รบกวนช่วยดูพระให้หน่อยนะครับ

1. veravut
    veravut
    คือทราบชื่อหลวงพ่อทั้ง2องค์ อะครับ..ตัวเองไม่มีความรู้ด้านนี้เลย....แล้วราคาให้เช่าประมาณเท่าไรครับ.

ขอบคุณมากครับ

1

2

2. pepsi5510
    pepsi5510
    ตอบครับ.....
    องค์แรกเหรียญกลมหลวงปู่ทวด พระยังไม่เก่าครับ อออกวัดโคกโพธิ์ แต่พุทธคุณดีครับ
    หลัก ร้อยกลางๆครับ

องค์ที่2 เตารีดใหญ่หลวงปู่ทวด วัดช้างให้ ทันหลวงปู่ทิมท่านสร้าง พิมพ์ใหญ่นิยมครับ
    หลังหนังสือ สวยๆหลักแสนครับ....ตามรูปยังไม่ถึงกับว่าสวยจัดนะครับ ก็ไม่หนีหลักหมื่นกลางๆ-ถึงหมื่นปลายครับ
    ยินดีด้วยนะครับ...เก็บรักษาดีๆ ยิ่งนานยิ่งแพงครับ
Results 1 to 2 of 2