจ ลองผลิตภัณฑ์ตัวนี้กันซะแล้วค่ะ เหมาะมากๆ นะ กับสถานการณ์เร่งด่วนค่ะ

ราคาปกติ 1900.- แม่ค้าขายที่ 1290.-

----------------------------------------------------

กติกาค่ะคุณลูกค้า ^^

+ ค่าจัดส่งแบบ EMS 50บาทค่ะ (ซื้อกี่ชิ้นก็ได้ ค่าส่งก็ราคานี้ค่ะ)
    + CF หรือ สอบถามสินค้าทาง PM หรือ lunahealthplus@gmail.com นะคะ
    ถ้าคุณลูกค้าไม่สะดวก email, ให้โทรฯ แจ้ง ชื่อ-ที่อยู่เพื่อจัดส่งพัสดุได้ที่เบอร์ 081-6442362 ได้ตลอดเวลานะคะ
    + คุณลูกค้าอยากให้เพิ่มเบอร์ติดต่อสอบถาม และสั่งซื้อให้มากขึ้น แม่้ค้าแจ้งดังนี้จ้า
    084-3335042 (AIS)
    087-0699438 (AIS)
    081-2650529 (AIS)
    081-8178412 (AIS)
    081-7250884 (AIS)
    081-5790835 (DTAC)
    081-6442362 (DTAC)

ระยะเวลาทำการทางโทรศัพท์ หลังแปดโมงเช้า ถึงก่อนทุ่มหนึ่งไปแล้ว นอกนั้นอาจโทรติดยากจ้า
    + CF หมายถึงพร้อมโอนสตางค์ภายใน 3 วันค่ะ ถ้าหลังจากนั้นขออนุญาตยกเลิก order นะคะ
    ยกเว้นกรณีติดปัญหา แล้วแจ้งแม่ค้าแล้วค่ะ
    + สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ (ของแท้ และแถมจริงตามโปรค่ะ)
    + สินค้ามีจำนวนจำกัดในบางรายการ ขออนุญาตมอบให้กับลูกค้าที่สะดวกโอนสตางค์ก่อนนะคะ
    + ปกติแล้วแม่ค้าค่อนข้างสบายๆ และ มีตัวตนจริงค่ะ ลอง search lunahealthplus@gmail.com ใน google ได้จ้า

------------------------------------------------

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สเปรย์ปลูกผมโอมาร์ชารีฟสะดวก รวดเร็ว และปลูกผมได้เป็นธรรมชาติภายในเวลาไม่กี่นาที
    สเปรย์ปลูกผมโอมาร์ชารีฟผลิตมาจากผงถ่านไม้ไผ่ธรรมชาติ ซึ่งจะละเอียดและเล็กที่สุด ถ้าเทียบกับผงถ่านแบบอื่น และด้วยโมเลกุลที่เล็กนี้ ยังป้องกัน รังสี UV จากแสงอาทิตย์ และเพิ่มการไหลเวียนของเลือดบริเวณศรีษะได้เป็นอย่างดีอีกด้วย สเปรย์ป้องกันน้ำ ไม่ต้องห่วงเรื่องลมแรง หรือฝนตก ดูดกดำ น้ำตาลแลดูเป็นธรรมชาติ

Omar Sharif Colored Hair Thickener(สีดำธรรมชาติ),สเปรย์เพิ่มความหนาของเส้นผม ปิดผมบาง ศีรษะล้าน เสริมบุคลิคเพิ่มความมั่นใจ สกัดจากเยื้อไผ่บริสุทธ์ 100% ( 200 g ใช้ประมาณ 3 เดือน )
    ถ้าคุณเชื่อว่าไม่มียาวิเศษที่จะทำให้ผมงอกขึ้นมาได้ ควรลองดู

เสปรย์จะใช้ได้ดี ปกปิดได้เนียน ก็ต่อเมื่อ มีเส้นผมบางๆ ให้ตัว fibre เกาะนะคะ ถ้าล้านเลี่ยนจริงๆ อาจจะไม่เนียนค่ะ

เกริ่นกันสักนิด

ผมร่วง ผมบางเกิดได้กับทั้งผู้หญิงและผู้ชาย มีหลายวิธีที่จะแก้ไขปัญหาบางครั้งก็ได้ผลบางครั้งอาจไม่ได้ผล โดยเฉพาะผมร่วงผมบางที่เกิดจากรรมพันธุ์ สเปรย์เพิ่มผมหนาโอมาร์ ชารีฟจะช่วยเพิ่มผมหนาให้ท่าน และสร้างความมั่นใจให้ท่านด้วยวิธีง่ายๆไม่กี่นาทีเพียงฉีดสเปรย์เพิ่มผมลงบนเส้นผมเท่านั้น เป็นวิธีง่ายๆ ปลอดภัย ไม่มีสารตกค้าง หรือสารเคมี ไม่มีค่าใช้จ่ายมาก และไม่เสียเวลา
    สเปรย์เพิ่มผมหนาโอมาร์ ชารีฟ ผลิตจากผงถ่านไม้ไผ่ ซึ่งศูนย์วิจัย โอมาร์ชารีฟปารีสได้วิจัยแล้วว่า ผงไม้ไผ่มีโมเลกุลที่เล็กกว่าผงถ่านจากไม้อื่นๆ คุณสมบัติของผงถ่านจากไม้ไผ่ยังมีประสิทธิ์ภาพในการสะท้อนรังษี UV จากเเสงเเดด เเละช่วยเพิ่มการไหลเวียนของเลือดลมบนหนังศีรษะได้เป็นอย่างดี (จากศาสตร์เเผนโบราณ ) อีกทั้งยังมีคุณสมบัติกันน้ำได้ จึงไม่มีปัญหาเมื่อต้องโดนน้ำโดยไม่ตั้งใจ สาเหตุที่โอมาร์ชารีฟสเปรย์สามารถปิดผมบางศีรษะล้านความสมจริงมีถึง 98% เนื่องจากผงถ่านจากไม้ไผ่ที่ใช้เป็นส่วนประกอบหลักของผลิตภัณฑ์นั้น ได้ผ่านกระบวนการสกัดผงถ่านด้วยเทคโนโลยีชั้นสูงที่ต้องใช้กระบวนการผลิตที่ ซับซ้อน เพื่อให้ได้ผงถ่านจากไม้ไผ่มีความบริสุทธิ์มากขึ้นเเละต้องทำให้ผงถ่านมี อนุกูลที่เล็กกว่านาโน ทำให้การมองเห็นด้วยตาเปล่าของมนุษย์เราไม่สามารถเเยกเเยะได้นั้นเอง นี่คือคำตอบที่ว่าทำไมสเปรย์เพิ่มผมที่ฉีดลงบนหน้งศีรษะเพื่อเพิ่มผมหนาไม่สามารถสังเกตได้ด้วยตาเปล่า ทำให้แลดูเป็นธรรมชาติและกลมกลืนไปกับเส้นผม
    สเปรย์นี้เหมาะกับทุกคนที่มีผมน้อยหรือผมบาง โดยเฉพาะผู้ที่ต้องการเพิ่มผมอย่างรวดเร็ว ผู้ที่ต้องออกงานบ่อยๆใช้เพิ่มหรือแต่งผมให้สวยงามขึ้น แต่ไม่สามารถใช้กับคนศีรษะล้านทั้งหัวได้

หนึ่งกระป๋องปริมาณ 200 กรัมจะใช้ได้ 3 เดือน

สเปรย์ปลูกผมโอมาชารีฟอยู่ได้นาน1วันต่อการฉีด1ครั้งหรือใช้ ครั้งต่อครั้งนั่นเอง
    สามารถใช้เจลหรือแว๊กซ์ได้ แต่ควรฉีดสเปรย์ปลูกผมหลังจากจัดแต่งทรงผมเรียบร้อยแล้ว
    ผงถ่านอาจหลุดหลุดออกมาขณะนอน แนะนำให้สระผมก่อนนอน

คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์
    1. เขย่ากระป่องก่อนใช้ผลิตภัณฑ์ จนกว่าจะได้ยินเสียงลูกบอลในกระป๋อง (ประมาณมากกว่า10ครั้ง)
    2. จัดแต่งทรงผมได้ตามต้องการ ไม่ว่าจะใส่แว๊กซ์หรือสเปรย์ได้
    3. จับผลิตภัณฑ์เพิ่มผมโอมาชารีฟห่างจากบริเวณที่จะใช้ 10-20 ซม.ฉีดเบาๆไปตามแนวผมเพื่อจะ
    ทำให้ผลลัพท์ออกมาดูเป็นธรรมชาติมากที่สุด
    4. ห้ามจับเส้นผมแรงๆหลังจากใช้ผลิตภัณฑ์นี้แล้ว และสามารถล้างออกได้โดยใช้แชมพูสระผมทั่วไปในปริมาณที่เหมาะสม
    5. ห้ามหวีหรือเปลี่ยนทรงผมหลังจากใช้ผลิตภัณฑ์นี้แล้ว
    6. ข้อควรระวังในการใช้งาน สเปรย์ทุกชนิดหน้าฉีดถูกตา แลควรฉีดให้ตรงจุดเพื่อไม่ให้สิ้นเปลือง

วิธีการใช้

เพียงคุณเขย่าสเปรย์โอมาร์ชารีฟ แล้วฉีดโดยวางตำเเหน่งกระป๋องสเปรย์ให้ห่างจากเส้นผม ประมาณ 20-25 เซนติเมตร จะได้ผลตามรูปตัวอย่างที่เเสดงด้านบน ( การให้ผลลัพธิ์ที่พึงพอใจที่สุดควรให้ผู้อื่นช่วยในการฉีดสเปรย์)

ข้อควรระวัง ระวังอย่าให้เข้าตา ควรเเน่ใจว่าได้หันหัวฉีดสเปรย์ตรง จุดที่ผมบาง เพื่อไม่เป็นการฉีดซ้ำเเละสิ้นเปลืองสเปรย์

ไม่ว่ายุคใดสมัยใด ปัญหาศีรษะล้านเเละผมบางยังคงมีการคิดค้น ยา หรือเครื่องมือต่างๆที่ช่วยให้ผมขึ้น ช่วยให้ผมงอกกลับมาเป็นเหมือนเดิม ถามว่าเป็นไปได้ไหม ความเป็นไปได้เช่นนี้ มีส่วนเเละอาจจะมีผลิตภัณฑ์หรือเครื่องมือดีดีที่ช่วยให้คุณสมหวัง เเต่หากเห็นผลจริง ค่าใช้จ่ายที่ต้องจ่ายไปกับการเเลกให้ผมกลับมาหงอกเหมือนเดิมนั้น อาจจะต้องจ่ายเป็นเงินก้อนโต ที่สำคัญ สำหรับท่าน ซึ่งเป็นเจ้าของเงิน เงินที่ท่านเสียไปนั้น ไม่ใช้ปัญหา เเต่สิ่งที่ได้มานั้น จะคุ้มเเละเห็นผลเหมือนเงินจำนวนก่อนโตที่ท่านจ่ายไปหรือไม่

โอมาร์สเปรย์ผลิตจากผงถ่านไม้ไผ่ ทำไมต้องใช้ผงถ่านไม้ไผ่ เพราะว่าผงถ่านของไม้ไผ่นั้น ถ้าเทียบกับผงถ่านจากพืชหรือต้นไม้พันธ์อื่นๆแล้ว จากการวิจัยจากศูนย์วิจัย โอมาร์ชารีฟปารีสได้ผลออกมาว่า ผงไม้ไผ่นั้น มีโมเลกุลที่เล็กกว่าผงถ่านจากไม้อื่นๆ อีกคุณสมบัติของผงถ่านจากไม้ไผ่ยังมีประสิทธิ์ภาพในการสะท้อนรังษี UV จากเเสงเเดด เเละยังช่วยเพิ่มการไหลเวียนของเลือดลมบนหนังศีรษะได้เป็นอย่างดี (จากศาสตร์เเผนโบราณ ) อีกทั้งยังมีคุณสมบัติกันน้ำได้ จึงไม่มีปัญหาเมื่อต้องเผชิญภาวะฝนตก หรือโดนน้ำโดยไม่ตั้งใจ

สเปรย์โอมาร์ชารีฟ หลังจากฉีดลงบริเวณผมบางแล้ว จะเเห้งสนิทภายใน 5-10 นาที จึงไม่ควรเปลี่ยนทรงหรือหวีผมหลังจากฉีดสเปรย์ลงบนเส้นผมแล้ว เเละสามารถล้างออกได้โดยใช้เเชมพูสระผมทั่วไป ในปริมาณ 200 g ต่อขวด หากใช้วันละ 1 ครั้ง ในปริมาณที่พอเหมาะแล้ว ใช้ได้ 3 เดือนโดยประมาณ ( เฉลี่ยเดือนละ 400 บาท ) ซึ่งเปรียบเทียบกับผลิตภัณฑ์หรืออุปกรณ์ที่เเสนจะเเพง อีกทั้งยังไม่รู้ผลหลังการใช้แล้ว ถือว่าคุ้มค่าสมราคา

สิ่งที่หลีกเลี่ยงไม่ได้เลย ก็คือ ศีรษะล้านหรือผมบาง ทำให้ดูแล้วอายุมากขึ้น หรือเป็นผู้ใหญ่กว่าวัย ซึ่งเป็นสิ่งที่ทุกคนไม่ต้องการให้เป็นเช่นนั้น สเปร์โอมาร์ชารีฟจะช่วยให้คุณมีความมั่นใจมากขึ้น กล้าออกงานมากขึ้น ลบปมด้อย เสริมสร้างความมั่นใจทั้งร่างกายเเละจิตใจ

สเปรย์โอมาร์ชารีฟมี 2 สี คือ
    สีน้ำตาลธรรมชาติ เเละดำธรรมชาติ แต่แม่ค้าแนะนำว่าใช้สีดำดีกว่าค่ะ สีผมของคนเอเชีย

มี อย.ลองรับถูกต้องตามกฏหมายเรียบร้อยแล้วนะคะ

มาสร้างความหนุ่ม สง่าให้คุณพ่อบ้าน และคนใกล้ชิดกันอีกครั้งค่ะ เค้าเรียกร้องอยู่ในใจ ถ้าได้สินค้าตัวนี้ไปปุ๊บ รับรองว่ายิ้มแป้นค่ะ คุณผู้หญิงที่มีปัญหาผมบาง พอใช้ปุ๊บ รับรองค่ะ ต้องมีคนเดินมาทักว่า ไปทำอะไรมา สวยขึ้นนะจ๊ะ ^^

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ ของ sbntown และ siambrandname มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 09-04-2011 at 11:18 PM. Reason: Add more pictures jaa

0/5

0/5
    ตอนนี้ที่ร้านนำ สีน้ำตาลเข้ม เข้ามาจัดจำหน่ายอีกสีหนึ่งแล้วนะคะ ราคาเท่ากันกับ สีดำสนิทค่ะ คือ

กระป๋องนี้สีน้ำตาลเข้มค่ะ -->
    1 กระป๋อง 1290.- ค่าัจัดส่ง ems 50.-
    3 กระป๋อง 1290x3 ค่าัจัดส่ง ems ฟรีค่ะ ^^
    Last edited by darwee; 02-07-2012 at 10:18 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->