รบกวนดูพระพิมพ์ สมเด็จให้หน่อยครับ มี 2 องค์ครับ

1. yoohhoo100
    yoohhoo100
    คือ ลองศึกษาดูจากหลายๆ เว็บแล้ว ไม่เหมือนพิมพ์ไหนเลย เลยชักไม่แน่ใจ ว่าแท้หรือไม่ และเป็นพิมพ์ไหน วัดอะไร น่ะครับ

องค์แรกครับ

องค์ที่2ครับ

ขอบคุณครับ
  2. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    เข้ามาดูแล้วครับแต่ดูไม่เป็นเลย ต้องรอพี่ pepsi5510 เจ้าของกรุ๊ปนะครับ คนนั้นเป็นเซียนครับ
  3. pepsi5510
    pepsi5510
    ตอบครับ...ต้องขอโทษที่มาตอบช้าไปหน่อยจ้าๆๆๆ

พระที่ถาม เป็นของเกจิอาจารย์ ครับ แต่ไม่ทราบว่าของท่านใด
    อายุยังไม่เก่าเท่าไหร่นะครับ...
  4. yoohhoo100
    yoohhoo100
    ขอขอบคุณมากๆเลยครับผม
  5. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขอบคุณ คุณpepsi5510 ด้วยเช่นกันครับ ที่สร้างห้องแบ่งปันความรู้นี้ขึ้นในชุมชนแห่งนี้ครับ
Results 1 to 5 of 5