*LoVeLy BLyThE*

Page 57 of 57 FirstFirst ... 7 47 55 56 57
  1. srichardson
    srichardson
    น้องหน่อยจ้ะ ชุดเอี๊ยมยีนส์ของน้องเดือนหก น่ารักจังซื้อมาจากไหนเหรอบอกพิกัดด้วยซิจ้ะ อยากได้ให้ลูกสาวเรามั้ง
  2. nongnoi
    nongnoi
    มันเป็นรีเม้นท์ค่ะพี่นีน่า

มีมา9ชุด อีกอันเป็นหุ่นใส่เสื้อผ้า ซื้อที่JJ เค้าขาย กล่องละ1900

รีเม้นท์รุ่นนี้กล่องจะเป็นชุดลายจุดสีแดง ชุดกระโปรงทรงบอลลูนค่ะ น่าจะยังมีขายอยู่

แต่เห็นบางที่ขาย2000กว่าค่ะ
  3. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาต สมาชิกกรุ๊ปนะครับ เปิด พื้นที่ใหม่ Social Group แล้วครับ
  4. ni1_1in
    ni1_1in
    อาโหลลลลลล Miss Miss ทุกคนจังเลย มีไรใหม่ๆกันมั่งป่าวคะ เห็นมีสาวๆแอบไปฟรั้งค์กี้กันด้วย ไม่มีชวนกันเลยน้าาาาาาา
  5. srichardson
    srichardson
    ตายแล้วสาวๆจ๋า น้องหน่อย น้องนิรีบย้ายไปที่ใหม่ (ห้องเดิม) เลยนะจ้ะ ป.ล ก้อคิดว่าจะเจอนู๋ ติ้ดชึ่ง อยู่แถวนั้นอยู่แล้วงัยละจ้ะน้องนิ
  6. cartoon
    cartoon
    น้องน็อตหายยังจ๊ะ สบายขึ้นยังเอ่ย
  7. maycury
    maycury
    ห้องเงียบเหงาจัง
  8. ANN-ANN
    ANN-ANN
    ขาย blythe ค่ะ มีหลายรุ่นนะค่ะ
    จะเป็นทุนซื้อตัวอื่นอ่ะค่ะ
    can can cat
    Ichigo Heaven
    Cappuccino Chat
    Natasha
    Casual Affair
    Sunshine Holiday
    Winsome Willow
    Adorable Aubrey
    My Little Candy
    Denizens of the Lake Lily Wild ซื้อมาจากญี่ปุ่นค่ะ
    Suzume no Uta Heather Sky
    Precocious Candy mush room

มีทั้งมือ1และมือ2 ซื้อเยอะลดให้นะค่ะ
    อุดหนุนกันเยอะๆนะค่ะ แม่ค้าใจดี ^^
    สนใจติดต่อ ii-iviovio@hotmail.com ได้นะค่ะ
  9. Siambrandname Webmaster
    ชวนสมาชิกใส่รูปไอคอนกรุ๊ปเพื่อให้เพื่อนเห็นกระทู้จากกรุ๊ปของเราได้ชัดขึ้น

จากการพัฒนาระบบและเครื่องมือเพิ่มเติมที่ได้ชี้แจงไว้ในกระทู้
    แจ้งเิปิดตัวระบบ SBNTown Sidebar และระบบ Search จาก Google

ซึ่งตอนนี้หากเพื่อนสมาชิกสังเกตจากเครื่องมือ SBNTown Sidebar จะเห็นว่ารูปไอคอนกรุ๊ปส่วนใหญ่ยังว่างอยู่ครับ

ทางเราขออยากชวนเพื่อนสมาชิกมาใส่รูปไอคอนเพื่อเป็นเอกลักษณ์ของกรุ๊ปในกรุ๊ปของตนเองกันครับ
    เพื่อให้การแสดงข้อมูลกระทู้จากกรุ๊ปของเพื่อนสมาชิก เห็นสัญลักษณ์ที่เป็นกรุ๊ปไอคอนของตนเองได้ชัดเจนขึ้นครับ

หากเพื่อนสมาชิกติดขัดประการใดในการใส่รูปเข้าไปในกรุ๊ปไอคอนแจ้งทางเราได้เลยครับ

ขอบคุณสมาชิกที่ได้ทำงานร่วมกันครับ

ขอบคุณครับ
  10. Siambrandname Webmaster
    กรุ๊ป *LoVeLy BLyThE* ได้ทดสอบการเชื่อมกระทู้เรียบร้อยแล้วครับ
    หากมีปัญหาเกี่ยวกับระบบ Social Group ใดๆ >>คลิ๊กที่นี่เพื่อแจ้งปัญหาครับ<<

ขอบคุณครับ
  11. NokBinn
    NokBinn
    เพิ่งแอบเห็นว่ามีห้องนี้ด้วยค่ะ เย้ๆๆๆมีเพื่อนๆๆหลายคนแล้ว เดี๋ยวเอารูปมาให้ดูนะคะ

มาแล้วค่ะ ส่วนใหญ่นกจะยังไม่แกะนะคะ แค่มองก็ชื่นใจแล้วค่ะ มีที่เล่นไม่กี่ตัวเองค่ะ

Results 1681 to 1691 of 1691
Page 57 of 57 FirstFirst ... 7 47 55 56 57